Mauki unavyotufanyia wanaume wenye ndoa sio Fresh.

Mauki unavyotufanyia wanaume wenye ndoa sio Fresh.

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Posts
2,026
Reaction score
3,113
Salama wakuu,

Leo nimeona niseme tu ukweli maana inakuwa Kama ni desturi sasa.... Huyu brother ni Kama ndoa yake Haina changamoto na siku zote za mwaka yeye yupo peponi. Kitu ambacho naamini sio kweli coz hata baadhi ya manabii na mitume walikutana na mabalaa tofauti kwa kuishi na hawa viumbe(wanawake).

Kwa huyu mwenzetu yeye amekuwa Kama ndo SI Unit ya wanawake kupima kuwa wanaume tuna upendo namna gani kwa wake zetu.... Hakuna siku hata moja amezungumzia mabalaa yake ya kwenye ndoa, yeye kila siku ni kuwasema wanaume wenzake tu.

Hatulali, hatuamki..... Utaskia unaona mwenzako kasemaje leo??? Ukiangalia anaandika ma vitu ambayo hata hakuna anayeweza kuyatimiliza na sidhan Kama hata yeye anaweza kuyatimiza..... Ni mchanganyiko mtupu


Leo atasifa mgegedo,
Kesho atasema Unadhani Mkeo kafwata mgegedo,
keshokutwa atasema mletee zawadi,
Mtondogoo atasema Unadhani alifuata zawad.. Basi almradi tafarani...

Mauki Kama wewe psychologist Hebu Kaa Kati, huwezi jua ni kwa Kiwango gani umeathiri ndoa za watu kwa porojo zako. Tungekuwa hatuna misimamo, ndoa nyingi sana zingekwanyuka....

NB: haya ni matokeo ya utafiti mdogo nilioufanya kwa wanandoa na hasa wanaume, tunapokuwa vikaoni jioni.
 
Ukiwa mwanaume, kwenye ndoa wewe ni KICHWA. Wanaume wote wa Kiafrika tujifunze kutokuendekeza maneno ya mtandaoni maana hayana tofauti sana na mapenzi ya TAMTHILIYA. Ukiwaendekeza hawa washauri wa mambo ya mapenzi, huchelewi kuwa BUSHOKE.

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante mkuu, ila ni vyema nikamwambia analolifanya na madhara yake coz tuna uwezo tofauti wa kuhimili na kushikilia ndoa.
 
..Hatulali, hatuamki..... Utaskia unaona mwenzako kasemaje leo???
.Kuna clip moja ya Masoud Kipanya inasambaa sana anasema wanaume wote tunapenda kumiliki wanawake zaidi ya wawili na wachache sanaaa wanaweza kujizuia, japo kwa shida. Unawaza sasa huyu anatuma msg gani kwa mkewe. Wife aliniforwadia ile clip na kaswali kama hako. Umeonaaaa!??😀😀. Ilibidi nimtukane Kipanya matusi yotee
 
.Kuna clip moja ya Masoud Kipanya inasambaa sana anasema wanaume wote tunapenda kumiliki wanawake zaidi ya wawili na wachache sanaaa wanaweza kujizuia, japo kwa shida. Unawaza sasa huyu anatuma msg gani kwa mkewe. Wife aliniforwadia ile clip na kaswali kama hako. Umeonaaaa!??😀😀. Ilibidi nimtukane Kipanya matusi yotee
Hahahahahahahahahaha kipanya nae ni Makinikia tu. Kuna haja ya kuwapuuza hawa mabwege.
 
yule yuko kwenye biashara mdomo ndio unampa lishe.
ni sawa na Movie star unakuta anajua kuendesha baiskeli,gari, ndege, helikopta, anapiga kila mtu,anajua kila kitu, sheria,ufundi,udaktari n.k lkn ukimkuta kwenye maisha yake ya kila siku nje ya movie hajui au hana vyote hivyo.

hoja hapo wasikilizaji wake wanapaswa kujiongeza na kujua jamaa yuko kazini sio nyumbani kwake pale.
 
Hayo hayanitishi kuingia kwenye ndoa kinachonitisha ni nyuzi za humu za "Nimemla mke wa mtu"
"Nimeamua kuchepuka mume wangu ...."
"Mume wangu haniridhishi nifanyeje kwa hili ninalofanya"
Jiandae kisaikolojia.... Hata hawa wanaopost hayo madude wanatoa mitazamo Yao hukohuko.
 
yule yuko kwenye biashara mdomo ndio unampa lishe.
ni sawa na Movie star unakuta anajua kuendesha baiskeli,gari, ndege, helikopta, anapiga kila mtu,anajua kila kitu, sheria,ufundi,udaktari n.k lkn ukimkuta kwenye maisha yake ya kila siku nje ya movie hajui au hana vyote hivyo.

hoja hapo wasikilizaji wake wanapaswa kujiongeza na kujua jamaa yuko kazini sio nyumbani kwake pale.
Mkuu umesema vizuri sana, yule bwana yuko pale apate kula. Hatakosa cha kuongea wanawake zetu inabd wafaham hilo
 
Siku hizi wanaume ni wachache mno waliobakia ni wanaume suruali,boxer,bukta. Hivi unaanzaje kumruhusu mkeo amsifie mwanaume mwingine mbele yako eti unaumia kabisa na kuja kulalamika mtandaoni.

Ndo nyingi hazidumu sababu misingi yao wameijengea mitandaoni,wakiona style hii nao wanajaribu wasione dawa hii nao wanakunywa matokeo yake mvurugiko wa hali ya juu
 
Siku hizi wanaume ni wachache mno waliobakia ni wanaume suruali,boxer,bukta. Hivi unaanzaje kumruhusu mkeo amsifie mwanaume mwingine mbele yako eti unaumia kabisa na kuja kulalamika mtandaoni.

Ndo nyingi hazidumu sababu misingi yao wameijengea mitandaoni,wakiona style hii nao wanajaribu wasione dawa hii nao wanakunywa matokeo yake mvurugiko wa hali ya juu
Usijitutimue nyuma ya keyboard,.... Aliyesema analalamikia hapa ni nani?? Yaani mtu aseme vitu ambavyo unaona ni pumba na vinakuletea kero zisizo za msingi halaf akiambiwa unasema tunamlalamikia..... Ngoja nilalamike vizuri.
 
Hivi ukiwa umekaa baa counter halafu jambaz akakuvamia hapo ndo inaitwaga counter attack ee cheki ulivyopanic,ukisikia yalaaa ujue limekupata mhusika

Acha kulalalmika ushamzoesha mkeo akutawale kwa maneno anayoyaona mtandaoni

Usijitutimue nyuma ya keyboard,.... Aliyesema analalamikia hapa ni nani?? Yaani mtu aseme vitu ambavyo unaona ni pumba na vinakuletea kero zisizo za msingi halaf akiambiwa unasema tunamlalamikia..... Ngoja nilalamike vizuri.
 
Back
Top Bottom