Mawaziri Sita wameachia nyadhifa Zanzibar

Mawaziri Sita wameachia nyadhifa Zanzibar

Kwa hiyo Shein atapata wapi mawaziri wa kureplace kwa serikali ya umoja wa kitaifa?.ujinga wangu eti ahamishe watu kimya kimya Ccm waende CUF awateue kuwa mawaziri.Msimwache Seif atawale,kurudi tena ni ngumu rudieni uchaguzi CUF watagoma mnashinda kwa urahisi atakayejifanya anaandamana Mkapa atafanya kazi yake kama ya 2001 ccm oyeee.

wewe ni kibaskeli tatizo huna soko watu washakutanuwa saana nenda mombasa utapata soko
 
Maalim Seif pia alitakiwa Kujihudhuru Madaraka yake toka tarehe mbili ili kufuata Sheria Za Visiwa vya UNGUJA NA PEMBA.
Kuendelea Kukalia Hicho kiti ni kuwapa nafasi hao Maluuni CCM Kihalalisha Upuuzi wa Jecha.
 
Tangia mwanzo waliojua hili suala walisema haihitaji hata elimu ya darasa la nne kujua kuwa Jecha amelidhalilisha taifa katika nyanja za kisheria na kimaamuzi.
Sasa ngoja tuone 'rais' Dr. Shein ambaye uhalali wake unahojiwa kama ataweza kuteua wengine wa kureplace hawa!

Sio Jecha aliyelidhalilisha Taifa Bali ni wale viongozi wawili waliomlazimisha hayafanye hayo, tena viongozi wenyewe sio raia wa nchi ya Zanzibar.
 
Naskia eti SSH muda wowote ataanika baraza lake la mawaziri na kuwajumuisha wa upande mwingine km sheria yao inavyotaka na anasema yuko tayari kukamatwa hili likoje????
 
Zanzibar pamoja na madrasa zao wana akili kuliko raia wa kanda ya ziwa na ya kati kwa pamoja.
Safi sana mawaziri toka CUF.

Wazanzibar MADRASA ni moja wa ibada kwao lakini pia wazanzibar ni wasomi wa elimu ambayo si ya MADRASA kuliko nyinyi mnaojifanya mmesoma!! Wengi wa wasomi wa kidanganyika wanafoji vyeti.

Kama unataka kulithibitisha hili tafuta msomi wa kizanzibar na wa kidanganyika halafu wape mada upime upime uwezo wao wa kujenga hoja.
 
Kuna mambo ukitumia common sense unayaona waziwazi tu!
Zanzibar haitajitenga, duniani watu hawajitengagi kwa maneno na wanasiasa tulionao hawajajiandaa kupambana na jeshi la wananchi wa Tanzania.
Maalim ameshinda uchaguzi; yes na sio mara ya kwanza Maalim kushinda.The question is will he continue to make money with his wins or will he try something new this time~which is highly unlikely.
Maalim anasema anaongea na jumuiya za kimataifa so does CCM.Kitu ambacho hatujui ni kuwa jumuiya za kimataifa zina kitu wanaita degree of tolerance~ kiwango cha uvumilivu.Hichi ndicho kitu CCM wanacheza nacho ~ kama hali bara ikiendelea kuwa hivi na vyombo vya usalama vikafanikiwa kuendelea kunyamazisha watu~ jumuiya za kimataifa can do without CUF in power.
Kinachofanyika sasa hivi ni kuvuta muda ili watu washushe munkari maisha yaendelee~ Maalim hatapewa Zanziba😛eriod
Naimani hapo alipo Maalim ana mashinikizo ya kutosha na kama machafuko yakitokea Zanzibar,among the first ten bodies to be found on the streets, somehow Maalims body may be among them.
Its just common sense.
 
kwanini hawakuachia tarehe 2 November 2015??
Walikuwa wanakabidhi...!
=============================
Nikirudi kwenye mada ,
........ilimgogoro wa Zanzibar uishe, lazima wazinzibari waruhusiwe kumiliki ardhi bara na bara waruhusiwe kumiliki ardi zanzibar. Yaondolewe masharti ya vitambulisho wa ukaazi...!wabara wanaomiliki ardhi Zanzibar waruhusiwe kuchagua rais wa Zanzibar na wanzanzibar waruhusiwe kuchagua madiwani wa bara.
 
