Matumaini ya mzee Lowassa yageuka kuwa shubili

Matumaini ya mzee Lowassa yageuka kuwa shubili

Robojosoni

Lazima akimbie nchi, MAGUFULI sio mchezo akiapishwa kuwa Rais, Lowassa atatupwa Segerea.
 
Last edited by a moderator:
Wimbo wa komba kuna haya maneno "CCM ni ile ile oooh ni ile ile...wagombea ni wale wale oooh ni wale wale."
 
Robojosoni
1. Ugonjwa
2. Udini
3. Shubili
4. .....
5. ......

Kachukue book 7 yako Lumumba, leo umeongoza kwa propoganda

Kwi kwi kwi ..yule anayeburuta miguu ndo rais wa wanywa viroba kama nyie ila kwetu sie tunaoelewa wala hafai hata kukabidhiwa kapu la nyanya ...mpeleke kitengule akawaibie ng'ombe wote
 
Robojosoni

Haya yapo mawazoni mwangu tangu siku nyingi sana! Kila nikifiria nn kitaikumba CHADOMO nashindwa kuwapatia majibu! Mbowe sijui atajificha wapi na aibu ya mwaka ya kubadilishia gear angani' kitu kinachoitwa Chadema na ukawa itakuwa ni history ambayo haita kaa kutokea upuuuzi ulio tukuka kama huo!
 
Last edited by a moderator:
TATIZO LAKO LIKO HAPO CHINI
Junior Member Array
Join Date : 12th September 2015
Posts : 3
Rep Power :0
Likes Received0
Likes Given0

Sioni kama kuna tatizo kwa mgeni kama huyu kuja na mawazo chanya ya kuwafungua macho pengine mlikuwa hamjui kinacho fuata!
 
tunatak, wewew na nani? usitusemee wengine, sema wewe unataka mabadiliko, usipende kuwajumlisha na wengine

Tatizo lipo kwenye hayo mabadiliko wanayo yataka! Nasikitishwa na waTz wanao kumbatia visivyo na tija kwao
 
Kuna haja ya watu kufikiri kabla ya kutoa mawazo yao.Suala la Lowasa limeshafafanuliwa sana humu.uwezekano Wa yeye kushindwa ni saw a na ngamia kuingia kwenye tundu la sindano!magamba mjiandae kisaikolojia tuu.
 
Waonee huruma wanywa viroba mkuu make ukisema hivyo tu tayari wÃ-nafura wanakuwa kama anaconda ..babu yao kijeba anashindwa hata kuhesabu moja mpaka 50

haahaa mbona mnahangaika sana na mapolis kunyanyasa wana ukawa? ccm wameshikwa pabaya....
 
Robojosoni

Kna kitengo cha it pale masaki kina ishu gan mkuu mana sijaelewa labda unsaidie mana unajua mengi
 
Last edited by a moderator:
Robojosoni

Atarudi CCM. WALA usiwe na wasiwasi, na kwa kweli Makufuli wala hataweza kumshtaki kokote kule.

Wataopoteza ni CHAGADEMA ambao watashuka chati sana kwa kukosa imani toka kwa wanachama wao, sijui lakini natabiri CHAGADEMA kitakuwa ni chama No 6 kwa umaarufu. Hivyo ndivyo chati ya CHAGADEMA itavyokufa.
 
Last edited by a moderator:
Weeeeeeeee...thubuuuutuuuu...Mbowe hawezi kuachia kile kiti...Labda Lowassa achukue nafasi ya Dr Slaa
 
Wakati anachukua fomu alisema kuwa atatekeleza Ilani ya chama cha Mapinduzi (CCM) kuna jipya hapo zaidi ya historia? Maisha bora kwa kila mtanzania, Ari mpya kasi mpya, na mwaka huu ni Hapa kazi tu!!!!!!!!!!

Watanzania wamechoka wanataka mabadiliko tu.

Acha kukariri...elezea tatizo moja la ilani ya chama cha mapinduzi
 
Magufuli kudhbiti ufisadi ni ngumu maana hao hao mafisadi ndio wanajitahidi ili aende ikulu..mabadiliko ndani ya ccm ni ngumu..
 
Umeingia kwa ID nyingine kwa ajili ya kuleta huu uongo wako, si utumie ile ile tuliyoizoea !!?? Kama kweli wewe ni Mgeni. mbona hujabisha hodi !!

Kwani kuna tatizo na kuwa mgeni..Mbona Lowassa mgeni hakupiga hodi na wenyewe mkamkabidhi jumba-bov?
 
Kumekuwa na kila dalili ya matumaini ya mzee Lowasa kugeuka kuwa shubili, mara baada ya uchaguzi mkuu ikiwa ni kutokana kutojua nini hasa atakachofanya mara baada ya kushindwa uchaguzi huu japo kuna kila dalili za kushitakiwa kwa matumizi mabaya ya mali za serikali pamoja na ufisadi.

Washauri wake wa karibu pamoja na marafiki wake wakuu wamezidi kumpa moyo japo ukweli wa mambo wanaufahamu fika jinsi gani mzee huyo anavoshabikiwa na watu wasiostahiki kumpigia kura, hata hivo mara baada ya Dr Magufuli kuingia ikulu kuna uwezekano Mzee akatokomea kusipojulikana jambo linalozidi kutia shaka familia yake pamoja na watu wanaomzunguka.

Aidha kwa mujibu wa vyanzo vinavyoaminika vinasema Mzee Lowassa si rahisi akapewa nafasi ya mwenyekiti wa CHADEMA japo yeye mwenyewe hiyo ni miongoni mwa plan B yake, jambo ambalo si rahisi Mbowe kumwachia nafasi hiyo kwa sasa.

Wadadisi wa maswala ya kisiasa wanazidi kutabili kwamba ujio wa Dr Magufuli ktk nafasi ya urais inaweza kuwa ni mwanzo mzuri wa kuzaliwa CCM imara itakayodhibiti vitendo vya rushwa na ubadhilifu wa raslimali za Taifa uliokuwa ukifanywa na viongozi wachache ndani ya chama chake.

Kwa mazingira hayo ukilinganisha na sera ya uadilifu waliyokuwa nayo CHADEMA hapo awali wadadisi na wafuatiliaji wa siasa wanandai chama hicho kinaenda kubakia ktka historia ya vyama vya upinzani vilivyoibuka na kuzama ghafla.

Mr Chin huyu
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom