Matrafiki wa Tanzania hawajui wanachokifanya

Matrafiki wa Tanzania hawajui wanachokifanya

Kigogo2020

Senior Member
Joined
Oct 22, 2019
Posts
171
Reaction score
324
Traffik Tanzania ni wajinga na wapumbavu. Nasema hivyo kwasababu hawajui wanachokifanya. Nipo mataa ya mwenge toka saa 11 jion na sasa ni saa 1 usiku. (31 oct 2019)

Traffik wewe mpumbavu unaruhusu gari za kutoka mjini kwenda Tegeta na kusababisha foleni ndefu sana ya magari yanayotokea ubungo (Sam Nujoma) na kutokea Cocacola road.

Trafiki hamjui kuwa kazi yenu ni kuondoa foleni na sio kusababisha foleni. Unaporuhusu gari za upande mmoja tu inadhihirisha upumbavu wenu nyie matrafik.

Haya ndio madhara ya serikali kuajiri mapolisi ambao 99% kati yao ni form 4 failures.
 
Traffik Tanzania ni wajinga na wapumbavu. Nasema hivyo kwasababu hawajui wanachokifanya. Nipo mataa ya mwenge toka saa 11 jion na sasa ni saa 1 usiku. (31 oct 2019)

Traffik wewe mpumbavu unaruhusu gari za kutoka mjini kwenda Tegeta na kusababisha foleni ndefu sana ya magari yanayotokea ubungo (Sam Nujoma) na kutokea Cocacola road.

Trafiki hamjui kuwa kazi yenu ni kuondoa foleni na sio kusababisha foleni. Unaporuhusu gari za upande mmoja tu inadhihirisha upumbavu wenu nyie matrafik.

Haya ndio madhara ya serikali kuajiri mapolisi ambao 99% kati yao ni form 4 failures.


Labda wanafanya clearence ya njia kuna mnene amezibwa huko yanakotokea
 
Traffik Tanzania ni wajinga na wapumbavu. Nasema hivyo kwasababu hawajui wanachokifanya. Nipo mataa ya mwenge toka saa 11 jion na sasa ni saa 1 usiku. (31 oct 2019)

Traffik wewe mpumbavu unaruhusu gari za kutoka mjini kwenda Tegeta na kusababisha foleni ndefu sana ya magari yanayotokea ubungo (Sam Nujoma) na kutokea Cocacola road.

Trafiki hamjui kuwa kazi yenu ni kuondoa foleni na sio kusababisha foleni. Unaporuhusu gari za upande mmoja tu inadhihirisha upumbavu wenu nyie matrafik.

