Mavazi ya kanisani balaaa...

Status
Not open for further replies.

hajjmakwato

JF-Expert Member
Jun 4, 2013
228
250
Natanguliza smahani kwa wale wote ambao wataudhika....Nauliza hivi wasichana na wanawake kuvaa nguo fupi wanapoenda makanisani wakati waume hutinga suti ni mafundisho au kanisa laruhusu viguo hivo juu ya magoti...kwapa nje ...kubana makalio ..nk
 

kivava

JF-Expert Member
Apr 2, 2013
5,785
2,000
Subirini mumuone ringtone akiharisha majibu ya kiuenda wazimu
 

Rubi

JF-Expert Member
Oct 5, 2009
1,622
1,500
Maadili ndugu yangu eti kwenda na wakati hata mbele za Mungu. Na wakati wenyewe ndio huo wa kutembea nusu uchi. Kweli hizi zama ni zaidi ya sodoma na gomora. Tatizo jamii haioni labda imejichokea kufunza maadili mema.
 

ndenga

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,761
2,000
Unazungumzia kanisa lipi Mkuu.? Ingekuwa vizuri u-specify coz makanisa yapo mengi mpaka yanaomwabudu shetani. So be specific on this!!!




 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
May 10, 2012
5,290
2,000
Natanguliza smahani kwa wale wote ambao wataudhika....Nauliza hivi wasichana na wanawake kuvaa nguo fupi wanapoenda makanisani wakati waume hutinga suti ni mafundisho au kanisa laruhusu viguo hivo juu ya magoti...kwapa nje ...kubana makalio ..nk
tema mate tuwachape wanaovaa vibaya kanisani
 

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
Natanguliza smahani kwa wale wote ambao wataudhika....Nauliza hivi wasichana na wanawake kuvaa nguo fupi wanapoenda makanisani wakati waume hutinga suti ni mafundisho au kanisa laruhusu viguo hivo juu ya magoti...kwapa nje ...kubana makalio ..nk
Biashara ni matangazo ndugu yangu. Watu tunataka tuone miguu ya bia na compyuta mpakato.
 

Kitoabu

JF-Expert Member
Jul 7, 2011
7,352
2,000
Natanguliza smahani kwa wale wote ambao wataudhika....Nauliza hivi wasichana na wanawake kuvaa nguo fupi wanapoenda makanisani wakati waume hutinga suti ni mafundisho au kanisa laruhusu viguo hivo juu ya magoti...kwapa nje ...kubana makalio ..nk
Sio dini ya kweli hiyo.
 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
May 10, 2012
5,290
2,000
Maadili ndugu yangu eti kwenda na wakati hata mbele za Mungu. Na wakati wenyewe ndio huo wa kutembea nusu uchi. Kweli hizi zama ni zaidi ya sodoma na gomora. Tatizo jamii haioni labda imejichokea kufunza maadili mema.
kabla ya wazungu kutuletea hizi dini tulikuwa tunavaa majani na ngozi za wanyama,yaani tulikuwa robo uchi nafikiri ili kuwa ni zaidi sodoma na gomora!
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,413
2,000
Sio dini ya kweli hiyo.

Nayalaumu makanisa husika kwasababu kama wanaangalia na wananyamaza bas wanachangia kuua kanisa kwa mikono yao

Ila hawa madada wa kizazi hiki wanadai kwani kuna tatizo gani? wao wanataka kuona kwanza tatizo,wamekuwa kizazi kilichosemwa cha kutafuta ishara ndo waelewe na kuamini vinginevyo watakuona hauendi na wakati... hivi Torati si ileile ama nayo inaenda na wakati,eti? sasa mbona nyie mnaenda na wakati wakati Torati haijabadilika ndo ileile ?
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom