Mbembeleze na wimbo huu

reg edit

JF-Expert Member
Oct 4, 2012
338
500
Katika kipindi hiki cha mapumziko ya sikukuu za mwisho wa mwaka inawezekana kabisa mahusiano yako wewe na mpenzi wako hayako vizuri kabisa, inawezekana ikawa ulimkosea au umemkosea hivyo basi kuomba msamaha ni kitu cha muhimu zaidi.

Si vibaya basi wakati unaomba msamaha wimbo wa BRITNEY SPEARS- EVERYTIME ukawa una-play kwa mbaaali o ukampa dedication ya huo wimbo, kama utaweza kumpa lyrics zake itakuwa vizuri zaidi

¤¤MERRY XMAS N HAPPY NEW YEAR¤¤
 

serio

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
6,936
2,000
If such things still work, mpe na hii.. Don't kill this love by Shayne Ward..
 

Fadhili Paulo

Verified Member
Sep 1, 2011
3,220
2,000
BRITNEY SPEARS
"Everytime"


Notice me
Take my hand
Why are we
Strangers when
Our love is strong
Why carry on without me?


Everytime I try to fly
I fall without my wings
I feel so small
I guess I need you baby
And everytime I see you in my dreams
I see your face, it's haunting me
I guess I need you baby


I make believe
That you are here
It's the only way
I see clear
What have I done
You seem to move on easy


And everytime I try to fly
I fall without my wings
I feel so small
I guess I need you baby
And everytime I see you in my dreams
I see your face, you're haunting me
I guess I need you baby


I may have made it rain
Please forgive me
My weakness caused you pain
And this song is my sorry


Ohhhh


At night I pray
That soon your face
Will fade away


And everytime I try to fly
I fall without my wings
I feel so small
I guess I need you baby
And everytime I see you in my dreams
I see your face, you're haunting me
I guess I need you baby

 
Last edited by a moderator:

promiseme

JF-Expert Member
Mar 15, 2010
2,709
1,195
Aniangalie machoni huku kanishika mikono anieleze lilokua moyoni mwake au hata kama anaomba msamaha,nyimbo itafata
nahisi nyimbo ni vokorombwezo tuu ....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom