Mbeya: Madiwani wa Upinzani watiwa hatiani kwa ufisadi


T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,055
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,055 280
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo
Weka details ili habari iwe na mashiko. Husemi wamesababishaje hasara hiyo, wamewatiaje hatiani etc
 
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,286
Likes
821
Points
280
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,286 821 280
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo
Taifa stars vs. Harambee stars ni lini?
 
GBBali

GBBali

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2013
Messages
1,903
Likes
437
Points
180
GBBali

GBBali

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2013
1,903 437 180
Habari zingine hazina mamtiki
 
Centrehalf

Centrehalf

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
509
Likes
1
Points
0
Centrehalf

Centrehalf

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2013
509 1 0
Tunangoja kwa hamu sana kupata hiyo ,ili tujue walifanyaje huko mby.
 
kamanda wa kamanda

kamanda wa kamanda

Senior Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
191
Likes
34
Points
45
kamanda wa kamanda

kamanda wa kamanda

Senior Member
Joined Oct 12, 2013
191 34 45
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo
Mbeya hakuna hata diwani mmoja wa Nccr huu ni upotoshaji
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
190
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 190 160
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo
inakuwajeua wao wachukuliwe hatua wakati wao ndio waliokuwa wanataka meya wa mbeya atoe mahesabu ya ziara yake china ambapo alitumia shs.milioni 90 bila kupitishwa na halmashauri ya mbeya. madiwani hawa wa chadema na nccr wakaungana kudai uhalali wa matumizi hayo makubwa ya fedha sasa leo hii wao tena ndio wachukuliwe hatua kwahiyo madiwani wa upinzani ndio watonvu wa nidhamu na madiwani wote waliobakia wa ccm ndio safi.

lakin naomba ieleke kuwa dhuluma haijwahi kushinda haki kwahiyo naamini madiwani hawa wanaopigania kodi za wananchi watashinda
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,902
Likes
10,122
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,902 10,122 280
Washkaji zake slaa, hao,wapiga deal
Jamaa wamefoji hadi sahihi ya Mb J mbilinyi then wakachota fedha
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
190
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 190 160
Weka details ili habari iwe na mashiko. Husemi wamesababishaje hasara hiyo, wamewatiaje hatiani etc
hili ni sakata la madiwani wa ccm kutaka kulinda ufisadi wa meya wao kutafuna milioni 90 za halmashauri kwa kuzua ziara ya kwenda china bila kupitishwa na kikao cha halmashauri . kwahiyo madiwani wa chadema waliposimama na kudai maelezo ya mahesabu ndio waundiwa azimio hili lakifisadi. wananchi wa mbeya watawasafisha madiwani wa ccm wakati ukifika kwani sasa wanajua ni nani anayepigania maslahi ya wananchi. who is really fighting for tax payers of mbeya municapal
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Likes
8
Points
135
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 8 135
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo
Pombe sio chai wewe gamba. Sasa umepost nini?
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
190
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 190 160
Washkaji zake slaa, hao,wapiga deal
Jamaa wamefoji hadi sahihi ya Mb J mbilinyi then wakachota fedha
mbilinyi alishakanusha hilo. suala hapa ni ufisadi wa meya wa ccm aliyetafuna shs. milioni 90 ktk ziara yake ya china ambayo matumizi hayo hayakupitishwa na halmashauri kwahiyo anatumia azimio hili feki kama defensive mechanism ya kutaka kuwatisha madiwani hao ili wasiendelee na mikakati yao ya kudai haki za watu wa mbeya
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
190
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 190 160
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo
ni mahakama pekee ndio yenye uwezo wa kumtia hatua mtu na siyo wanasiasa waliokaa kikao na kupiga kura kwa jili ya kumlinda meya fisadi
inakuwajeua wao wachukuliwe hatua wakati wao ndio waliokuwa wanataka meya wa mbeya atoe mahesabu ya ziara yake china ambapo alitumia shs.milioni 90 bila kupitishwa na halmashauri ya mbeya. madiwani hawa wa chadema na nccr wakaungana kudai uhalali wa matumizi hayo makubwa ya fedha sasa leo hii wao tena ndio wachukuliwe hatua kwahiyo madiwani wa upinzani ndio watonvu wa nidhamu na madiwani wote waliobakia wa ccm ndio safi.

lakin naomba ieleke kuwa dhuluma haijwahi kushinda haki kwahiyo naamini madiwani hawa wanaopigania kodi za wananchi watashinda
 
H

Ha Muji

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
279
Likes
68
Points
45
H

Ha Muji

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
279 68 45
Tunangoja kwa hamu sana kupata hiyo ,ili tujue walifanyaje huko mby.
Mayor anasema,madiwani wamegushi saini ili kuitisha kikao cha dharula hivyo wangesababisha hasara ya 10 milion. Source ni kipindi cha nipashe leo
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,117
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,117 1,365 280
Source?? Unatuona cc akili zetu fupi kama zako eee?? Pumbaaaaa....
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,117
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,117 1,365 280
source hiyo ni invalid
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Hiki Chama kimerithi tabia ya Kichaga.
Watu wake ni wapiga dili wezi na wakwepa kodi.
Huwezi kuabudu jumba la shetani ukakosa kuwa na Maruhani.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,471
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,471 280
Umewagusa mahali nyeti. Ngoja uone maneno yao.
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,629
Likes
19
Points
135
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,629 19 135
Baraza madiwani katika halmashauri ya jiji la mbeya wamepitisha azimio la kuwachukulia hatua za kisheria madiwanibwote wa chadema na nccr mageuzi kwa kuisababishia halmashauri hiyo hasara ya mamilioni ya fedha.

Source: nipashe ya radio one stereo
hayo ni mambo ya siasa!, Wafadhili wanalalamika kuwa Pinda na Ghasia (tamisemi) wameiba pesa yao. ni zaidi ya bil600: sasa nyie mnaongelea ten milion! rubbish!
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
ccm mnayo kazi..wananchi mtawashughulikia saa ngapi?
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,595
Likes
3,153
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,595 3,153 280
Makaburii!
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493