Mbeya ya pili kwa utitiri wa madhehebu Afrika

Mbeya ya pili kwa utitiri wa madhehebu Afrika

Blessed region,
Kristo anatukuzwa huko, safi sana. Kuhusu mauaji na ukimwi hivyo ni vitu vya kudunia tu na havikomeshwi kwa kuomba ,Ila anayemtumaini Kristo atakuwa salama.
 
Mbeya inaongoza kwa mauaji ya albino na vikongwe?!? Takwimu hizi umezitoa wapi?
Shinyanga, Simiyu, na Mwanza ni za ngapi?
Naona wewe ni Msukuma una lengo lakuficha kinachotokea kwenu!!?
Kwahiyo umeamua kujitoa ufahamu...?
 
Blessed region,
Kristo anatukuzwa huko, safi sana. Kuhusu mauaji na ukimwi hivyo ni vitu vya kudunia tu na havikomeshwi kwa kuomba ,Ila anayemtumaini Kristo atakuwa salama.
Anakuwa salama kivipi angali tunategea Ukristo ingebadilisha yote hayo mabaya...? Kuna maana gani ya kuwa na makanisa utitiri lakini vitendo viovu vinaongezeka....We huoni hao wote ni wapiga dili
 
Anakuwa salama kivipi angali tunategea Ukristo ingebadilisha yote hayo mabaya...? Kuna maana gani ya kuwa na makanisa utitiri lakini vitendo viovu vinaongezeka....We huoni hao wote ni wapiga dili
mkuu waliopotea ndiyo wanahitaji kuokolewa. makanisa mengi ni matokeo ya juhudi za watu kumtafuta Mungu. napenda hii diversity. siyo mji mzima wote dhehebu/dini moja.
 
mkuu waliopotea ndiyo wanahitaji kuokolewa. makanisa mengi ni matokeo ya juhudi za watu kumtafuta Mungu. napenda hii diversity. siyo mji mzima wote dhehebu/dini moja.
Hapo kwenye Red:

Juhudi za kumtafuta Mungu kivipi angali habari inasema ni matokeo ya Migogoro na mafarakano hasa ya madaraka na mali...?

Haya makanisa ni sehemu ya kupiga pesa....
 
We jamaa, saa yangu inaniambia saiz ni saa tatu na dk 50 ila naona bado unaota, mbeya inaongoza maambukizi ya ukimwi? Unataka iringa waandamane?

Mauaji ya albino/vikongwe ? Nikumbushe kesi iliyowahi ripotiwa ya albino/vikongwe toka mbeya, au unataka ututengenezee bifu na shinyanga eti
Baba! Wataalamu wa kuchuna ngozi ya binadamu hawajawahi patikana sehemu nyingine zaidi ya huo mkoa.
 
Hapo kwenye Red:

Juhudi za kumtafuta Mungu kivipi angali habari inasema ni matokeo ya Migogoro na mafarakano hasa ya madaraka na mali...?

Haya makanisa ni sehemu ya kupiga pesa....
hayo ni maoni ya meya. ukweli ni kuwa zamani wajerumani walikuwa wanataka kuzuia migogoro ya wamishionari. maeneo ya Sumbawanga walipewa waroma na huku Mbeya walipewa waprotestants kama walutheri, wamoravian etc.waprotestanti wako flexible sana kuliko waroma so wanahamahama sana. ulivyokuja ulokole wakauembrace na matokeo ndiyo haya.
kumbuka waumini hawapati kitu kwenye hiyo migogoro. wao huenda kwenye makanisa mapya kumtafuta Mungu.
 
Kuna kipindi walisema kuwa Mbeya inaongoza kwa kuwa na watu wengi wanaoishi na VVU kwa kuwa watu wengi ni maaskofu na wachungaji hivyo wanaona aibu kununua condom kwa nyadhifa zao!
Yaani waone aibu kununua condom ila sio uzinzi!!!
 
Hayo madhehebu hayana maana . Maana huko Mbeya ndio number moja kwa maambukizi ya Ukimwi.....Maujaji ya albino na vikongwe...
Ukiona mtu kalewa kilevi cha dini basi usishangae kumkuta ni mfitinishi na mtu aliepotoka haswa, Hatukatai kuabudu ili isiwe too much ivo inaleta utahira
 
Back
Top Bottom