Mawasiliano | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawasiliano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by quty m, Aug 26, 2011.

  1. quty m

    quty m Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unawez ukakaa kw mud mref bil y kuwasilian n mpenz wak?s dat lv o 2nadanganyan
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    sijakupata what are u trying to say here
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 715
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Unaugomvi na keyboard yako nn?
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,315
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    umelewa?
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    inategeme na situatio yenye maan kun wengin hawanag michong hiyo ya kuwasilian wanaon kam miyeyush flan hiv au si
     
  6. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana.
     
  7. k

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,758
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    inategemea mwenzako yupo vipi.wengine wavivu wa mawasiliano.mimi kwa upande wangu,huwa nikipenda,nakuwa sichoki kuwasiliana na mpenzi wangu,na sichoki kuongea nae kila mara.nikisikia sauti yake tu,basi siku yangu huwa nzuri
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    katika mazingira yapi?
     
  9. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,512
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kuwacliana kila sekunde n kutiana umaskin tu.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Hili suala la mawasiliano ndio ugomvi wa mahusiano mengi... Siku za mwanzo mnapigiana simu zaidi ya hata mara sita kwa siku.... hakuna la msingi la kuongea zaidi ya yale maneno matamu ya kimapenzi.... issue inakuja mkizoeana... mwajikuta hamuwezi tena... Mwanzoni a guy anakupigia mara kwa mara.... with time inapungua na kua vice versa... inakua sasa Mdada/mmama ndo atapiga mara kwa mara...

    Personally kuepusha such Pressures za baada ya mda kidogo nianze kua na wasi kua mapenzi yamepungua... naona kabisa it is better toka mwanzo wa mahusiano walau mpigiane simu mara mbili kwa siku i.e asubuhi na jioni but once in a while hata mchana... ili iwe rahisi kumaintain mpaka pale uhusiano unapokua mature... Sijui... Lakini najua waweza mpenda mtu na ukamfikiria kila saa... but mawasiliano ya mara mbili kwa siku yatosha kabisa... Labda na utu uzima wangu wachangia....
     
  11. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 7,081
    Likes Received: 1,818
    Trophy Points: 280
    Wengine tulifanya kama wewe eti tukaambiwa imekuwa kero sasa na eti nimekuwa "clingy".................kaaazi kwelikweli
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Siri ya mafanikio ni kwamba kama wapenda maongezi ya mara kwa mara...
    umpate nae anaependa hivo hivo.... But mpenda maongezi Vs mchovu wa
    maongezi (mawasiliano) lazima mkwazane mara kaw mara for hakuelewi kabisa...
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Mnadanganyana..
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    2nadanganyana.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,239
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Haiwezekani
     
Loading...