MAZISHI yalifanyika?


Status
Not open for further replies.
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Kulikuwa na uzi wa miujiza ya kitanzania juzi humu JF, ulianzishwa na Mkuu mmoja aitwaye Kiba. Ulihusu mtu aliyefariki na maiti yake kupelekwa monchwari, marehemu kurudi nyumbani na maiti kubaki hospitalini. Mkuu Kiba na wengine naomba kufahamishwa mazishi yalifanyika? Nini kilitokea? 'Marehemu' anasemaje kuhusu kufa kwake? anaendelea kunyonyesha?

Samahani kwa kupitwa kwangu kama ndivyo
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
ningependa kujua pia, hatma ya mambo ya LAMADI!! nchi yangu ya TANZANIA, INA wakufunzi mpaka kwenye science za kiroho!! MAKOFI KWETU kwa! kwa! kwa! kwa! nonsense!
 
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,506
Points
1,225
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,506 1,225
:becky::smile::smile::smile:
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
714
Points
195
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
714 195
Anayejua kuhusu hii issue atujuze hapa jamani..Tanzania zaidi uijuavyo hapa..
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,980
Points
1,195
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,980 1,195
leo gazeti la Chama Cha Mapinduzi uhuru wameripoti habari hiyo, wanasema maziko bado hayajafanyika.
 
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,020
Points
1,225
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,020 1,225
ishuu ilikuwa kweli hiyo ,jana Star tv walirusha habari hiyo kwa kina sana na vituko vya kusaka mchawi vikaanza na kuonekana akina mama ni wachawi zaidi kuliko wanaume.
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,167
Points
2,000
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,167 2,000
Kwa taarifa nilizopata leo asubuhi alhamisi tarehe 22/11/2012 toka source yangu iliyopo pale LAMADI ni kuwa, baada ya ile maiti kuletwa ilibadilika na kuonekana ni BIBI KIZEE, ndiye aliyefariki. Wananchi waliitisha kura ya maoni na wakambaini mama mmoja kuwa ndiye mhusika. Kwa hiyo ile maiti ya Bibi Kizee imezikwa nyumbani kwa huyo mama anaesadikiwa kuwa mchawi. Sasa hivi huyo mama anashikiliwa na vyombo vya usalama.

Yule Mama aliyesadikiwa kufariki kabla ya kujitokeza, bado anaonekana kutokuwa na fahamu na taratibu za matibabu kwa mganga wa asili/jadi bado zinaendelea. Lakini yupo ni mzima wa afya ukiondoa tatizo la kuchanganyikiwa na kutojitambua.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,509
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,509 2,000
ningependa kujua pia, hatma ya mambo ya LAMADI!! nchi yangu ya TANZANIA, INA wakufunzi mpaka kwenye science za kiroho!! MAKOFI KWETU kwa! kwa! kwa! kwa! nonsense!
Nadhani ile maiti ilienda kuchukuliwa Hospitali na kuiacha nyumbani kuona kama itaanza kuoza au la, maana nasikia huwa unakuwa ni mgomba na wala sio mtu
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
nadhani ile maiti ilienda kuchukuliwa hospitali na kuiacha nyumbani kuona kama itaanza kuoza au la, maana nasikia huwa unakuwa ni mgomba na wala sio mtu
sijui tulirogwa na nani?? Tuhurumiwe sana kwa kweli!
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,678
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,678 2,000
Kiba where are you?
 
Last edited by a moderator:
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,167
Points
2,000
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,167 2,000
Nadhani ile maiti ilienda kuchukuliwa Hospitali na kuiacha nyumbani kuona kama itaanza kuoza au la, maana nasikia huwa unakuwa ni mgomba na wala sio mtu
Acha mambo ya kudhani, maiti ilizikwa nyumbani kwa mwanamke anayetuhumiwa kuwa mchawi. Ile maiti baadae ilionekana ni ya Bibi kizee si ya yule mama mwenye mtoto aliedhaniwa kafa. Mazingaombwe haya walichezewa.

