Matukio ya Ushoga duniani
Taifa teule, taifa la Mungu kumbe wanafirana hadharani

Hizi gay parades huwa zina ushetani sana watu wanakulana viboga waziwazi mbele ya watoto

Asante Iran kwa kusitisha huu ushetani
​
 
Ingekuwa kabla ya gharika au sodoma na gomora tungefutwa na Mungu fasta sana
 
Taifa teule, taifa la Mungu kumbe wanafirana hadharani

Hizi gay parades huwa zina ushetani sana watu wanakulana viboga waziwazi mbele ya watoto

Asante Iran kwa kusitisha huu ushetani
​
😁😁😁😁😁 Taifa teule Hilo kaka , --- watu Wana kulana viboga Kwenye Taifa teule na mungu Yupo tu wonder shall never ends. Tukiwaambia dini ni scarm hawataki
 
Kiufupi watu wanaomshambulia Dudu Baya kisa anawasema mashoga hawana akili au nao wanapenda mambo ya kishoga au nao ni mashoga au wakipata mtu wa kuwapiga wako tayar kupigwa.

Vipi mwanaume utasimama kidedea kutetea mambo/ushoga kama hauna vimelea vya ushoga...?
Vipi kama ukisikia mwanao wa kiume ni chakula cha watu mtaani....!? Utachukua au utafurahi kisa unatetea ushoga....!?

Unajua kwanini viongozi wenu hawataki kupinga ushoga...!!?
Sababu hawataki kunyimwa Visa za kwenda ulaya na US kama Makonda.

Unathubutuje kufurahishwa na stori za kusapoti ushoga ,kisa unatak Visa ya US?

Mnaomuona Dudu Baya kama kichaa ,basi nyie ndio machizi suti na tai.

😠😠😠😠😠😠😠😠😠😠😠😠
 
Kiufupi watu wanaomshambulia Dudu Baya kisa anawasema mashoga hawana akili au nao wanapenda mambo ya kishoga au nao ni mashoga au wakipata mtu wa kuwapiga wako tayar kupigwa.

Vipi mwanaume utasimama kidedea kutetea mambo/ushoga kama hauna vimelea vya ushoga...?
Vipi kama ukisikia mwanao wa kiume ni chakula cha watu mtaani....!? Utachukua au utafurahi kisa unatetea ushoga....!?

Unajua kwanini viongozi wenu hawataki kupinga ushoga...!!?
Sababu hawataki kunyimwa Visa za kwenda ulaya na US kama Makonda.

Unathubutuje kufurahishwa na stori za kusapoti ushoga ,kisa unatak Visa ya US?

Mnaomuona Dudu Baya kama kichaa ,basi nyie ndio machizi suti na tai.

😠😠😠😠😠😠😠😠😠😠😠😠
cocastic
Njoo tetea
 
Kwahiyo? Huyo dudu baya akiwa anabwata basi ndio wataacha?
Yaan watu waache kufirana kisa kichaa anaropokwa? Kwani nyege na mikundu ameshikia yeye?

Sasa nakutuma, muambie hivi, Katibu wa itikadi, mafunzo na uenezi wa ushoga Tz, anasema jumuia na wanachama wake, wako imara wakati huu kuliko wakati wowote, taasisi yao itaendeleza mienendo na michezo yao km kawaida.

USHOGAAA WOYEEEEEEEE!!! 🔥🔥
 
Wamesha nibani na sichoki Konki...Nang'ang'ania nasitoki Konk...Naiti hata kama sipromoti Konk...Kwenye list nakutaja siogopi Konk..

THIS YOU BETTER WATCH YA BACK HALI NI MBAYA🫵
 
Bwasheeee
Nani alikwambiy Israel ni taifa teule
Unajua maana ya Israel?
 
Kwahiyo? Huyo dudu baya akiwa anabwata basi ndio wataacha?
Yaan watu waache kufirana kisa kichaa anaropokwa? Kwani nyege na mikundu ameshikia yeye?

Sasa nakutuma, muambie hivi, Katibu wa itikadi, mafunzo na uenezi wa ushoga Tz, anasema jumuia na wanachama wake, wako imara wakati huu kuliko wakati wowote, taasisi yao itaendeleza mienendo na michezo yao km kawaida.

USHOGAAA WOYEEEEEEEE!!! 🔥🔥
Ahahahaha nimebaki mdomo wazi
 
So sad to hear that some people hate their fellow man without any apparent reason and, i am appalled this is like saying born with dark skin or blue eyes is wrong, so sad,

people actually hate and even kill homosexuaals becase of what who they are! This is shame and unfair, being a guy or lesbian is not against human nature therefore guys must be treated in the same way that others who are not guys do! It is better to know that being guy is a matter of choice, rather is inborn,,, so they can't change who they are!

If homosexuality is against nature why some animal,, (about 450 species) who are well reserched are practicing homosexuality and u have to understand that technically we are all mammals,,, so we have nothing to do with who we are!
Better leave guys alone as long as their happiness never makes you sad!
Ulikuwa mbele ya muda. Shujaa miongoni mwa wajinga.

May you find peace wherever you are.

Such a wonderful soul.

15 years ago.
 
Binafsi siwezi kumhukumu mtu kwa matendo yake, Mungu ndio kazi yake, na pia katika Biblia nadhani imeandikwa katika agano la kale ya kuwa watu hao wauwawe kwa kupigwa mawe, mbona hilo halifanyiki kama watu wanafuata vitabu vya Mungu? wakati umebadilika, na maandiko nayo yanaenda na wakati...
Hongera sana kwa kuwa msema kweli.
 
Back
Top Bottom