Mbeya-Mkoa unaolima kahawa lakini hawanywi kahawa

Mbeya-Mkoa unaolima kahawa lakini hawanywi kahawa

Nipo Mbeya.
Nimeitafuta kahawa ya mtaani na hata coffee shop zijaona.
Nimedadisi mno na mwisho nimeambulia jibu la kuwa hapa ni "Pombe kwa kwenda mbele",hawana habari na kahawa.
Wajasiriamali watusaidie kutambulisha unywaji kahawa Mbeya.
Pole sana, hata hivyo uzi huu umeandika kishabiki na kinafiki saana. Kuna sehemu nyingi sana za kunywa kahawa ni vile tu hukupata mtu anayefahamu vizuri akuelekeze. Kwa faida yako na wengine, utapopata nafasi ya kwenda Mbeya basi nenda The Ridge cafe, Mbeya coffee shop, Hotel Desderia, Utengule n.k utapata kawaha safi.
 
Back
Top Bottom