Matukio Tisa yaliyomdhalilisha Rais Kikwete 2006-2010

Matukio Tisa yaliyomdhalilisha Rais Kikwete 2006-2010

Status
Not open for further replies.
Sasa ndio unalia?my message sent and am happy for that. Ubunge wa Vitamaalum ni wangu na Kama unaamini kuwa nakula bure hela za Wananchi basi nakupa pole sana kwa wivu unaokusumbua.Nitaendelea kuzila hizo hela mpaka 2015 kama Mwenyezi MUNGU ataniweka hai.Halafu tamu ile mbaya.

Wenyewivu wajinyonge.
achana nae,posho yako ambayo ni halali si ya wizi imemuuma sana ila za kina Jairo hazija muuma
 
Sasa ndio unalia?my message sent and am happy for that. Ubunge wa Vitamaalum ni wangu na Kama unaamini kuwa nakula bure hela za Wananchi basi nakupa pole sana kwa wivu unaokusumbua.Nitaendelea kuzila hizo hela mpaka 2015 kama Mwenyezi MUNGU ataniweka hai.Halafu tamu ile mbaya.

Wenyewivu wajinyonge.
Mkuu Regia,
Naomba nikupe ushauri ingawa ni juu yako kuufuata au kuushit!!!!!!!!!!! Sote tunajua ujumbe wa CDM kwa JK ulitimiza lengo kusudiwa na jukumu la kusaini au kutosaini mswaada ni la JK na chama chake na wala sio CDM tena manake wao wamenawa mikono kwa kufikisha yale wanayoyaamini kuhusu mswaada tata uliosainiwa leo. Ushauri wangu kwako ni kwamba sio lazima ujibu kila hoja humu jamvini hasa ukizingatia kuwa Nape alishatoa tangazo kuwa ametuma vijana JF kuharibu and therefore mostly they don't think what they are writing, they just write ili kuudhi na kukera bila hoja ya msingi kwa taifa letu. Kunyamaza ni busara kubwa sana katika mazingira ya namna hii
 
achana nae,posho yako ambayo ni halali si ya wizi imemuuma sana ila za kina Jairo hazija muuma

Akajenga chama na kusaidia wananchi jimboni si kuandika upupu hapa...

JK ni rais wa chadema, si umeona walivyojipendekeza kwenda ikulu..
 
Mkuu Regia,
Naomba nikupe ushauri ingawa ni juu yako kuufuata au kuushit!!!!!!!!!!! Sote tunajua ujumbe wa CDM kwa JK ulitimiza lengo kusudiwa na jukumu la kusaini au kutosaini mswaada ni la JK na chama chake na wala sio CDM tena manake wao wamenawa mikono kwa kufikisha yale wanayoyaamini kuhusu mswaada tata uliosainiwa leo. Ushauri wangu kwako ni kwamba sio lazima ujibu kila hoja humu jamvini hasa ukizingatia kuwa Nape alishatoa tangazo kuwa ametuma vijana JF kuharibu and therefore mostly they don't think what they are writing, they just write ili kuudhi na kukera bila hoja ya msingi kwa taifa letu. Kunyamaza ni busara kubwa sana katika mazingira ya namna hii

Naona mbunge anafundishwa na mwana JF..kazi kweli kwa aina hii ya wabunge tena kutoka chama cha upinzani chenye scarce resource ( i mean time and money) badala ya mbunge kuandika projects za kundeleza chama na wananchi (walau kuonyesha tofauti anakuja kuandika upupu
 
Kujengewa shule ya msingi na wachina pale kijijini kwake msoga, hii si tu ni aibu bali pia inamwonekano wa rushwa!
 
Akajenga chama na kusaidia wananchi jimboni si kuandika upupu hapa...

JK ni rais wa chadema, si umeona walivyojipendekeza kwenda ikulu..
wewe chama kimekusaidia nini?matatizo chungu mbovu mpaka ikulu,na mnabahati mziki wa nguvu ya umma mmgeujua ndio maana jamaa yenu mwenye kichwa cha nazi akasalimu amri,kwanza bado....
Chama chako chenyewe mmeshindwa kukijenga mnakabana mashati,hiyo ni damu ya dhuluma inawasumbua wananchi mmetulia na kutuibia vitu vingi
 
Si ndio maana huna kazi za kufanya na hela za bure unazo..unabaki kuandika upupu..

Kweli ubunge wa aina hii ni kudhalilisha na kuchezea fedha za umma..

endelea kula bibie.."maana waliokupa wanajua wanakula nini kwako"

Mimi nawewe nani anaandik upupu?Huna haya mwanaume mzima Kazi kutetea watu badala ya hoja.Shame on you.Kama naliwa na hao unaoamini walinipa Ubunge wala sio tatizo.Wajibu wa Mwanamke ni Kuliwa na katika Kuliwa kuna raha na pande zote zinafaidi au unadhani ni nyie wanaume peke yenu ndio mnaofaidi?Na Kama kuna Mwanaume amenihonga Ubunge Kama unavyodhani basi huyo ni kidume hasa,Ubunge?si kitu kidogo.
Wenye wivu wajinyonge.
 
Si ndio maana huna kazi za kufanya na hela za bure unazo..unabaki kuandika upupu..

Kweli ubunge wa aina hii ni kudhalilisha na kuchezea fedha za umma..

endelea kula bibie.."maana waliokupa wanajua wanakula nini kwako"

So na wewe unavyotetea ujinga it means kuna mtu anakula kwako?tatizo lako unakameruniwa sana,mwanaume mzima unaandika pumba,ona aibu,kama huna point lala.
 
Mimi nawewe nani anaandik upupu?Huna haya mwanaume mzima Kazi kutetea watu badala ya hoja.Shame on you.Kama naliwa na hao unaoamini walinipa Ubunge wala sio tatizo.Wajibu wa Mwanamke ni Kuliwa na katika Kuliwa kuna raha na pande zote zinafaidi au unadhani ni nyie wanaume peke yenu ndio mnaofaidi?Na Kama kuna Mwanaume amenihonga Ubunge Kama unavyodhani basi huyo ni kidume hasa,Ubunge?si kitu kidogo.
Wenye wivu wajinyonge.

Dada punguza hasira,ww ni kioo cha jamii achana na huyo Topical huwa anatetea watu badala ya hoja.
 
Mkuu Regia,
Naomba nikupe ushauri ingawa ni juu yako kuufuata au kuushit!!!!!!!!!!! Sote tunajua ujumbe wa CDM kwa JK ulitimiza lengo kusudiwa na jukumu la kusaini au kutosaini mswaada ni la JK na chama chake na wala sio CDM tena manake wao wamenawa mikono kwa kufikisha yale wanayoyaamini kuhusu mswaada tata uliosainiwa leo. Ushauri wangu kwako ni kwamba sio lazima ujibu kila hoja humu jamvini hasa ukizingatia kuwa Nape alishatoa tangazo kuwa ametuma vijana JF kuharibu and therefore mostly they don't think what they are writing, they just write ili kuudhi na kukera bila hoja ya msingi kwa taifa letu. Kunyamaza ni busara kubwa sana katika mazingira ya namna hii

Mkuu nimekupata na Asante sana kwa ushauri.Sitajibu tena ila hii mijamaa inakera sana kwa kweli..Mijanaume mizima imekaa kutetea watu badala ya hoja,hovyo kabisa.
 
Naona mbunge anafundishwa na mwana JF..kazi kweli kwa aina hii ya wabunge tena kutoka chama cha upinzani chenye scarce resource ( i mean time and money) badala ya mbunge kuandika projects za kundeleza chama na wananchi (walau kuonyesha tofauti anakuja kuandika upupu
Mkuu Heshima mbele sana!
Hiyo statement yako ni tata! but Ubunge ni uwakilishi is not a certain level of education that a person earn! nasi kama wananchi tuna jukumu la kushauriana na wabunge wetu juu ya mambo mbali mbali katika kuleta maendeleo ya taifa letu na ya mtu mmoja mmoja! Kama tukiwa kwenye hii mindset eti rais hashauriwi na wananchi wa kawaida au Mbunge ni hatari kwa taifa na kwetu binafsi. Nadhani ni hii mindset ndio inayosababisha mkuu wa nchi anayumba yeye na nchi yote kwa sababu ya kutosikia ushauri.
 
Mimi nawewe nani anaandik upupu?Huna haya mwanaume mzima Kazi kutetea watu badala ya hoja.Shame on you.Kama naliwa na hao unaoamini walinipa Ubunge wala sio tatizo.Wajibu wa Mwanamke ni Kuliwa na katika Kuliwa kuna raha na pande zote zinafaidi au unadhani ni nyie wanaume peke yenu ndio mnaofaidi?Na Kama kuna Mwanaume amenihonga Ubunge Kama unavyodhani basi huyo ni kidume hasa,Ubunge?si kitu kidogo.
Wenye wivu wajinyonge.

Sawa kumbe ndivyo ulivyopata ubunge..ok go ahead..

Kazi moja ya ubunge ni kuandika ulichoandika (umbea) kuhusu JK???

Swali mhe. mbunge
 
Mkuu nimekupata na Asante sana kwa ushauri.Sitajibu tena ila hii mijamaa inakera sana kwa kweli..Mijanaume mizima imekaa kutetea watu badala ya hoja,hovyo kabisa.
mkuu mwenzi unampa kula,kwako ukimjibu ndi anaongezewa posho,huyu tuachie sisi,kwani humji huyu house boy wa nape alikua anafanya kazi za kulisha mbwa kwa mzee makamba na hivi juzi cameroon alikua anawatete haki zao
 
We njugu huwezi kuelewa haya mambo.
mi baba yako wewe shika adabu yako,ntamwambia mamako akuchape maana watoto wa kike huadhibiwa na mama yao.umekula badala ya kulala unaanza kutukana watu wazima na katishirt ka kijani.
 
Naona mbunge anafundishwa na mwana JF..kazi kweli kwa aina hii ya wabunge tena kutoka chama cha upinzani chenye scarce resource ( i mean time and money) badala ya mbunge kuandika projects za kundeleza chama na wananchi (walau kuonyesha tofauti anakuja kuandika upupu

Usijisaidie kitandani ukasingizie unaota, tunayajua majukumu ya mbunge! katika hayo la kuandika unazoziita project halipo, la kusaidia jimbo lake halipo! Aliyoandika mbunge ni sahihi, wewe umeandika upupu hadi aibu.
 
mkuu mwenzi unampa kula,kwako ukimjibu ndi anaongezewa posho,huyu tuachie sisi,kwani humji huyu house boy wa nape alikua anafanya kazi za kulisha mbwa kwa mzee makamba na hivi juzi cameroon alikua anawatete haki zao

Vipi na wewe unataka viti maalum kwa mbowe kama bibie? ili uje uandike upupu JF?..almost utapata fanya bidii hiyo ndio criteria ya kupata ubunge regia kashasema ok..
 
Usijisaidie kitandani ukasingizie unaota, tunayajua majukumu ya mbunge! katika hayo la kuandika unazoziita project halipo, la kusaidia jimbo lake halipo! Aliyoandika mbunge ni sahihi, wewe umeandika upupu hadi aibu.

Kuandika story (za udaku) JF ndio kazi mbunge? kama hizo siyo?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom