Mbeya: Madiwani wa Upinzani watiwa hatiani kwa ufisadi

T2015CCM

JF-Expert Member
Sep 13, 2012
7,931
2,000
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,759
2,000
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo

Weka details ili habari iwe na mashiko. Husemi wamesababishaje hasara hiyo, wamewatiaje hatiani etc
 

Facilitator

JF-Expert Member
Oct 30, 2010
2,283
2,000
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo

Taifa stars vs. Harambee stars ni lini?
 

kamanda wa kamanda

Senior Member
Oct 12, 2013
191
225
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo

Mbeya hakuna hata diwani mmoja wa Nccr huu ni upotoshaji
 

politiki

JF-Expert Member
Sep 2, 2010
2,376
1,250
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo

inakuwajeua wao wachukuliwe hatua wakati wao ndio waliokuwa wanataka meya wa mbeya atoe mahesabu ya ziara yake china ambapo alitumia shs.milioni 90 bila kupitishwa na halmashauri ya mbeya. madiwani hawa wa chadema na nccr wakaungana kudai uhalali wa matumizi hayo makubwa ya fedha sasa leo hii wao tena ndio wachukuliwe hatua kwahiyo madiwani wa upinzani ndio watonvu wa nidhamu na madiwani wote waliobakia wa ccm ndio safi.

lakin naomba ieleke kuwa dhuluma haijwahi kushinda haki kwahiyo naamini madiwani hawa wanaopigania kodi za wananchi watashinda
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,850
2,000
Washkaji zake slaa, hao,wapiga deal
Jamaa wamefoji hadi sahihi ya Mb J mbilinyi then wakachota fedha
 

politiki

JF-Expert Member
Sep 2, 2010
2,376
1,250
Weka details ili habari iwe na mashiko. Husemi wamesababishaje hasara hiyo, wamewatiaje hatiani etc

hili ni sakata la madiwani wa ccm kutaka kulinda ufisadi wa meya wao kutafuna milioni 90 za halmashauri kwa kuzua ziara ya kwenda china bila kupitishwa na kikao cha halmashauri . kwahiyo madiwani wa chadema waliposimama na kudai maelezo ya mahesabu ndio waundiwa azimio hili lakifisadi. wananchi wa mbeya watawasafisha madiwani wa ccm wakati ukifika kwani sasa wanajua ni nani anayepigania maslahi ya wananchi. who is really fighting for tax payers of mbeya municapal
 

kigoda

JF-Expert Member
Oct 15, 2012
1,782
1,195
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo
Pombe sio chai wewe gamba. Sasa umepost nini?
 

politiki

JF-Expert Member
Sep 2, 2010
2,376
1,250
Washkaji zake slaa, hao,wapiga deal
Jamaa wamefoji hadi sahihi ya Mb J mbilinyi then wakachota fedha

mbilinyi alishakanusha hilo. suala hapa ni ufisadi wa meya wa ccm aliyetafuna shs. milioni 90 ktk ziara yake ya china ambayo matumizi hayo hayakupitishwa na halmashauri kwahiyo anatumia azimio hili feki kama defensive mechanism ya kutaka kuwatisha madiwani hao ili wasiendelee na mikakati yao ya kudai haki za watu wa mbeya
 

politiki

JF-Expert Member
Sep 2, 2010
2,376
1,250
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo
ni mahakama pekee ndio yenye uwezo wa kumtia hatua mtu na siyo wanasiasa waliokaa kikao na kupiga kura kwa jili ya kumlinda meya fisadi
inakuwajeua wao wachukuliwe hatua wakati wao ndio waliokuwa wanataka meya wa mbeya atoe mahesabu ya ziara yake china ambapo alitumia shs.milioni 90 bila kupitishwa na halmashauri ya mbeya. madiwani hawa wa chadema na nccr wakaungana kudai uhalali wa matumizi hayo makubwa ya fedha sasa leo hii wao tena ndio wachukuliwe hatua kwahiyo madiwani wa upinzani ndio watonvu wa nidhamu na madiwani wote waliobakia wa ccm ndio safi.

lakin naomba ieleke kuwa dhuluma haijwahi kushinda haki kwahiyo naamini madiwani hawa wanaopigania kodi za wananchi watashinda
 

Ha Muji

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
288
250
Tunangoja kwa hamu sana kupata hiyo ,ili tujue walifanyaje huko mby.
Mayor anasema,madiwani wamegushi saini ili kuitisha kikao cha dharula hivyo wangesababisha hasara ya 10 milion. Source ni kipindi cha nipashe leo
 

chuki

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
2,705
1,500
Hiki Chama kimerithi tabia ya Kichaga.
Watu wake ni wapiga dili wezi na wakwepa kodi.
Huwezi kuabudu jumba la shetani ukakosa kuwa na Maruhani.
 

jzm-teak

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
1,628
1,195
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo

hayo ni mambo ya siasa!, Wafadhili wanalalamika kuwa Pinda na Ghasia (tamisemi) wameiba pesa yao. ni zaidi ya bil600: sasa nyie mnaongelea ten milion! rubbish!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom