Mbege nzuri inatengenezwa vipi

Mbege nzuri inatengenezwa vipi

Lizzy,
Tupo Chit-Chat apa ndugu yako uwoga wa bure tu.

Unadhani the best place kupata intelligence information ni wapi kama sio kwenye chit chat za watu? Kwa nini kwenye saloons za kunyoa nywele na madeva wa taxi are considered to be the best sources for getting intelligence information na sio kwenye maofisi?
 
Inategemea information aliyoipata anataka kuifanyia nini. But generally, an intelligence analyst absorbs incoming information, evaluate it, produce an assessment of the current state of affairs within an assigned field or substantive area, and then forecast future trends or outcomes. Or the finding may help him/her to carry out a further analysis.

So, who knows labda Ritz atakuja na thread nyingine to even narrow down wachaga wa JF waliochangia kwenye hii thread kuhusu mbege ya Machame, Kibosho, Marangu, Old Moshi, nk? Au atakuwa anamonitor hao waliompa techniques za kutengeneza mbege nzuri huwa wanapost nini hapa JF? I don't But starting from general to specific is the best way to find what you want.

Is it by coincidence that wachaga huwa wanajadiliwa sana hapa JF? If so mpaka hata their traditional drinks? Ritz anadai mbege haitengenezwi Uchagani tuu. But at the same time anataka kujua mbege nzuri inatengenezwa wapi. Ni watu gani zaidi ya wachaga watakaomwelewesha jinsi ya kutengeneza the best mbege anayoitaka? Otherwise atakuwa kama Prince William aliyeenda kujifunza Kiswahili Kenya.

EMT,
Kuwa na amani tu mkuu.
 
Is it by coincidence that wachaga huwa wanajadiliwa sana hapa JF?
Nimewahi jiuliza hii. . labda kuna malengo nyuma yake.

Ngoja tusubirie kupata mwaliko wa kwenda kuzindua bar mpya ya mbege inayomilikiwa na Ritz, tusipopata basi tutajua alikua na lake jambo. Au anataka kuuza recipe.. . . lolz

Mengine yote tuko pamoja!!
 
Mnajipa wasiwasi wa bure, mpaka nimeshaangaa sasa mie nitafute wachaga wa nini?

Ndio hapo basi. Maana hata huko nyuma ulishawahi kuanzisha thread nyingine specifically for wachaga.

1. Hivi kwa nini watu wa nyanda za juu kusini/ kaskazini wanapenda sana kula Nguruwe: https://www.jamiiforums.com/habari-...ni-kaskazini-wanapenda-sana-kula-nguruwe.html.

2. Kwa nini wachaga wengi meno yao ni ya rangi gold? https://www.jamiiforums.com/jf-chit...wachagga-wengi-meno-yao-ni-ya-rangi-gold.html. Kwenye hiyo thread ulisema kuwa una rafiki yangu mmoja anaitwa Mallya, pamoja na maiwaifu wake kutoka Kibosho. Vipi hao hawajui kutengeneza mebe nzuri? Baada ya kupewa majibu ukashukuru halafu ukauliza "Kingine kwa nini Wamachame na Wakibosho hawapatani?"

See your pattern?
 
Ndio hapo basi. Maana hata huko nyuma ulishawahi kuanzisha thread nyingine specifically for wachaga.

1. Hivi kwa nini watu wa nyanda za juu kusini/ kaskazini wanapenda sana kula Nguruwe: https://www.jamiiforums.com/habari-...ni-kaskazini-wanapenda-sana-kula-nguruwe.html.

2. Kwa nini wachaga wengi meno yao ni ya rangi gold? https://www.jamiiforums.com/jf-chit...wachagga-wengi-meno-yao-ni-ya-rangi-gold.html. Kwenye hiyo thread ulisema kuwa una rafiki yangu mmoja anaitwa Mallya, pamoja na maiwaifu wake kutoka Kibosho. Vipi hao hawajui kutengeneza mebe nzuri? Baada ya kupewa majibu ukashukuru halafu ukauliza “Kingine kwa nini Wamachame na Wakibosho hawapatani?"

See your pattern?

Aiseee. .
Ahsante EMT maana sasa nimeona Ritz anapotokea. Sio bure!!
 
Ndio hapo basi. Maana hata huko nyuma ulishawahi kuanzisha thread nyingine specifically for wachaga.

1. Hivi kwa nini watu wa nyanda za juu kusini/ kaskazini wanapenda sana kula Nguruwe: https://www.jamiiforums.com/habari-...ni-kaskazini-wanapenda-sana-kula-nguruwe.html.

2. Kwa nini wachaga wengi meno yao ni ya rangi gold? https://www.jamiiforums.com/jf-chit...wachagga-wengi-meno-yao-ni-ya-rangi-gold.html. Kwenye hiyo thread ulisema kuwa una rafiki yangu mmoja anaitwa Mallya, pamoja na maiwaifu wake kutoka Kibosho. Vipi hao hawajui kutengeneza mebe nzuri? Baada ya kupewa majibu ukashukuru halafu ukauliza Kingine kwa nini Wamachame na Wakibosho hawapatani?"

See your pattern?

EMT,
Kuna ubaya mie kuuliza hivyo labda nikuulize wewe wasiwasi wako kwangu ni nini mpaka unanihofia hivyo?
 
EMT,
Kuwa na amani tu mkuu.

Kwa nimesema sina amani? Tanzania ni nchi ya "amani" anyway kwa nini then nisiwe na amani?


Nimewahi jiuliza hii. . labda kuna malengo nyuma yake.

Ngoja tusubirie kupata mwaliko wa kwenda kuzindua bar mpya ya mbege inayomilikiwa na Ritz, tusipopata basi tutajua alikua na lake jambo. Au anataka kuuza recipe.. . . lolz

Mengine yote tuko pamoja!!

Jina la "Ritz Mbege Bar" sounds great. LOL
Hiyo bar itakuwa ni exclusive kwa wachaga.
Nafikiri hiyo bar itamsaidia sana kujua wachaga maana amekuwa akiuliza maswali mengi juu ya wachaga
If he can't fight them, s/he better join them
 
EMT,
Kuna ubaya mie kuuliza hivyo labda nikuulize wewe wasiwasi wako kwangu ni nini mpaka unanihofia hivyo?

Kwako kuhoji ni kuwa na wasiwasi? Si umesema hii ni chitchat?
 
Daaaah! Ama kweli JF kiboko. Hata mapishi ya Mbege (Wari) niliyoyaona mara ya mwisho mwaka 1977 leo nakumbushwa? Ngoja niwahi Kiboriloni kutafuta 'makundu' na "mbeke' nitengeneze wari wangu. Idumu JF!!
 
hii made in Moshi/Arusha!! Dar vitu kama hivi uvipati!!

Kwa mama light mkuu tangu nikiwa mtoto 1982 anaProduct hiyo kitu na wateja wake wanakwambia toka enzi hizo mpaka leo ubora wake uko palepale. Ni mitaa ya lemara hapoo arusha. Attention!wateja wa kwa pepa. 99%macho yao ni mekundu sana na wanakohoa mno.dar kuna mama wa kichaga mitaa ya bonyokwa. Kahamishia rombo technology pande hizo. Mi huwa siziamini hizi za mikoani ila xmass lazima nigonge kitochi cha kibosho
 
Hodi hodi humu ndani ! Ati nyie wachagga !
Cheichei !
Saa sie wengine mjue Wazanzibari ivooo ?
Tutachangia nini hapa ? Mwatuonea ivooo!
 
Back
Top Bottom