Mawasiliano na Mahusiano


Hiyo ni excuse ya wanawake KARIBIA WOTE, ila ni uongo!
 

pulizzz....zipo kibao sana....makucha yote yanaonekana baada ya kuingia ndani, huko nje kila mmoja alijonyesha ni mwema kwa mwenzie!
 

Wanawake ndo notorious kwa kukosa misimamo, usijidanganye eti wanawake wana mapenzi ya kweli. Hakuna generalization ya namna hii, ni kujilisha upepo. Wanawake wanadanganyika kirahisi mno, na historia inawahukumu hivyo, usitudanganye hapa!!
 
pulizzz....zipo kibao sana....makucha yote yanaonekana baada ya kuingia ndani, huko nje kila mmoja alijonyesha ni mwema kwa mwenzie!

Ni kweli kuna watu huwa ni wazuri wa kuficha tabia zao halisi na kuzifichua pale wanapoona wameshashinda, yaani hatari ya kufichua tabia imeshapungua.

Hapo ndo inapotakiwa uamzi mgumu, BREAK the whole thing altogether. Kwa mwanamke kuvunja mahusiano hata ndoa, mara nyingi ni rahisi kwa sababu habebi responsibility. Wanaume mara nyingi wanapinga kuvunja sababu wanaogopa kuwa victimized kwa mali zao kugawiwa wake, n.k.

Logic ya kuvunja iko hapa. Hata wakatoliki wako rigid, ila wanakubali ikiwa kuna major issue iliyofichwa, yaani ukathibitisha kuwa mme wako anatabia fulani ambayo alikuwa amekuficha kabla ya kufunga ndoa, wanatamka kuwa haikuwa ndoa.

Tatizo ni kukimbilia kwenye CHEATING kutafuta relief ya abbusive husband, it don't work out. Akijua, anaifanya inakuwa vicious cycle, nani ataweza kuprove kuwa mwenzie ndo alianza??
 

juzi nipo home niliboreka 2 nikasema ngoja nimuulize huyu m2(msukuma) yupo kona gani na mie nikapate 1, nilivyofika nilimkuta yupo na frnds zake na kabinti karembo, wanaume wote kwenye kampani wameona na wake zao nawafahamu, ghafla kale karembo kakanyanyuka kakaenda kukaa counter, kumbe ni karembo ka mmoja wa frnds zake msukuma ambae wiki chache zilizopita ilibambwa msg ya kimada ya kumshukuru kwa jinc alivyo mtamu na anavyompa vzr, kasheshe lilikuwa kasheshe hapo, mke anataka kufungasha vilivyo vyake, wanaume wanamtetea frnd wao kwa kumbembeleza wife alegeze masharti na misamaha ya kutosha, mume alilia na kuomba msamaha wa kila aina aina week nzima hakwenda job madai pressure imepanda kwa kitendo kilichotokea(madai yake kumweka mke wake ktk hali ya wacwac).....mxsiii.....ONCE A CHEATER ALWAYS A CHEATER!
 
naongea hapa kama mwanamke ambae hajaolewa kama upo kwenye mahusiano wanawake kiukweli hatuna tabia ya kucheat ila inasababishwa na hawa wenzwetu wa upande wapili
upo na mtu kwenye mahusiano analeta mapozi hakujali hamna mawasiliano vizuri yaani haeleweki
then anatokea mtu mwingine lazima tu utatoka mana hamna guarantee ila kwa wanawake wenye ndoa sijui naona kucheat ni ngumu kidogo
 

Sijui nimeikosaje hiyo post ya Mbu!! But nakubaliana naye 100% Na iko both ways, wanaume na wanawake. ofcourse kuna kutoa second chance, but hata mie HOPE kuwa kutoa second chance kunasaidia ilishanitoka, ila simshauri mwingine asitoe second chance. Utatoa hadi 10th chance, lakini utayaona tena tuu!

Communication breakdown ikishatokea kwenye mahusiano, nadhani utakuwa kama muujiza tu kwamba mtaelewana tena. It is usually gone for ever. Hiyo misururu ya excuses hairudishi mawasiliano hata kidogo.
 

Kizungu kinachosha kusoma
 


Ukifika hapa GUYS !.this is Wake up time ! get real......................you live only once!
 
This is where i really fail to understand people, there is no justification for cheating... Why is it that people try to blame their girlfriend or boyfriend for their cheating?? Don't try to blame them for your lack of control!! Cheaters make up these so called "Justifications" to make them feel better about their actions, Once they have convinced themselves, they then try to convince others to believe their story. Although some stories are quite interesting and possibly believable...I don't buy em..
 

yaani hapo ndicho kitu ambacho sikiamini kapisa kwenye mahusiano!! tit for tat sasa unakuwa umemkomesha nani haswa hapo kama si wewe mwenyewe???

tabu yote ya kuanza kwenda kujificha ficha kuibia huko pembeni, I would rather use that energy and resources talking to my partner about it. kama ramani haisomeki basi ujue umepotea rudi ukaanze upya!!!

After all najisikia kama vile siuheshimu mwili wangu kujiachia achia 'hovyo' kwa visingizio vya kipuuzi ambapo ningeweza tu kutafuta suluhisho (ofcoz taking into consideration the risks I will be exposing myself into)

Ntaongea tu hata kwa msaada wa wamarekani!!
 

Tangu upewe mkopo umekuwa na mapwenti kweli aisee.
tuendeleeni na mjadala wajameni
ukipata like yangu ujue umeongea la maana sana
 
interesting??????????????????????????????
 
natamani maisha yangekuwa kama vile wengi wetu tunavofikiri lakini inapokuja kwenye reality mengi huwa ni ndoto na wachache sana huendelea kuishi na kupata kile chote walichoota toka utotoni .............maana ukweli ni kwamba utakimbia namba moja inanyeusi ukienda namba mbili unaikuta nyekundu na wakati mwingine inapofika kwenye namba tatu zinaweza gundi za moyo wako kuwa zilishaexpire basi hazishikamani na upande wowote kazi yako inakuwa kusababisha matatizo kwa wale wasio na hatia na mwisho wake ni kugeuza mioyo yao ifanane na wewe.


ii
 
The following user The Finest says thank you to bht for this useful post
 
Reactions: bht
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…