dronedrake
JF-Expert Member
- Dec 25, 2013
- 24,847
- 61,886
doh
Kwenye kamusi hakuna malaya wa kiume.Kasema wanawake tuache umalaya.
Akasahau wapo wanaume malaya
Umalaya unafanywa na jinsia 2 tofautiWanaume endeleeni na umalaya!!!
Acha zako.Kwenye kamusi hakuna malaya wa kiume.
Ni nomaaa.Tafsiri yake ni kwamba maumbile yetu hayatishi km yale ya wenzetu akina mama.Malaya mwanaume jeneza lake lingekaa namna gani.???!! Just imagining.....
Kweli mkuuUsichojua hiyo ni mila ya kabira la ga-adangbe lipo huko Ghana ambapo wenyewe mtu ukifa unatengenezewa jeneza kulingana na kazi uliyokuwa unaifanya, kama ulikuwa nesi bas jua utatengenezewa jeneza kama sindano, kama ni dreva jua unachongewa gar hivyo hvyo na kwa kaz nyingine
Wanaume endeleeni na umalaya!!!
Naomba na jeneza la siku akifa "malaya"mwanaumeHuko Ghana familia imeamua kuchonga jeneza la binti yao lililofanana na kitu alichokipenda zaidi, yaani uume za wanaume.
Funzo: wadada acheni umalaya.View attachment 1514923View attachment 1514924