matumizi yake makubwa


Lord K

Lord K

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
213
Points
0
Lord K

Lord K

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
213 0
Of coz nampenda sana my girl friend but ana matumizi makubwa sana ya pesa na mengine siyo ya muhim sana na ukizingatia mimi kijanan najijenga bado. Naomba ushauri wenu ,je nimnyime au nifanyeje?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,377
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,377 2,000
Mpe kisogo
 
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Points
2,000
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 2,000
Hakuna gharama kwa umpendaye labda uwe humpendi.

Chamsingi uwe muwazi kwake kama unaweza anachotaka ama huwezi mweleze ukweli,
Ila kama ulimuanzia kwa kujifanya pedeshee utakula jeuri yako sasa.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Punguza matumzi ya K na yapesa yatapungua. Pesa nyingi Inatumika Kufanyia marekebisho na maboresho K ili kuhakikisha inabaki katika STANDARD nzuri, hata baada ya UHARIBIFU endelevu unaoufanya. (Samahani lakini Mambo ya Walimwengu)
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,399
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,399 2,000
Hebu tupe mchanganuo wa matumizi yake. Nways inawezekana ulishamzoesha ma surprise ma shopping nn.. Pole kijana!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,399
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,399 2,000
Punguza matumzi ya K na yapesa yatapungua. Pesa nyingi Inatumika Kufanyia marekebisho na maboresho K ili kuhakikisha inabaki katika STANDARD nzuri, hata baada ya UHARIBIFU endelevu unaoufanya. (Samahani lakini Mambo ya Walimwengu)
Mmh kwa maana hiyo mnauza K??

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Mmh kwa maana hiyo mnauza K??

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Hatuuzi ILA USTAARABU KWENYE UTUMIZI WA MALI ZA UMMA NI MUHIMU!!!!!!!! We umeikuta katika hali nzuri na sio wa kwanza kuitumia, na kama unajua hutoiweka ndani, wapitia tu baasi hakikisha WAITUNZA na kuifanyia renovation za mara kwa mara ili Wenzio wakija kutumia waikute katika hali na ubora wa kuridhisha!!!!
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,399
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,399 2,000
Hatuuzi ILA USTAARABU KWENYE UTUMIZI WA MALI ZA UMMA NI MUHIMU!!!!!!!! We umeikuta katika hali nzuri na sio wa kwanza kuitumia, na kama unajua hutoiweka ndani, wapitia tu baasi hakikisha WAITUNZA na kuifanyia renovation za mara kwa mara ili Wenzio wakija kutumia waikute katika hali na ubora wa kuridhisha!!!!
Pepsi ya 600 inatosha kufanya marekebisho. Oshea pepsi itarudi kama awali. Mambo ya sheer illussion yanahusika vp na K renovation??

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Hukitakula na wewe lazma uliwe so ngoma droo!!
 
A

awuyegani

Senior Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
147
Points
170
A

awuyegani

Senior Member
Joined Oct 8, 2012
147 170
Of coz nampenda sana my girl friend but ana matumizi makubwa sana ya pesa na mengine siyo ya muhim sana na ukizingatia mimi kijana najijenga bado. Naomba ushauri wenu ,je nimnyime au nifanyeje?
kwani hukujua kwamba kujijenga ni pamoja na kuwa girl friend?
 
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
1,607
Points
1,225
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
1,607 1,225
sasa kama we ni kijana unajijenga ulimtafuta wa nini? au ulitaka awe anakutunza yeye ili zako utumie kujijenga, kama huwezi kutunza achia wanaojua kutunza.
 
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,552
Points
1,500
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,552 1,500
K inapotumika ndio inazidi kuwa nzuri....kama nikumlipa kwaajili ya kuboresha K, si bora nikanunue nijue nimeikodi.......! Anapotaka alipwe kupitiliza kwani kuni zetu hazitumiki.......?

Ni kuwa, amempenda dada anayemuuzia..lol
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,727
Points
1,500
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,727 1,500
Of coz nampenda sana my girl friend but ana matumizi makubwa sana ya pesa na mengine siyo ya muhim sana na ukizingatia mimi kijanan najijenga bado. Naomba ushauri wenu ,je nimnyime au nifanyeje?
Let me tell you ,women loves money kama Mtu anakuambia wanawake hatupendi pesa atakudanganya.ndio maana women cheat and they brag.women needs to shop dress up and look good and drive a nice car and eat nice organic food .Gym palate spar hayo yote ni mahitaji ya mwanamke.lazy broke stingy men is a problem need to be fixed. Money is important honey mwanaume asiyekuwa na pesa is very stressful promise less na mwanamke gani wants a useless men like that .Mwanaume pesa babu
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,377
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,377 2,000
Let me tell you ,women loves money kama Mtu anakuambia wanawake hatupendi pesa atakudanganya.ndio maana women cheat and they brag.women needs to shop dress up and look good and drive a nice car and eat nice organic food .Gym palate spar hayo yote ni mahitaji ya mwanamke.lazy broke stingy men is a problem need to be fixed. Money is important honey mwanaume asiyekuwa na pesa is very stressful promise less na mwanamke gani wants a useless men like that .Mwanaume pesa babu
I like this. Keeping it one hundred.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,119
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,119 2,000
Suluhu ni kukaa naye chini na kumueleza ukweli na hali halisi!

Usiumie wakati una uwezo wa kutatua tatizo!

Of coz nampenda sana my girl friend but ana matumizi makubwa sana ya pesa na mengine siyo ya muhim sana na ukizingatia mimi kijanan najijenga bado. Naomba ushauri wenu ,je nimnyime au nifanyeje?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,119
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,119 2,000
Hahahahahahahahahahahha
umenichekesha sana!
Labda jamaa ana maanisha kuwa anaombwa pesa kuzidi huwezo wake!

Punguza matumzi ya K na yapesa yatapungua. Pesa nyingi Inatumika Kufanyia marekebisho na maboresho K ili kuhakikisha inabaki katika STANDARD nzuri, hata baada ya UHARIBIFU endelevu unaoufanya. (Samahani lakini Mambo ya Walimwengu)
 
M

msagalam

Member
Joined
May 30, 2012
Messages
29
Points
95
M

msagalam

Member
Joined May 30, 2012
29 95
ushaharibu toka mwanzo unategemea nini sasa? ulipokuwa unamtongoza ulijiweka matawi na yeye akachukulia hivyo up to now...! Kumshawishi apunguze matumizi inahitajika nguvu ya ziada, Kama una future nae anaweza kukuelewa kwamba unapunguza matumizi kwa sababu gani? sasa ushasema "girl friend" sijui ht kama kwenu wanamjua... angekuwa mchumba ambaye ni mke mtarajiwa nafikiri wengi sana wangekupa mawazo lakini kwa girl friend...Usishangae majibu ya "ACHANA NAE TU YAKAWA MENGI KWANI ATAKUFILISI
"
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,119
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,119 2,000
Haaaaaaa mutoto ya New yok!
Huyu jamaa anatumia kuzidi uwezo wake!
Hupo hapo Muke ya Muzungu!
Ila uliyo yasema yana ukweli hakuna mwanamke asiyependa pesa!

Let me tell you ,women loves money kama Mtu anakuambia wanawake hatupendi pesa atakudanganya.ndio maana women cheat and they brag.women needs to shop dress up and look good and drive a nice car and eat nice organic food .Gym palate spar hayo yote ni mahitaji ya mwanamke.lazy broke stingy men is a problem need to be fixed. Money is important honey mwanaume asiyekuwa na pesa is very stressful promise less na mwanamke gani wants a useless men like that .Mwanaume pesa babu
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,727
Points
1,500
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,727 1,500
Suluhu ni kukaa naye chini na kumueleza ukweli na hali halisi!

Usiumie wakati una uwezo wa kutatua tatizo!
Unaingiaje uwanjani kucheza mpira huna miguu.huna pesa kaa chonjo sio kuharibia watu maisha .mwanaume pesa huna pesa unakuwa Kama Chura ndani ya maji.watu wanachota maji na Chura kutwa kulalamika maji yangu maji yangu .
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,727
Points
1,500
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,727 1,500
Punguza matumzi ya K na yapesa yatapungua. Pesa nyingi Inatumika Kufanyia marekebisho na maboresho K ili kuhakikisha inabaki katika STANDARD nzuri, hata baada ya UHARIBIFU endelevu unaoufanya. (Samahani lakini Mambo ya Walimwengu)
2012 hivi kuna mwanamke anataka mwanaume asiye
Na pesa.utachitiwa kaka .mwanaume pesa it's very annoying and less attractive to have a men who counts how much money they have unless you have a lot to inherit from your family
 

Forum statistics

Threads 1,296,621
Members 498,672
Posts 31,254,017
Top