Mazungumzo na Dr. Slaa: Maswali na Majibu

Mazungumzo na Dr. Slaa: Maswali na Majibu

Status
Not open for further replies.
- Ni thread ya Slaa sio Malecela, ukitaka unajua what to do ni kufngua thread ya checks up kwa viongozi wa taifa!

Willie @ NYC, USA.
Mkuu wewe ndo uliyesema kuwa Madaktari ndo huamua nani akatibiwe nje na nani atibiwe kwenye hospital zisizokuwa na Madaktari. Jamaa anataka kujua na Check-ups je ni madaktari huamua?
 
Angalizo kwa CCM waislam kwa kiasi kikubwa na mashehe wapo CCM kwa ajiri ya KIKWETE thus why wanafanya makongamano nchi nzima ya kisiasa kumsafisha KIKWETE kwasababu ni muislam wenzao,ILA PINDI CCM TUTAPOWEKA MKRISTO AGOMBEE URAIS HUTAWAONA HAWA WATAHAMA WOTE NA KWENDA KUPIGA KURA CHAMA AMBACHO CANDIDATE WAKE NI MUISLAM,KWAHIYO SISI CCM TUJIANDAE KUWAKOSA WAKRISTO MANA SASA HIVI WANAJUA CCM NI CHAMA CHA WAISLAM WAKATI SIYO HIVYO.
 
Baba yako tunamwita Mzee ama Mheshimiwa.Kwa nini nawe usiwape wengine heshima hiyo?

- Kweli mkuu naomba radhi sana sio kawaida yangu hii, ni kuteleza tu ndugu yangu Dr. Slaa ni Muheshimwia sana, na ninamuheshimu sana kwa mchango wake kwa taifa hili, huenda ni the best opposition ever, hope Historia itamuhukumu fairly!

- Niwie radhi sana mkuu wangu!


Willie @ NYC, USA.
 
- Unajua ni mtu mpumbavu ndio hujfanya anajua sana kama wewe na uchungaji wako mbuzi sana, ya kutibiwa nimekujibu sana kwamba wataalamu ndio humua sio mgonjwa wala serikali, sure ukijibu pumba na wewe unarudishiwa pumba zako, Slaa kushindwa kulipa kodi inaonyesha jinsi Chadema isivyo serious na ndio maana wananchi wanashituka kwenye kura, maana sio wajinga!

- Ha! ha! ninamjua Bala kwa muda mrefu sana kaangalie topic ya muziki uone ni ya mwaka gani nilikuwa naye kule hanidanganyi hata siku moja! ha! ha! kama wewe vile! ha! ha!

- Much Respect Mkuu Sana wa JF, Saigon ha! ha!!


Willie @ NYC, USA.
Wewe acha kutuyayusha ati Wataalam ndo huamua ina maana mie nikiumwa leo nikienda Muhimbili naweza nikapata nafasi ya kupelekwa UK kutibiwa kama Wataalam wakiamua? toa kibanzi kwenye jicho lako kable ya kutoa kiboriti kwenye jicho lako! Suala la kodi ya Slaa ni wajibu wa TRA kufuatilia na si siasa kama inavyotumika sasa hapa inaonyesha TRA inatumiwa na CCM!
 
Kwa hizi pumba zako naanza kuhsawishika kuamini kuwa kweli mpilipili hauzai machungwa..... I mean "like father like son." By the way, vipi Mzee anaendeleaje?

- Lini umesikia mlevi akikubali amelewa? infact hudai wengine ndio walevi ila sio yeye! ha! ha! ha huku akiwa anaongea kilevi kama walevi! ha! ha! ha! ha!

Willie @ NYC, USA.
 
Wewe acha kutuyayusha ati Wataalam ndo huamua ina maana mie nikiumwa leo nikienda Muhimbili naweza nikapata nafasi ya kupelekwa UK kutibiwa kama Wataalam wakiamua? toa kibanzi kwenye jicho lako kable ya kutoa kiboriti kwenye jicho lako! Suala la kodi ya Slaa ni wajibu wa TRA kufuatilia na si siasa kama inavyotumika sasa hapa inaonyesha TRA inatumiwa na CCM!

- Inategemea sheria inasema nini wewe na mimi, yaani wananchi wa kawaida tunatakiwa kutibiwa wapi, lakini ninaamini kwamba sheria iko wazi kuhusu viongozi wa juu! sio kosa langu kuhusu hiyo sheria, hata mimi nikiumwa ninatibiwa Muhimbili kama wananchi wengine!

- Huo utetezi wako wa DR. Slaa kutokulipa kodi ni upuuzi sana!



Willie @ NYC, USA.
 
- Lini umesikia mlevi akikubali amelewa? infact hudai wengine ndio walevi ila sio yeye! ha! ha! ha huku akiwa anaongea kilevi kama walevi! ha! ha! ha! ha!

Willie @ NYC, USA.
HUYU MALECELA ni mmojawapo wa watu wanaotumia makasi kufikiri akili wamezifungia kabatini,ni mojawapo na wanaoiba kodi za maskini watanzania,yupo kwa maslahi ya kwake.
 
Ni nani asiyekujua wewe malecela kuwa unanufaika na wizi za kodi za watanzania,upo kwa ajili ya kuitete ccm ili familia yako iendelee kuishi vizuri kwa wizi wa mali za watanzania,nchi hii itapopata uhuru kwa nyie wote mtatumikia fivungo magerezani kwanzia familia yako.
 
William angalia status ya saigon

- Saigon ni jamaa yangu sana siasa sio vita! anasaidia kunitangaza si unajua mimi ni bepari individuailsm kwanza wewe ukifikiri unanibomoa kumbe unanisaidia sana kama anavyofanya jamaa na hiyo signature yake I love it, nawahi msiba wakuu later!

Willie @ NYC, USA.
 
- Inategemea sheria inasema nini wewe na mimi, yaani wananchi wa kawaida tunatakiwa kutibiwa wapi, lakini ninaamini kwamba sheria iko wazi kuhusu viongozi wa juu! sio kosa langu kuhusu hiyo sheria, hata mimi nikiumwa ninatibiwa Muhimbili kama wananchi wengine!

- Huo utetezi wako wa DR. Slaa kutokulipa kodi ni upuuzi sana!



Willie @ NYC, USA.
usijifanye wewe ndio unajua kuliko kila mtu kiutaratibu CHADEMA kama institution imesajiliwa na kama imesajiliwa then TRA wanapaswa kukadiria kodi kwa kila aliyeajiriwa na CHADEMA na kupanga kiasi gani kilipwe! Sasa kama sheria zinamlinda babako akatibiwe UK kwa fedha za walipa kodi, sheria pia inamlinda Dr Slaa posho yake isikatwe kodi! Usitufanye sisi wajinga hapa JF kwa ajili ya hizo argument zako zenye double standards na zinazokosa ethics bali tarnishing ones image! Sasa basi CHADEMA wao wamaeamua kodi zipunguzwe BUngeni kwa maana hiyo basi hata posho ya Dr Slaa iko njiani kupunguzwa kama sera za chama zinavyosema! Je babako kule hospitali UK, yuko Mbioni kwenda kulazwa hospitali ya Mvumi kule Dodoma kama wastaafu wengine woote wanaoishi kwa jasho la penseni?
BTW huna hekima kama babako Mzee Malecela miaka yoote aliyokuwa madarakani hasa alipokuwa Waziri Mkuu ameshindwa hata kujenga hospitali ya maana Dodoma mji Mkuu wa Tanzania! Mpaka leo huduma ya dentistry na Emergency hamna jiji zima la watu zaidi ya laki tatu! Leo hii anaumwa anakimbizwa Uingereza na si Muhimbili! Babako alipokuwa Waziri Mkuu ofisi yake ilihamishiwa Dodoma kipindi cha Mwinyi, unajua alichofanya? akairudisha Dar! Haki ya Mungu mpk huwa najiuliza hivi yule ni mzaliwa wa Dodoma? maana inawezekana Rais Mwinyi alimuweka pale strategically a-hasten relocation, lakini agwe yule hakuona hilo! Kalaghabao wewe na babako!
 
- Dr. Slaa heshima yako sana, lakini two wrongs don't make right, sasa kwa vile Mkapa hakulipa kodi na wewe na Chadema mmeona msilipe kodi, na unasema bila hata kuona aibu mkuu, mbona this is very low coming from you!

Willie @ NYC, USA.
Umekuja kuchafua hali ya hewa tena hii thread imeanza mbali post zingine zimefutwa wewe umeingia katikati na kuanza critique tuache wengine tunasubiri majibu kwa Dr Slaa kama wewe unamwona yuko low wengine tunamheshimu.
 
- Saigon ni jamaa yangu sana siasa sio vita! anasaidia kunitangaza si unajua mimi ni bepari individuailsm kwanza wewe ukifikiri unanibomoa kumbe unanisaidia sana kama anavyofanya jamaa na hiyo signature yake I love it, nawahi msiba wakuu later!

Willie @ NYC, USA.
icon1.png
Re: watu wabishi hapa JF ni kina nani?
quote_icon.png
By CAMARADERIE
@NYC :music:



hahahaaaa huyu anabishana na JF nzima
​
 
Duuuh, hivi wakubwa huyu WJ Malecela ni kijana wa Mh. Malecela yule aliyekuwa Waziri wetu mkuu mstaarabu, mwenye busara, hekima na kujua kujibu hoja!!!??? Mbona sasa huyu anaonekana hayuko makini/serious ktk kujibu au kuuliza swali, au nduio kusema ni hulka kuwa hata iweje nae atakuwa kiongozi wa taifa letu kama mzee wake? kwa majibu haya na maswali haya kweli? Mi mgeni, nauliza tu!
 
Bala wacha kupotosha Umma, hiyo Heading imebadilishwa ila sijui ni mods au Jenifer, thread hii ilikuwa na heading isemayo Dr Slaa kapotelea wapi?
Lengo kuu la thread hii lilikuwa kumkejeli Dr Slaa kama ilivyo kawaida ya wanamagamba wasiokuwa na hoja.
Bala kweli itakuweka huru, kama ulisoma hii thread mwanzoni kabla haijafanyiwa editing ilianza na mistali ya kashfa na kukebehi wakatoliki na ndio maana jukwaa lilichafuka, na mimi niliwashughulikia ipasavyo wanaojifanya wafia dini.

Napotosha kivipi mkuu?,Huyu Binti Jenifa alianzisha thread ikiwa na heading Dr. Slaa kapotelea wapi?

Dr. Slaa kapotelea wapi?

Nina maswali magumu ya kumuuliza.

tafadhali baba rudi jf tujadili ile posho kubwa ya milioni 7.5

ninayo maswali mengine kuhusu mchumba wako wa kudumu kuwatumia waheshimiwa sms za mipasho.

maswali mengine yanahusu demokrasia finyu ndani ya chama chako. eti diwani wa arusha hawezi kuamua kitu mpaka lichama kule nyumbani kwa mtei liseme yeah!

na kwa bahati nzuri Dr.Slaa alijitokeza na kuanza kumjibu kabla ya Malaria Sugu,Ritz,Mdondoaji na FaizaFoxy hawajaja na maswali yao yanayohusiana na mambo ya udini ikiwemo mahakama ya kadhi(sijaona Jenifa akipost ishu yoyote ya udini)......Baadaye mods walibadilisha title ya thread na kuwa 'Mazungumzo na Dr. Slaa: Maswali na majibu' ambapo post za udini ziliendelea kuingia mpaka tukafika page ya 9 kama sio ya 10 kabla Silencer hajaziondoa na kutoa onyo tukafika......Na baada ya post za udini kuongezeka niliweka post hii

Udini kitu kibaya sana........

Nawachukia sana wanaoendekeza udini wa aina yako hii Ritz......

Sidhani kama CCM tunaendekeza udini kiasi hiki..........Kwani ni wapi CHADEMA wamejipambanua kwamba wao ni wakatoliki/wakristo?,mbona kuna viongozi wa kitaifa na wabunge ambao ni waislamu.....

Hebu tuacheni basi kupotosha kiasi hiki.......Tupambane kisiasa kwa misingi ya SERA badala ya misingi/msingi wa UDINI.....

Tafakari............................Chukua hatua.

Bala.

Baada ya hapo nilimtaka Dr.Slaa ajibu maswali ya baadhi ya watu baada ya kuona heading imebadilishwa(nijuavyo mimi mods pekee ndio wanaweza kubadilisha heading na si member,) nikadhani labda wameibadilisha baada ya kuwasiliana na Dr. Slaa ili thread hii iwe maalum kwa yeye kuongea na wana JF kwa njia ya maswali na majibu.....


Topic: Mazungumzo na Dr. Slaa: Maswali na Majibu
Mbona Dr. Slaa hajibu maswali sasa na muda mrefu anaonekana yupo online?...

Ama mods wamebadilish heading ya thread bila ridhaa ya Dr. Slaa?.........Just asking

Sasa upotoshaji sijui unatoka wapi hapa............Halafu kwa nini umsemee Dr.Slaa wakati yeye mwenyewe yuko online humu na alianza kuijibu hiyo thread unayoisema inamkejeli kabla hata haijabadilishwa heading.......
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom