Matukio Tisa yaliyomdhalilisha Rais Kikwete 2006-2010

Matukio Tisa yaliyomdhalilisha Rais Kikwete 2006-2010

Status
Not open for further replies.
Vipi na wewe unataka viti maalum kwa mbowe kama bibie? ili uje uandike upupu JF?..almost utapata fanya bidii hiyo ndio criteria ya kupata ubunge regia kashasema ok..

we mtoto wakati namchumbia mama yako ningejua kama tutazaa mtoto shoga kama wewe ninge ailisha kuoa,lakini ntafanyaje bwana tumeshakuzaa mama topical mtandikie topical alale maana kashaanza kunitukana baba yake mweee!
 
we mtoto wakati namchumbia mama yako ningejua kama tutazaa mtoto shoga kama wewe ninge ailisha kuoa,lakini ntafanyaje bwana tumeshakuzaa mama topical mtandikie topical alale maana kashaanza kunitukana baba yake mweee!

unataka kulelewa na chadema, unataka ubunge criteria iko pale defined and proved by regia, kazi maalum na viti maalu utapewa mkuu fanya bidii usimuoe gere mwenzako lol.
 
Usijisaidie kitandani ukasingizie unaota, tunayajua majukumu ya mbunge! katika hayo la kuandika unazoziita project halipo, la kusaidia jimbo lake halipo! Aliyoandika mbunge ni sahihi, wewe umeandika upupu hadi aibu.
mkuu huyu ndio mwanangu wa kwanza,yaani hana adabu we fikili nikilala na mama yake anapiga chabo,huyu mtoto kichwa chake nazi kweli
 
unataka kulelewa na chadema, unataka ubunge criteria iko pale defined and proved by regia, kazi maalum na viti maalu utapewa mkuu fanya bidii usimuoe gere mwenzako lol.
wewe mtoto nimesema ukalale mbona huna adabu wewe mi nataka kupumzika na mamako
 
mkuu huyu ndio mwanangu wa kwanza,yaani hana adabu we fikili nikilala na mama yake anapiga chabo,huyu mtoto kichwa chake nazi kweli

Back to the topic,

Huyu mbunge anajua majukumu yake kweli?? honestly embu tumieni na nyinyi walau akili..hii si kazi kazi la udaku front page...lol

Angepeleka huko walau angepata pesa kidogo ..what a waste of time ..kuandika huu uzi eti mbunge ..

any viti maalum mkuu hana kazi maalum wala jimbo maalum, tunataka katiba mpya..
 
Kuandika story (za udaku) JF ndio kazi mbunge? kama hizo siyo?

Mbunge wetu makini hafanyi kazi ya kutetea ushoga wenu bungeni, wasiliana na lusinde, e bwanae umeona karolite ya nape! najua nawe unatafuta kujazia makalio umzidi nape, sijui itakuwaje, manake mattaka anakabiliwa na kesi, na mkang,a pale migomigo alisha go shoo.
 
Back to the topic,

Huyu mbunge anajua majukumu yake kweli?? honestly embu tumieni na nyinyi walau akili..hii si kazi kazi la udaku front page...lol

Angepeleka huko walau angepata pesa kidogo ..what a waste of time ..kuandika huu uzi eti mbunge ..

any viti maalum mkuu hana kazi maalum wala jimbo maalum, tunataka katiba mpya..

Tunahitaji kuandika katiba mpya, nyinyi mnaotaka katiba mpya mshavishwa shanga kiunoni!
 
Back to the topic,

Huyu mbunge anajua majukumu yake kweli?? honestly embu tumieni na nyinyi walau akili..hii si kazi kazi la udaku front page...lol

Angepeleka huko walau angepata pesa kidogo ..what a waste of time ..kuandika huu uzi eti mbunge ..

any viti maalum mkuu hana kazi maalum wala jimbo maalum, tunataka katiba mpya..
washindwe kufanya kazi akina JK kwa wananchi,ashindwe kufanya kazi wasira anaye sinzi kila mara bungeni, pamoja na wengine kama hap ambao akiamkia ofisini ni kuangaria michongo ya kula fedha za wananchi liki Jahiro,hawa wote roho aijakuuma,unakuja kuumizwa na viti maalumu vya chadema ivi hii nchi mataka taka yote umeona hili la vit maalum tu!
Tatizo nini haswa mwanangu kwakua dada regia kaanika uozo wa JK?kuna cha uongo hapo?mwanangu najua unapenda sana CCM lakini haipendeki na madudu yake.nenda kalale kesho uwai shule
 
Regia,wewe tunakujua vizuri sana tunakustiri tu,kwanza mgogoro wako na mbunge mwenzako viti vya kupewa moro umeumaliza?wewe si ndo uloongea pumba mara mbili bungeni pamoja na kuhamasisha ubaguzi mkoani moro adi ukaomba radhi??acha uchochezi usio na maana fanya kazi wewe.
 
mhhhh??? msinambie raisi wangu anajitahidi kutoa ajira namna hii!!!, kwa ma first lady 4, wasaidizi wao wa nne, mashemeji, wakwe, wajomba, kwakweli ajira milioni 1 zitafika sasa hivi lol!

