Mazishi Ya Kichaga


Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
250
Likes
2
Points
0
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
250 2 0
Familia moja ilishangazwa pale walipopokea jeneza la marehemu mama yao
aliyefariki nchini Marekani. Lilitumwa na mmoja ya watoto wake wa kike.
Mwili ndani ya jeneza ulikuwa umesongwa sana ndani ya jeneza kiasi
kwamba uso wa marehemu ulikuwa umegusa kioo cha jeneza!
Walipofungua jeneza, walikuta barua juu ya merehemu, iliyosomeka namna
hii:
"Wapendwa ndugu zangu, nimeutuma mwili wa mama yetu kwa ajili ya
mazishi, kwani imekuwa siku zote hamu yake kubwa kuzikwa nyumbani Machame, katika nyumba ya ukoo. Samahani sikuweza kuja na mwili kwani
nimenyimwa likizo kwani kuna upungufu wa wafanyakazi hapa kazini mwezi
huu.
Ndani ya jeneza, chini ya mwili wa mama, kuna makopo 12 ya samaki wa
makopo, paketi 10 za supu ya Royco na chupa 8 za jam ya maembe. Mgawane
hivi kwa jinsi mtakavyoamua nyinyi.
Katika miguu ya mama kuna pea moja ya viatu vya Reebok namba 9 kwa ajili
ya mtoto mkubwa wa Mushi. Pia, kuna pea mbili za viatu kwa ajili ya
watoto wa Urassa na Kwayu, natumaini nitakuwa sijakosea namba za miguu.
Nimemvalisha pia mama American T-shirts 6, kubwa kabisa ni kwa ajili ya
Manka, na zinazobaki ni za watoto wake. Hizo jeans mpya 2 ambazo mama
amezivaa ni za wavulana. Hiyo Swiss watch mkono wake wa kushoto ni
zawadi ya Koku kwa ajili ya sikukuu yake ya kutimiza miaka 21. Anti
Rebeka, hizo heleni, mkufu na pete ambazo mama amevaa ni zako.
Hizo soksi 6 ambazo mama amevaa wagaiwe wajomba. Tafadhali mgawane kama
nilivyosema na kama kuna kitu kingine mnahitaji, basi mnieleze kwani
hali ya baba nayo siku hizi si nzuri sana.
Dada yenu mpenzi,
Mama Manka
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Subiri wakusikie wenyewe....!!
 
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2008
Messages
306
Likes
5
Points
35
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2008
306 5 35
Tutaanza hapa mambo ya picha za samaki msilie tu!!!!!
 
P

ppatricam

New Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
2
Likes
1
Points
0
P

ppatricam

New Member
Joined Apr 23, 2008
2 1 0
Tumesikia aisiii,lakini wewe mcharo nami nitase...... nitasema!
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,867
Likes
931
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,867 931 280
ni ujanja mzuri wa kukwepa gharama mbona siku nyingi tu watu wanasafirisha dawa za kulevya ndani ya maiti.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,027
Likes
1,377
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,027 1,377 280
Familia moja ilishangazwa pale walipopokea jeneza la marehemu mama yao
aliyefariki nchini Marekani. Lilitumwa na mmoja ya watoto wake wa kike.
Mwili ndani ya jeneza ulikuwa umesongwa sana ndani ya jeneza kiasi
kwamba uso wa marehemu ulikuwa umegusa kioo cha jeneza!
Walipofungua jeneza, walikuta barua juu ya merehemu, iliyosomeka namna
hii:
"Wapendwa ndugu zangu, nimeutuma mwili wa mama yetu kwa ajili ya
mazishi, kwani imekuwa siku zote hamu yake kubwa kuzikwa nyumbani Machame, katika nyumba ya ukoo. Samahani sikuweza kuja na mwili kwani
nimenyimwa likizo kwani kuna upungufu wa wafanyakazi hapa kazini mwezi
huu.
Ndani ya jeneza, chini ya mwili wa mama, kuna makopo 12 ya samaki wa
makopo, paketi 10 za supu ya Royco na chupa 8 za jam ya maembe. Mgawane
hivi kwa jinsi mtakavyoamua nyinyi.
Katika miguu ya mama kuna pea moja ya viatu vya Reebok namba 9 kwa ajili
ya mtoto mkubwa wa Mushi. Pia, kuna pea mbili za viatu kwa ajili ya
watoto wa Urassa na Kwayu, natumaini nitakuwa sijakosea namba za miguu.
Nimemvalisha pia mama American T-shirts 6, kubwa kabisa ni kwa ajili ya
Manka, na zinazobaki ni za watoto wake. Hizo jeans mpya 2 ambazo mama
amezivaa ni za wavulana. Hiyo Swiss watch mkono wake wa kushoto ni
zawadi ya Koku kwa ajili ya sikukuu yake ya kutimiza miaka 21. Anti
Rebeka, hizo heleni, mkufu na pete ambazo mama amevaa ni zako.
Hizo soksi 6 ambazo mama amevaa wagaiwe wajomba. Tafadhali mgawane kama
nilivyosema na kama kuna kitu kingine mnahitaji, basi mnieleze kwani
hali ya baba nayo siku hizi si nzuri sana.
Dada yenu mpenzi,
Mama Manka

Nafurahi hamkuweka huko Heroine na Cocaine kama watu wengine!!!!!
 
Gerad2008

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
532
Likes
160
Points
60
Gerad2008

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
532 160 60
MTAKOMA KURINGA

WENZENU WANATUMIA KILA OPPORTUNITY KUTIMIZA MALENGO YAO. Hebu angalia zoezi a kupeleka zawadi nyumbani halikukwamishwa na safari ya marehemu bali limefanyika kwa urahisi zaidi
 
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2007
Messages
751
Likes
7
Points
0
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2007
751 7 0
sipati picha size zikawa kinyume.... wataomba baba naye ananii..
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Hali ya baba nayo sio nzuri tehe tehe !!
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Wachaga hatuna mambo hayo ,uliyosema jokes uliyoleta haichangamshi
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Wachaga hatuna mambo hayo ,uliyosema jokes uliyoleta haichangamshi
Ni kweli SL, huyo sio mchaga bana, wachaga hatuthamini kazi kuliko msiba, tunajali sana mambo ya msiba. Huyo atakuwa ni Mpare na Ubahili wake wa kusafirisha zawadi akaona adandie maiti. Inachekesha ila sio kivile!
 
U

UMASKINI BYEBYE

Member
Joined
May 5, 2011
Messages
5
Likes
0
Points
0
U

UMASKINI BYEBYE

Member
Joined May 5, 2011
5 0 0
una utani na wachaga,mie simo


Familia moja ilishangazwa pale walipopokea jeneza la marehemu mama yao
aliyefariki nchini Marekani. Lilitumwa na mmoja ya watoto wake wa kike.
Mwili ndani ya jeneza ulikuwa umesongwa sana ndani ya jeneza kiasi
kwamba uso wa marehemu ulikuwa umegusa kioo cha jeneza!
Walipofungua jeneza, walikuta barua juu ya merehemu, iliyosomeka namna
hii:
"Wapendwa ndugu zangu, nimeutuma mwili wa mama yetu kwa ajili ya
mazishi, kwani imekuwa siku zote hamu yake kubwa kuzikwa nyumbani Machame, katika nyumba ya ukoo. Samahani sikuweza kuja na mwili kwani
nimenyimwa likizo kwani kuna upungufu wa wafanyakazi hapa kazini mwezi
huu.
Ndani ya jeneza, chini ya mwili wa mama, kuna makopo 12 ya samaki wa
makopo, paketi 10 za supu ya Royco na chupa 8 za jam ya maembe. Mgawane
hivi kwa jinsi mtakavyoamua nyinyi.
Katika miguu ya mama kuna pea moja ya viatu vya Reebok namba 9 kwa ajili
ya mtoto mkubwa wa Mushi. Pia, kuna pea mbili za viatu kwa ajili ya
watoto wa Urassa na Kwayu, natumaini nitakuwa sijakosea namba za miguu.
Nimemvalisha pia mama American T-shirts 6, kubwa kabisa ni kwa ajili ya
Manka, na zinazobaki ni za watoto wake. Hizo jeans mpya 2 ambazo mama
amezivaa ni za wavulana. Hiyo Swiss watch mkono wake wa kushoto ni
zawadi ya Koku kwa ajili ya sikukuu yake ya kutimiza miaka 21. Anti
Rebeka, hizo heleni, mkufu na pete ambazo mama amevaa ni zako.
Hizo soksi 6 ambazo mama amevaa wagaiwe wajomba. Tafadhali mgawane kama
nilivyosema na kama kuna kitu kingine mnahitaji, basi mnieleze kwani
hali ya baba nayo siku hizi si nzuri sana.
Dada yenu mpenzi,
Mama Manka
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Ni kweli SL, huyo sio mchaga bana, wachaga hatuthamini kazi kuliko msiba, tunajali sana mambo ya msiba. Huyo atakuwa ni Mpare na Ubahili wake wa kusafirisha zawadi akaona adandie maiti. Inachekesha ila sio kivile!
sweetlady kumbe nawe wa kulekwetu ...?
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
wee kabila gani?@bikirembe
 

Forum statistics

Threads 1,237,160
Members 475,462
Posts 29,279,883