I got this from reliable source from Lamadi.
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
Mh?...huu uchawi angeutumia Balali,ingemsaidia sana....
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,200
Points
2,000
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,200 2,000
Acha mambo ya kudhani, maiti ilizikwa nyumbani kwa mwanamke anayetuhumiwa kuwa mchawi. Ile maiti baadae ilionekana ni ya Bibi kizee si ya yule mama mwenye mtoto aliedhaniwa kafa. Mazingaombwe haya walichezewa.

I got this from reliable source from Lamadi.
nawatoa kidogo nje ya topic: inasemekama yule mh. wa vijisenti haya ndio maeneo anayotokea na wote mnakumbuka jinsi alivyofanya 'muujiza' wa unga wa bungeni na mpaka sasa anadunda bila wasi. Nchi hii ina safari ndefu kufika iendako!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,509
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,509 2,000
Acha mambo ya kudhani, maiti ilizikwa nyumbani kwa mwanamke anayetuhumiwa kuwa mchawi. Ile maiti baadae ilionekana ni ya Bibi kizee si ya yule mama mwenye mtoto aliedhaniwa kafa. Mazingaombwe haya walichezewa.

I got this from reliable source from Lamadi.
mbombo ngafu
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,167
Points
2,000
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,167 2,000
nawatoa kidogo nje ya topic: inasemekama yule mh. wa vijisenti haya ndio maeneo anayotokea na wote mnakumbuka jinsi alivyofanya 'muujiza' wa unga wa bungeni na mpaka sasa anadunda bila wasi. Nchi hii ina safari ndefu kufika iendako!
Ndio kimkoa anatoka mkoa wa Simiyu, lakini lilipotokea hili tukio ni Wilaya nyingine tofauti na anapotoka mzee wa vijisenti. Wiki hii kabla ya hili tukio nilikuwepo pale kuonana na jamaa yangu ambaye ndie source wangu kwa hizi info.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Gonga hapa Mwili uko chumba cha kuhifadhia miili hosptali marehemu yuko nyumbani


Kulikuwa na uzi wa miujiza ya kitanzania juzi humu JF, ulianzishwa na Mkuu mmoja aitwaye Kiba. Ulihusu mtu aliyefariki na maiti yake kupelekwa monchwari, marehemu kurudi nyumbani na maiti kubaki hospitalini. Mkuu Kiba na wengine naomba kufahamishwa mazishi yalifanyika? Nini kilitokea? 'Marehemu' anasemaje kuhusu kufa kwake? anaendelea kunyonyesha?

Samahani kwa kupitwa kwangu kama ndivyo

Hapa ndiyo JF bana!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
ndio kimkoa anatoka mkoa wa simiyu, lakini lilipotokea hili tukio ni wilaya nyingine tofauti na anapotoka mzee wa vijisenti. Wiki hii kabla ya hili tukio nilikuwepo pale kuonana na jamaa yangu ambaye ndie source wangu kwa hizi info.

thank you kwa taarifa

nikirud kwenye quotation yako hapo chini ya jei kei,ni kweli kwamba wanafunzi wanaopata mimba ni kwa sababu tu ya kihere here chao??
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,167
Points
2,000
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,167 2,000
thank you kwa taarifa

nikirud kwenye quotation yako hapo chini ya jei kei,ni kweli kwamba wanafunzi wanaopata mimba ni kwa sababu tu ya kihere here chao??
Hahahaaa, hili swali lingemfaa zaidi baba mwanaAsha kwani inawezekana alitest akamjaza mimba ndo aka conclude ni kwa sababu ya kiherehere chao. Ama pengine Mzee Makamba alimwambia, si unajua huyu mzee alishawahi kumjaza denti!!!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,283,676
Members 493,764
Posts 30,796,549
Top