Ukishangaa ya Mswati utayaona ya Jakaya du!, rais mwenyewe anaitwa JAH KAYA, kuna mtu kweli hapo
 
Af inasikitisha kuzungumzia tatizo la afya ya mwenzako wakati wewe unatembea na ma.go..ngo..huna hata haya..muombe mungu wako akusamehe sana.
 
washindwe kufanya kazi akina JK kwa wananchi,ashindwe kufanya kazi wasira anaye sinzi kila mara bungeni, pamoja na wengine kama hap ambao akiamkia ofisini ni kuangaria michongo ya kula fedha za wananchi liki Jahiro,hawa wote roho aijakuuma,unakuja kuumizwa na viti maalumu vya chadema ivi hii nchi mataka taka yote umeona hili la vit maalum tu!
Tatizo nini haswa mwanangu kwakua dada regia kaanika uozo wa JK?kuna cha uongo hapo?mwanangu najua unapenda sana CCM lakini haipendeki na madudu yake.nenda kalale kesho uwai shule

Mkuu hayo aliyoandika wanaandikaga waandishi wa yale magazeti yetu (udaku) kama selling point ...

Siyo mbunge mwenye dhamana tena kutoka upinzani (ambao wanatakiwa wana convince mimi gamba) kuona kweli hawa jamaa wako serious kupita uliowataja??

Sasa angalia ameweka wazi alivyopata ubunge, kazi anayofanya (kaundika useless things kwa chama chake hata jimbo lake)

Hivi unaweza kunishawishi kwenda chadema mimi my foot???

embu waambie hao wabunge wenu walau wajifunze kunyamaza..maana wakiongea na kuandika uwa wanaanika udhaifu wao mbaya kabisa poleni sana...
 
washindwe kufanya kazi akina JK kwa wananchi,ashindwe kufanya kazi wasira anaye sinzi kila mara bungeni, pamoja na wengine kama hap ambao akiamkia ofisini ni kuangaria michongo ya kula fedha za wananchi liki Jahiro,hawa wote roho aijakuuma,unakuja kuumizwa na viti maalumu vya chadema ivi hii nchi mataka taka yote umeona hili la vit maalum tu!
Tatizo nini haswa mwanangu kwakua dada regia kaanika uozo wa JK?kuna cha uongo hapo?mwanangu najua unapenda sana CCM lakini haipendeki na madudu yake.nenda kalale kesho uwai shule

Mwigulu hana anachofikiri zaidi ya michongo ya mademu! huyu mwanao haoni! mkuchika kaaibika ar kwa kuwahonga ahadi wale madiwani waliotimuliwa cdm ya kwamba wafanye vurugu chamani, na leo imekula kwao, mwanao hao ndio watu tegemeo lake, kweli kichwa nazi.
 
Regia,wewe tunakujua vizuri sana tunakustiri tu,kwanza mgogoro wako na mbunge mwenzako viti vya kupewa moro umeumaliza?wewe si ndo uloongea pumba mara mbili bungeni pamoja na kuhamasisha ubaguzi mkoani moro adi ukaomba radhi??acha uchochezi usio na maana fanya kazi wewe.

mkuu katikati kosa la regia ni nini hasa?
Mi nilifikili ungemkosoa kumwambia namba flani ni uongo na ukweli ni huu lakini si kucharua,ulitaka amsifie kitu gani kwa JK?embu tuambie maana inaonekana unaumia kuanikwa pumba za JK
 
Mwigulu hana anachofikiri zaidi ya michongo ya mademu! huyu mwanao haoni! mkuchika kaaibika ar kwa kuwahonga ahadi wale madiwani waliotimuliwa cdm ya kwamba wafanye vurugu chamani, na leo imekula kwao, mwanao hao ndio watu tegemeo lake, kweli kichwa nazi.
mwanangu kishwa nazi haswa na bora lingekua nazi zima nazi lenyewe kipande alafu bovu huku uwani napo wamesha muaribu,nipe pole tu....
 
Mkuu hayo aliyoandika wanaandikaga waandishi wa yale magazeti yetu (udaku) kama selling point ...

Siyo mbunge mwenye dhamana tena kutoka upinzani (ambao wanatakiwa wana convince mimi gamba) kuona kweli hawa jamaa wako serious kupita uliowataja??

Sasa angalia ameweka wazi alivyopata ubunge, kazi anayofanya (kaundika useless things kwa chama chake hata jimbo lake)

Hivi unaweza kunishawishi kwenda chadema mimi my foot???

embu waambie hao wabunge wenu walau wajifunze kunyamaza..maana wakiongea na kuandika uwa wanaanika udhaifu wao mbaya kabisa poleni sana...

Mukama kasema mafisadi watang,olewa ccm hawatasalimika, sasa ng,enda kafisadi nini cha umma! hataki kuwataja kwa majina, japo hapo awali walikwisha tajwa, leo anasema wamenukuliwa vibaya, tafadhali kapige mswaki uje tuendelee na maongezi eeh!
 
Mkuu nimekupata na Asante sana kwa ushauri.Sitajibu tena ila hii mijamaa inakera sana kwa kweli..Mijanaume mizima imekaa kutetea watu badala ya hoja,hovyo kabisa.

Safi sana Mheshimiwa, achana naye, nakufagilia sana kwa hoja hii na uamuzi huu.
 
Mukama kasema mafisadi watang,olewa ccm hawatasalimika, sasa ng,enda kafisadi nini cha umma! hataki kuwataja kwa majina, japo hapo awali walikwisha tajwa, leo anasema wamenukuliwa vibaya, tafadhali kapige mswaki uje tuendelee na maongezi eeh!

Siku tukiwapiga chini andaeni daftari la kuwachukua ok...soon tunawaletea makapi najua mtakuwa tayari kuyapokea ok..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom