Mawaziri Sita wameachia nyadhifa Zanzibar

Mawaziri Sita wameachia nyadhifa Zanzibar

Tuwapongeze kuachia leo lkn tuwashangae shein na wenzake kung'ang'ania na huku katiba ikivunjwa
 
Kama asiachwe maalim Seif kutawala basi walete wazazi wako watawale.

Kama Mkapa aliwauwa wazanzibar na hiyo kwako ni fahari basi kumbuka hakuna atakaeishi milele, yeye na wewe pia mtakufa kama sisi au wao waliouliwa! Halafu utambue wazanzibar hawana sifa ya UOGA bali nimajasiri! Hujiulizi kwanini CCM tokea urudi tena mfumo wa vyama vingi haijawahi kupata hata udiwani Pemba!!! Sifa ya UOGA ni ya kwenu nyinyi watanganyika ndio maana juzi mkwara mdogo tu CHADEMA hawakuandamana wala kufanya MKUTANO.

Hujanielewa Pona hata hivyo ukisoma vizuri utajua nilimaanisha nini kuna mocking hapo,siwapendi CCM yale ya mkapa ndo yalifanya niko Dar na sio ZNZ kwetu,najua now watatumia mabavu na majeshi yao watawapiga ndugu zetu ili kuwa madarakani.INAUMA SANA.
 
Last edited by a moderator:
kwanini hawakuachia tarehe 2 November 2015??

Walingoja utaratibu wa kawaida ufanyike , lakini ubabaishaji umeendelea, wameona hawawezi kuendelea kuvunja katiba.
 
Afadhali hao wa Zanzibar wamejiuzulu wa huku bara bado ni mawaziri ingawa walitangaziwa " Mawaziri rudisheni magari" wakarudisha. Leo nimeona waziri mmoja kaja na gari lake binafsi akakaa ofisini kama masaa mawili kisha katoka na furushi la mafaili.
 
Back
Top Bottom