Mawasiliano ya barabara Dar - Bagamoyo yakatika

Mawasiliano ya barabara Dar - Bagamoyo yakatika

ila daraja litajengwa fasta maana muheshimiwa ndiyo nji yake kwenda home.....kwa watu wa huko mcwe na wasi
 
Haya Wanajeshi Kazi hyo ni yenu fanyeni mpango wa daraja la mda maana kwa wakazi wa Bwax kuja mjini inabidi wapitie Kiwangwa-Msata-Chalinze

We we sio mwenzetu, ungekuwa mwenzetu ungejua kuwa njia,/ brbr ya baobab kupitia vingawe inatokea kibaha mail moja eneo LA scania.
 
Mawasiliano kati ya Dar es Salaam na Bagamoyo yavunjika baada ya Daraja la Bunju B jiran na bao bao au kwa kipingu kuvunjika Kama unakwenda Bagamoyo nakushauri rudi nyumban hakuna njia!

attachment.php
Hii picha si ya Daraja la bagamoyo ! Watu Kuweni makini ichunguzeni vizuri , Maana inaonyesha Kama hapo kuna high way ya njia nne hv na pale kuna njia 2 tu gari zinapishana .
 
Nina wasi wasi Hilo daraja si la bagamoyo.
 
Ndugu yangu alikuwa anaenda bagamoyo amerudi njia imefungwa so Bagamoyo Rd kuna tatizo kubwa japokuwa sina hakika na picha hii kama ni Bwagamoyo Rd kweli
 
Hili Daraja linafanana ni lile daraja kama unaenda Bagamoyo hujafika Kiromo pale ukishapita njia panda ya kaole panaitwa Zinga kama sikosei kuna shamba la maembe na kituo cha mafuta kilichotelekezwa.
 
We we sio mwenzetu, ungekuwa mwenzetu ungejua kuwa njia,/ brbr ya baobab kupitia vingawe inatokea kibaha mail moja eneo LA scania.

Hiyo njia imeharibika sana na mvua nimepita juzi kati, ukichanganya na foleni ya kufika Kibaha! majanga

Wenye gari ndogo wote itakula kwao.
 
😛hoto:😛hoto:Imethibitishwa na vyombo vya Usalama, ni kweli daraja limevunjika. Wengine tuna watoto huko Marian wanafunga leo Mid term so it is a headache!
Tumetahadharishwa tayari!😛hoto:😛hoto:
 
kama ni pale mbele ya bunju b,huo mto unaitwa mto mpiji. Kwa wanaotoka bagamoyo hapo juu kidogo kuna barabara imeingia kulia inakuja kutokea Kibaha kisha chukua moro road ingia mjini.
 
Mvua za mara hii kweli zinakuja na madhara makubwa sana yaani namna lilivyokatika hakuna tofauti na lile la Dumila pale Moro
 
jwtz fanyeni haraka kutengeneza daraja ilo si mnajua Mweshimiwa razima aende kwao kula mbuzi na mwanae rizi one na mkewe
 
ImageUploadedByJamiiForums1397293707.395946.jpg. Hapo highway iko wap au jamaa Mgen dar es salaam wewe unabishana na TV?
 
Back
Top Bottom