Mauaji ya Kutisha Arusha; Binti amuua baba yake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya Kutisha Arusha; Binti amuua baba yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hossam, Sep 9, 2011.

  1. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,269
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Huko Tengeru Arusha, Binti mmoja wa miaka 33 amemuua baba yake na kumcharanga kwa panga na shoka vipandevipande kisha akamdumbukiza katika choo cha shimo siku ya Jumapili iliyopita. Alifikia uamuzi huu baada ya baba huyo kumkatalia binti huyo kuuza sehemu ya shamba lao ili akanunue corolla. Baada ya kuhojiwa aliko baba yake, binti huyo alidai 'baba kenda samunge kupata kikombe', lakini majirani baada ya siku mbili tatu walishtushwa na harufu kali kutoka katika choo cha wanafamilia hao na kulazimika kuripoti polisi tukio hilo. Polisi na wanausalama walifika eneo hilo na kuanza kazi ya kukifumua na ndipo walipobahatika kuopoa mguu na mkono; kazi bado inaendelea.
    Source: MATUKIO - WAPO FM
     
  2. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    corolla imemponza atanyea debe mpk akome
     
  3. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    huyo ni mama mtu mzima.bint hawezi kuwa na miaka 33.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Toyota itabidi nao washtakiwe.
     
  5. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulimbukeni wa kutamani kutembelea makalio umemcost.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Starehe itamweka matatani mpaka ashange mwenyewe,na nadhani huyo demu ni kabla la KIMERU (sambura)ndiyo wenye mioyo ya namna hii. Reset In Peace mzee we2.
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sasa gari tu tena corrola ndo unamuua baba yako???alikuwa anafikiria kwa masaburi....too sad. RIP Mzee
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    huyo x2 mchekeni,huyo x2 mzomeeni
     
  9. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani maana ya "binti" ni nini?
    Nafiukiri huyu dada sasa ataendeshea corolla yake lupango for the rest of her life
     
  10. u

    utantambua JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mambo haya huwa nayaona tu ktk tv reality show inaitwa the first 48. Na nilihadaika kua yanatokea tu marekani ambapo close family members ama friends wanauana kwa kitu kidogo sana. Sasa lipo kwetu hapo arusha duh
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Badara ya corrola sasa ni kalandinga.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Aroooo, ...Arooooo, ..Aroooo!!!!!!!
    Hebu wacha hii maneno bana, una maana gani kuwa ni hilo kabila?
    Itabidi tukae kama kamati kujadili kauli hii!
    Kuna jirani yangu akisoma hapa ataroga mtu sasa hivi!...ohohhhhooooo!
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,545
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Jamii yetu kwa sasa kwa ujumla inachangia haya kutokea, kwa kuwapa heko sana vijana wanaoibukia na mali kubwa haraka haraka, bila kujiuliza wanavyozipata.
     
  14. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,497
    Likes Received: 2,597
    Trophy Points: 280
    Wadada na magari ni lazima mujutie tamaa zenu,kama anamuua baba mzazi inakuwaje mpenzi?

    Tamaa mbele na mauti..
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,394
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Mpaka ithibitishwe beyond doubt kwamba amehusika na mauaji hayo vinginevyo atakaa rumande miaka kadhaa then anaachiwa
     
  16. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Hii story niliisikia jana jioni kwenye redio wanadai huyo mama(binti muuwaji) alishaolewa kipindi cha nyuma akajaliwa kupata mtoto akamnyonga akafukuzwa kwa mumewe akarudi kwao na alikuwa akiishi yeye na baba yake baada ya mama yake kufariki mwaka 2001. Kuna baadhi ya majirani walikuwa wanaojiwa na mtangazaji walidai huyo dada(binti muuwaji) kuna kipindi anakuwa na matatizo ya akili, kwasasa huyo dada anashikiliwa na polisi akisubiri uchunguzi wa akili yake ili wajue kama ni mzima ama anamatatizo ya akili.

    Kiukweli inasikitisha sana huyo Mzee amekufa kifo kibaya na cha mateso makali.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Arusha ni sehemu hatari sana sio mahali pakukaa kwa kipindi hiki.
    Huyu jamaa lazima atakuwa mfuasi wa CDM
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,093
    Likes Received: 3,863
    Trophy Points: 280
    kwanini hakuuza hilo dude lake akanunua gari kama ana ujanja huo, kuliko kumtanguliza baba yake.
     
  19. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 712
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nareenduu!!!!!!!
     
  20. d

    davestro Senior Member

    #20
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeferu wa kisengeleja huo
     
Loading...