Kuna mambo ukitumia common sense unayaona waziwazi tu!
Zanzibar haitajitenga, duniani watu hawajitengagi kwa maneno na wanasiasa tulionao hawajajiandaa kupambana na jeshi la wananchi wa Tanzania.
Maalim ameshinda uchaguzi; yes na sio mara ya kwanza Maalim kushinda.The question is will he continue to make money with his wins or will he try something new this time~which is highly unlikely.
Maalim anasema anaongea na jumuiya za kimataifa so does CCM.Kitu ambacho hatujui ni kuwa jumuiya za kimataifa zina kitu wanaita degree of tolerance~ kiwango cha uvumilivu.Hichi ndicho kitu CCM wanacheza nacho ~ kama hali bara ikiendelea kuwa hivi na vyombo vya usalama vikafanikiwa kuendelea kunyamazisha watu~ jumuiya za kimataifa can do without CUF in power.
Kinachofanyika sasa hivi ni kuvuta muda ili watu washushe munkari maisha yaendelee~ Maalim hatapewa Zanziba😛eriod
Naimani hapo alipo Maalim ana mashinikizo ya kutosha na kama machafuko yakitokea Zanzibar,among the first ten bodies to be found on the streets, somehow Maalims body may be among them.
Its just common sense.
Not this time my brother .
 
Kwa hiyo Shein atapata wapi mawaziri wa kureplace kwa serikali ya umoja wa kitaifa?.ujinga wangu eti ahamishe watu kimya kimya Ccm waende CUF awateue kuwa mawaziri.Msimwache Seif atawale,kurudi tena ni ngumu rudieni uchaguzi CUF watagoma mnashinda kwa urahisi atakayejifanya anaandamana Mkapa atafanya kazi yake kama ya 2001 ccm oyeee.

Kama asiachwe maalim Seif kutawala basi walete wazazi wako watawale.

Kama Mkapa aliwauwa wazanzibar na hiyo kwako ni fahari basi kumbuka hakuna atakaeishi milele, yeye na wewe pia mtakufa kama sisi au wao waliouliwa! Halafu utambue wazanzibar hawana sifa ya UOGA bali nimajasiri! Hujiulizi kwanini CCM tokea urudi tena mfumo wa vyama vingi haijawahi kupata hata udiwani Pemba!!! Sifa ya UOGA ni ya kwenu nyinyi watanganyika ndio maana juzi mkwara mdogo tu CHADEMA hawakuandamana wala kufanya MKUTANO.
 
Jamani anayeweza kutafasiri hiyo lugha please!! Nilichoona hapo ni Jecha tu.
 
Not this time my brother .

Mimi ni mpinzani,ni mwanachama wa chama cha demokrasia na maendeleo.Nadeclare interest mapema ili usitumie nguvu kubwa.

Wakati kampeni Zinaanza niliandika kitu juu ya ahadi ya Lowassa kuwaachia masheik wa Uamsho.Nakumbuka niliandika kidogo sana na watu wakawa wanataka ufafanuzi na sikutoa.

Nilisema hoja hiyo itatumiwa vibaya na chama cha mapinduzi na nikasema Mashehe wale watapakaziwa kama sehemu ya dola ya Kiislamu~ ISIS.Baada ya Muda nikaona mtu ameleta bandiko la Makala aliyoandika Kinana katika gazeti moja la USA nikajua tu tayari imeshakula kwetu,we are not proactive enough!

Sasa nakwambia kitu, CUF itahusishwa na Hezbollah Islam na huo ndio utakuwa mwisho wa credibility yao mbele ya jumuia za kimataifa.Naomba usiniulize zaidi,hii tu inatosha.
 
Zanzibar pamoja na madrasa zao wana akili kuliko raia wa kanda ya ziwa na ya kati kwa pamoja.
Safi sana mawaziri toka CUF.
mkuu wazanzbar hasa wapemba wamekwenda shule tena shule yenyewe si ya kufutafuta vyeti kama jamaa zetu wa .............
 
Zanzibar pamoja na madrasa zao wana akili kuliko raia wa kanda ya ziwa na ya kati kwa pamoja.
Safi sana mawaziri toka CUF.

Duh nimeishia kucheka tu naona umeshusha kombora ikulu wakipiga kelele limewapata
 
Hakuna wa kukulaumu! Wakulaumiwa ni Marehemu Rais Karume kwa kitendo chake cha kuviunganisha visiwa vyetu adhimu vya Zanzibar na watu wenye akili kama zako.
ndugu achana na mchukia haki huyo.chuki imekuwa mzigo kwake
 
Sio Jecha aliyelidhalilisha Taifa Bali ni wale viongozi wawili waliomlazimisha hayafanye hayo, tena viongozi wenyewe sio raia wa nchi ya Zanzibar.
Unaweza kuthibitisha kauli yako wewe akili ndogo?
 
Back
Top Bottom