Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maudhi ya Precision Air Johannesburg (O R Tambo Airport)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mzalendo80, Mar 2, 2012.

  1. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jana kulikuwa na ndege ya Precision Air kutoka Johannesburg to Dar es Salaam, ndege ilitakiwa kuondoka saa saba usiku (1am ) lakini haikuondoka mpaka sasa hivi ninavyoandika hapa JF. Kutokana nandege kuwa mbovu ilibidi Precision Air iwachukuwe abiria na kuwapeleka sehemu inayoitwa Boksburg kwenye hoteli saa tisa usiku 3am. Leo asubuhi wamekuja kuwachukuwa abiria na kuwapeleka tena OR Tambo International Airport na inasemekana ndege itaondoka saa sita mchana (12pm) Mpaka sasa ndege haijaondoka abiria wapo Airport.

    Kama ukiwa na program zako au appointments za kikazi au kibiashara hii sio ndege ya kupanda kwani itakuchelewesha kufanya shughuli zako. Siku zote ni ndege ya kuchelewesha abiria na wala hawakutangizieni wala kuku-sms kuwa kama ndege zao zina matatizo kwa hiyo itachelewa kuondoka.

    Precision Air ni shirika bovu linaloendeshwa kisanii halina tofauti na Serikali ya M kw ere kwa tolii. Sijawahi kuzipanda ndege zao wala sitozipanda daima. Precision Air its time bomb linalosubiri kulipuka muda wowote ndege zao zote ni mbovu.

    Abiria wakuondoka jana kwenda Dar bado wapo hapa OR Tambo Airport wanalalamika lalamika na kushangaa shangaa. Wameshaletwa kutoka hotelini

    Get well Twiga mnyonge tunakusubiria kwa hamu

    Update

    Bado abiria wana check-in lakini ndege inasadikika kuwa itaondoka saa saba mchana (1 pm).
    Haielewiki kuwa ndege ililetwa kimatibabu au imeugua ghafla, hizi ndege ukipanda ni sawa kama umepanda treni za Tanzania roho mkononi.

    Mpaka sasa Abiria hawajaingia kwenye ndege, hivi sana ni saa 13:50 za South Afrika, ingawa walisema ndege ingeondoka saa 1pm bado abiria

    Abiria ndio wameingia kwenye ndege sasa saa 14:00

    Hatimaye mkweche unaelea juu ya anga unakuja Dar wapokeeni huko
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,690
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    poleni sana..........
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wasafiri. Hivi ni nini kinatokea kwenye hili shirika? Mbona huduma zao zilikuwa superb? Mbona haya yanatokea kipindi ambacho wameshakusanya hela za kutosha kwa njia ya IPO ili kufanya uwekezaji wa uhakika

    Kweli hili ni bomu, ambalo wanahisa hawatakiwi kulingoja lilipuke bali waihoji management la si hivyo hata gawio (dividends) wanaweza wasilione kwa kipindi cha miaka miwili, pamoja na anguko la bei ya hisa
     
  4. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Precision again......this name should be change to something else
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Pole sana hawajawalipa usumbufu?
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na nyie abiria acheni kulalamika. Chukueni hatua
     
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hili nalo neno mkuu. Tatizo watu wengi hawajui haki zao zaidi ya kulalamika. Hiyo kupelekwa hotelini haitoshi
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,923
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    mimi hao sina hamu nao..walishawahi kuniweka Nairobi si chini ya lisaa nzima..halafu nasikia wako na KQ..sasa cjui muungano wao ukoje..au umekufa?..maana kuna kipindi unakata tiketi ya precision unajikuta unapanda KQ
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    Poleni,
    Wanawapa muda wa kushop hapo duty free wamezidi ubahili.
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hili sio shirika la kupanda mkuu
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    :lol: Abiria wamekasirika hawataki hata kushop, wanaomba hiyo ndege itengemae
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata ukijua haki yako unafikiri watakusikiliza malalamiko yako? Shirika lenyewe linaendeshwa kienyejienyeji
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Abiria wenyewe wapowapo tu wanabakia kulalamika chinichini, ukiwaambia wapande SAA wanasema bei ipo juu sasa wanakiona cha moto
     
  14. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,694
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Long live ATC
     
  15. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    tatizo la wabongo mnapenda bwerere sana...
     
  16. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unapopeleka Malalamiko yako kwao, wanakuona haupo serious. Dawa ni kutumia vyombo vya sheria. Kama unaona kuna damages umezipata kutokana na huo usumbufu, consult your Lawyer kwa ushauri zaidi
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Why precision lakini, au ni zile mambo za uzalendo Tanzania naipenda sana??

    Na watu wamenunua hisa za Precision wanasubiri Dividend hehehehehe!!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,467
    Likes Received: 18,932
    Trophy Points: 280
    Precession Air need to step their game up.

    Their service is kinda shitty.
     
Loading...