SatCitAnanda
JF-Expert Member
- Dec 11, 2022
- 643
- 1,110
Nyoooo shoga hiloMkuu una hasira Sana [emoji38] naamin ujawai kuwatumia mashoga ila hapa umeonesha kykerwa mno na hukumu hyo
Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Nyoooo shoga hiloMkuu una hasira Sana [emoji38] naamin ujawai kuwatumia mashoga ila hapa umeonesha kykerwa mno na hukumu hyo
Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
.
Mje activists mnishambulie
Hatuwezi kujenga kizazi cha mashoga
Hata wewe na mandevu yako unaliwa kundu vizuri tu bila pilipili.Huo ujasiri wa kula limwanamme lenye ngozi ngumu kama hilo watu wanatoa wapi.
Hao watoto wenu wanaprotectiwa vipi wakati wanaowaingilia mnawaacha mtaan wanadunda halafu watoto wenu walioingiliwa wanatupwa jela,CAN THE REAL MEN OF THIS COUNTRY PLEASE PROTECT OUR CHILDREN?
Real men,
The leaders and protectors of society,
Sio wenye ndevu na misuli halafu wanabong'olea wanaume wenzao
Kuna mahali tumesema wanaowaingilia waachwe???Hao watoto wenu wanaprotectiwa vipi wakati wanaowaingilia mnawaacha mtaan wanadunda halafu watoto wenu walioingiliwa wanatupwa jela,
Mbona kama tumekua na jamii ya hovyo sana?
Ni sawa na kumfunga teja halafu muuza unga anadunda akiendelea kuuzia wengine
SawaHata wewe na mandevu yako unaliwa kundu vizuri tu bila pilipili.
Wewe ni mwanaume??Sawa
YesWewe ni mwanaume??