Haya ndio madhara ya serikali kuajiri mapolisi ambao 99% kati yao ni form 4 failures.
Nimecheka kinoma tena kwa sauti .Umesahau kuwa ili uwe dereva ulifanyiwa usahili na Traffic hao hao,Umesahau ukipata ajali wanakuhudumia ili upate kulipwa bima ni hao hao,Umesahau kuwa hao hao ndiyo wanaoongoza misafara yote viongozi wa nchi,Umesahau kuwa hao Traffick ndiyo wanaoongoza hili jiji LA Dar es salaam katika junction .Umesahau kuwa magari yote ya hili jiji asubuhi yanakwenda posta na kariakoo na jioni ndiyo yanarudi ,He Umesahau wanaomiliki magari wengi wao wanatokea kuanzia mwenge kueleke boko?.Kumbuka tena kuna barabara nyingine kutoka salender bridge kuja mwenge zina magari mengi sana na zinajaza magari bagamoyo road. Mwisho nakokotoa kwa kusema taifa hili linawhandisi majinga kuliko waandisi wote duniani wameshindwa kubuni mbinu mbadala ya kutatua foleni za hii nchi wameachia Traffic wafanye hiyo kazi. Mwisho wewe unayetokea Ubungo huu muda huna umuhimu sana kama anayetokea Posta maana ofisi zote za serikali zipo Posta ofisi za mashirika na makampuniy makubwa zipo posta,mabenki yote yapo posta na wanaotokea airport wanapita nyerere road wanaingia Ally hassan mwinyi kisha Bagamoyo road .Sasa wewe umetoka wapi?.Bila shaka wewe ni mpiga debe wa pale Ubungo stendi unatusumbua wasafiri tunaotaka kwenda mikoani. Kumbuka tena huwezi kupata elimu ya Usalama barabarani kokote kule bila kuwa afisa wa polisi maana wewe utafundishwa kanuni,sheria na alama za barabarani,Ila hutofundishwa barabarani gani ipendelewe zaidi kuliko nyingine,Hutofundishwa kujua misafara ya siri yaviongozi inakuaje,Hutofundishwa majambazi wablokiwa vipi barabarani,Hutofundishwa kupeleleza ajali inapimwa vipi ,Hivyo hata use na PHD yako ya nyuki au kujenga maghorofa bila kwenda chuo cha polisi wewe ni mbumbumbu sana kuliko yule form failure unayemsema ambaye amefundishwa kufanya kazi kama mwanajeshi inapobidi kutumia medani hizo rejea kumbukumbu ujambazi Ubungo ,kufanya kazi kama daktari anapokuokoa unapopata ajali au kuzoa mzoga wako unapkuwa umesagwa na lorry, anapofanya kazi kama mwanasheria anapokupeleka mahakamani upate haki yako ulipwe bima au ufungwe kwa madhara uliyesababisha ,Kumbuka Huyo ndiye anayskuokoa kwa kukumbusha funga mkanda ukipata ajali utachomoka. Tuulizane swali rahisi tu hivi MTU Aliyepata form Four failure ndiye anayeajiriwa na serikali? Hivi wewe kwenye hicho chuo kikuu ulichosoma hakuna wahitimu wanaofanya kazi polisi? Je hao unaowajua unafikiri wakati wanaajiriwa walianzia na cheo kikubwa?.Je unafikiri huyo Traffic anayekupimia ajali uliyesababisha,unayekujazia taarifa zako vizuri mpaka unapata lesseni, anayekutolea ushaidi mahakamani mpaka unafungwa ? Bado unaamini hana elimu.Je wahitimi wa vyuo vikuu huwa wanafanya usahili wa ajira katika polisi ili iweje .au ukishajiliwa na polisi tu hata kama unaphd unakuwa form four failure. Acha hasira kwa vitu usivyovijua umaskini wa nchi hii ni mkubwa sana na aibu kubwa inaficha na hawa Mapolisi maana bila kufanya hayo wayafanyao mambo huwa hovyohovyo .
 
Tatizo la hawa jamaa hasa WANAUME,wanadhani au wamekariri kuwa kazini ni POSTA.
Hawajui kuwa kuna mtu anaoka kimara anaenda Temeke kazini,mtu anatoka Posta naenda Tegeta kazini na anaetoka Kunduchi anaenda Bagamoyo kazini.
Wao wanaona kila mtu asubuhi anaenda Posta na jioni anarudi,afadhali WANAWAKE wakiona huku kuna mtu anajivuta wanaita upande mwingine.
 
Nimecheka kama mazuri

Hiyo hali inakera sana,traffic anaruhusu gari za upande mmoja tu hadi unajiuliza kuna nini huo upande,sometimes gari za upande anaoruhusu zinapungua sana lakini bado tu yuko upande huo huo

Ni kama ana visasi na pande zingine
 
Afande umeandika gazeti si mchezo.
Nimecheka kinoma tena kwa sauti .Umesahau kuwa ili uwe dereva ulifanyiwa usahili na Traffic hao hao,Umesahau ukipata ajali wanakuhudumia ili upate kulipwa bima ni hao hao,Umesahau kuwa hao hao ndiyo wanaoongoza misafara yote viongozi wa nchi,Umesahau kuwa hao Traffick ndiyo wanaoongoza hili jiji LA Dar es salaam katika junction .Umesahau kuwa magari yote ya hili jiji asubuhi yanakwenda posta na kariakoo na jioni ndiyo yanarudi ,He Umesahau wanaomiliki magari wengi wao wanatokea kuanzia mwenge kueleke boko?.Kumbuka tena kuna barabara nyingine kutoka salender bridge kuja mwenge zina magari mengi sana na zinajaza magari bagamoyo road. Mwisho nakokotoa kwa kusema taifa hili linawhandisi majinga kuliko waandisi wote duniani wameshindwa kubuni mbinu mbadala ya kutatua foleni za hii nchi wameachia Traffic wafanye hiyo kazi. Mwisho wewe unayetokea Ubungo huu muda huna umuhimu sana kama anayetokea Posta maana ofisi zote za serikali zipo Posta ofisi za mashirika na makampuniy makubwa zipo posta,mabenki yote yapo posta na wanaotokea airport wanapita nyerere road wanaingia Ally hassan mwinyi kisha Bagamoyo road .Sasa wewe umetoka wapi?.Bila shaka wewe ni mpiga debe wa pale Ubungo stendi unatusumbua wasafiri tunaotaka kwenda mikoani. Kumbuka tena huwezi kupata elimu ya Usalama barabarani kokote kule bila kuwa afisa wa polisi maana wewe utafundishwa kanuni,sheria na alama za barabarani,Ila hutofundishwa barabarani gani ipendelewe zaidi kuliko nyingine,Hutofundishwa kujua misafara ya siri yaviongozi inakuaje,Hutofundishwa majambazi wablokiwa vipi barabarani,Hutofundishwa kupeleleza ajali inapimwa vipi ,Hivyo hata use na PHD yako ya nyuki au kujenga maghorofa bila kwenda chuo cha polisi wewe ni mbumbumbu sana kuliko yule form failure unayemsema ambaye amefundishwa kufanya kazi kama mwanajeshi inapobidi kutumia medani hizo rejea kumbukumbu ujambazi Ubungo ,kufanya kazi kama daktari anapokuokoa unapopata ajali au kuzoa mzoga wako unapkuwa umesagwa na lorry, anapofanya kazi kama mwanasheria anapokupeleka mahakamani upate haki yako ulipwe bima au ufungwe kwa madhara uliyesababisha ,Kumbuka Huyo ndiye anayskuokoa kwa kukumbusha funga mkanda ukipata ajali utachomoka. Tuulizane swali rahisi tu hivi MTU Aliyepata form Four failure ndiye anayeajiriwa na serikali? Hivi wewe kwenye hicho chuo kikuu ulichosoma hakuna wahitimu wanaofanya kazi polisi? Je hao unaowajua unafikiri wakati wanaajiriwa walianzia na cheo kikubwa?.Je unafikiri huyo Traffic anayekupimia ajali uliyesababisha,unayekujazia taarifa zako vizuri mpaka unapata lesseni, anayekutolea ushaidi mahakamani mpaka unafungwa ? Bado unaamini hana elimu.Je wahitimi wa vyuo vikuu huwa wanafanya usahili wa ajira katika polisi ili iweje .au ukishajiliwa na polisi tu hata kama unaphd unakuwa form four failure. Acha hasira kwa vitu usivyovijua umaskini wa nchi hii ni mkubwa sana na aibu kubwa inaficha na hawa Mapolisi maana bila kufanya hayo wayafanyao mambo huwa hovyohovyo .
 
Nimecheka kinoma tena kwa sauti .Umesahau kuwa ili uwe dereva ulifanyiwa usahili na Traffic hao hao,Umesahau ukipata ajali wanakuhudumia ili upate kulipwa bima ni hao hao,Umesahau kuwa hao hao ndiyo wanaoongoza misafara yote viongozi wa nchi,Umesahau kuwa hao Traffick ndiyo wanaoongoza hili jiji LA Dar es salaam katika junction .Umesahau kuwa magari yote ya hili jiji asubuhi yanakwenda posta na kariakoo na jioni ndiyo yanarudi ,He Umesahau wanaomiliki magari wengi wao wanatokea kuanzia mwenge kueleke boko?.Kumbuka tena kuna barabara nyingine kutoka salender bridge kuja mwenge zina magari mengi sana na zinajaza magari bagamoyo road. Mwisho nakokotoa kwa kusema taifa hili linawhandisi majinga kuliko waandisi wote duniani wameshindwa kubuni mbinu mbadala ya kutatua foleni za hii nchi wameachia Traffic wafanye hiyo kazi. Mwisho wewe unayetokea Ubungo huu muda huna umuhimu sana kama anayetokea Posta maana ofisi zote za serikali zipo Posta ofisi za mashirika na makampuniy makubwa zipo posta,mabenki yote yapo posta na wanaotokea airport wanapita nyerere road wanaingia Ally hassan mwinyi kisha Bagamoyo road .Sasa wewe umetoka wapi?.Bila shaka wewe ni mpiga debe wa pale Ubungo stendi unatusumbua wasafiri tunaotaka kwenda mikoani. Kumbuka tena huwezi kupata elimu ya Usalama barabarani kokote kule bila kuwa afisa wa polisi maana wewe utafundishwa kanuni,sheria na alama za barabarani,Ila hutofundishwa barabarani gani ipendelewe zaidi kuliko nyingine,Hutofundishwa kujua misafara ya siri yaviongozi inakuaje,Hutofundishwa majambazi wablokiwa vipi barabarani,Hutofundishwa kupeleleza ajali inapimwa vipi ,Hivyo hata use na PHD yako ya nyuki au kujenga maghorofa bila kwenda chuo cha polisi wewe ni mbumbumbu sana kuliko yule form failure unayemsema ambaye amefundishwa kufanya kazi kama mwanajeshi inapobidi kutumia medani hizo rejea kumbukumbu ujambazi Ubungo ,kufanya kazi kama daktari anapokuokoa unapopata ajali au kuzoa mzoga wako unapkuwa umesagwa na lorry, anapofanya kazi kama mwanasheria anapokupeleka mahakamani upate haki yako ulipwe bima au ufungwe kwa madhara uliyesababisha ,Kumbuka Huyo ndiye anayskuokoa kwa kukumbusha funga mkanda ukipata ajali utachomoka. Tuulizane swali rahisi tu hivi MTU Aliyepata form Four failure ndiye anayeajiriwa na serikali? Hivi wewe kwenye hicho chuo kikuu ulichosoma hakuna wahitimu wanaofanya kazi polisi? Je hao unaowajua unafikiri wakati wanaajiriwa walianzia na cheo kikubwa?.Je unafikiri huyo Traffic anayekupimia ajali uliyesababisha,unayekujazia taarifa zako vizuri mpaka unapata lesseni, anayekutolea ushaidi mahakamani mpaka unafungwa ? Bado unaamini hana elimu.Je wahitimi wa vyuo vikuu huwa wanafanya usahili wa ajira katika polisi ili iweje .au ukishajiliwa na polisi tu hata kama unaphd unakuwa form four failure. Acha hasira kwa vitu usivyovijua umaskini wa nchi hii ni mkubwa sana na aibu kubwa inaficha na hawa Mapolisi maana bila kufanya hayo wayafanyao mambo huwa hovyohovyo .
Bila shaka wewe utakuwa traffic pia na utakuwa ni wale ambao hawana kitu kabisa begani, naona tu unavyotoa povu afande

Tena wewe utakuwa hata fomu foo felia hauna maana sio kwa huo mwandiko wako pot lakini ukweli utabaki kuwa ukweli mnakera sana aisee harafu haimanishi kuwa kufeli kwako eti huwezi ongoza msafara wa kiongozi 70% ya watanzania wamezaliwa vijijini na wamelelewa na mama ambao wengi wao hata shule hawana ila wamekuwa vzr tu

Sasa hata nyie mkubari kuwa wengi wenu ni mbumbumbu tena haswaaa! yaani hamna shule kabisa japo kuna mengine mnayafanya vzr pia
 
Nimecheka kinoma tena kwa sauti .Umesahau kuwa ili uwe dereva ulifanyiwa usahili na Traffic hao hao,Umesahau ukipata ajali wanakuhudumia ili upate kulipwa bima ni hao hao,Umesahau kuwa hao hao ndiyo wanaoongoza misafara yote viongozi wa nchi,Umesahau kuwa hao Traffick ndiyo wanaoongoza hili jiji LA Dar es salaam katika junction .Umesahau kuwa magari yote ya hili jiji asubuhi yanakwenda posta na kariakoo na jioni ndiyo yanarudi ,He Umesahau wanaomiliki magari wengi wao wanatokea kuanzia mwenge kueleke boko?.Kumbuka tena kuna barabara nyingine kutoka salender bridge kuja mwenge zina magari mengi sana na zinajaza magari bagamoyo road. Mwisho nakokotoa kwa kusema taifa hili linawhandisi majinga kuliko waandisi wote duniani wameshindwa kubuni mbinu mbadala ya kutatua foleni za hii nchi wameachia Traffic wafanye hiyo kazi. Mwisho wewe unayetokea Ubungo huu muda huna umuhimu sana kama anayetokea Posta maana ofisi zote za serikali zipo Posta ofisi za mashirika na makampuniy makubwa zipo posta,mabenki yote yapo posta na wanaotokea airport wanapita nyerere road wanaingia Ally hassan mwinyi kisha Bagamoyo road .Sasa wewe umetoka wapi?.Bila shaka wewe ni mpiga debe wa pale Ubungo stendi unatusumbua wasafiri tunaotaka kwenda mikoani. Kumbuka tena huwezi kupata elimu ya Usalama barabarani kokote kule bila kuwa afisa wa polisi maana wewe utafundishwa kanuni,sheria na alama za barabarani,Ila hutofundishwa barabarani gani ipendelewe zaidi kuliko nyingine,Hutofundishwa kujua misafara ya siri yaviongozi inakuaje,Hutofundishwa majambazi wablokiwa vipi barabarani,Hutofundishwa kupeleleza ajali inapimwa vipi ,Hivyo hata use na PHD yako ya nyuki au kujenga maghorofa bila kwenda chuo cha polisi wewe ni mbumbumbu sana kuliko yule form failure unayemsema ambaye amefundishwa kufanya kazi kama mwanajeshi inapobidi kutumia medani hizo rejea kumbukumbu ujambazi Ubungo ,kufanya kazi kama daktari anapokuokoa unapopata ajali au kuzoa mzoga wako unapkuwa umesagwa na lorry, anapofanya kazi kama mwanasheria anapokupeleka mahakamani upate haki yako ulipwe bima au ufungwe kwa madhara uliyesababisha ,Kumbuka Huyo ndiye anayskuokoa kwa kukumbusha funga mkanda ukipata ajali utachomoka. Tuulizane swali rahisi tu hivi MTU Aliyepata form Four failure ndiye anayeajiriwa na serikali? Hivi wewe kwenye hicho chuo kikuu ulichosoma hakuna wahitimu wanaofanya kazi polisi? Je hao unaowajua unafikiri wakati wanaajiriwa walianzia na cheo kikubwa?.Je unafikiri huyo Traffic anayekupimia ajali uliyesababisha,unayekujazia taarifa zako vizuri mpaka unapata lesseni, anayekutolea ushaidi mahakamani mpaka unafungwa ? Bado unaamini hana elimu.Je wahitimi wa vyuo vikuu huwa wanafanya usahili wa ajira katika polisi ili iweje .au ukishajiliwa na polisi tu hata kama unaphd unakuwa form four failure. Acha hasira kwa vitu usivyovijua umaskini wa nchi hii ni mkubwa sana na aibu kubwa inaficha na hawa Mapolisi maana bila kufanya hayo wayafanyao mambo huwa hovyohovyo .
Afande mbona umetoka povu sana. Nikweli lakin nyie wengi ni form four.
 
Thread iishie hapa.
Nimecheka kinoma tena kwa sauti .Umesahau kuwa ili uwe dereva ulifanyiwa usahili na Traffic hao hao,Umesahau ukipata ajali wanakuhudumia ili upate kulipwa bima ni hao hao,Umesahau kuwa hao hao ndiyo wanaoongoza misafara yote viongozi wa nchi,Umesahau kuwa hao Traffick ndiyo wanaoongoza hili jiji LA Dar es salaam katika junction .Umesahau kuwa magari yote ya hili jiji asubuhi yanakwenda posta na kariakoo na jioni ndiyo yanarudi ,He Umesahau wanaomiliki magari wengi wao wanatokea kuanzia mwenge kueleke boko?.Kumbuka tena kuna barabara nyingine kutoka salender bridge kuja mwenge zina magari mengi sana na zinajaza magari bagamoyo road. Mwisho nakokotoa kwa kusema taifa hili linawhandisi majinga kuliko waandisi wote duniani wameshindwa kubuni mbinu mbadala ya kutatua foleni za hii nchi wameachia Traffic wafanye hiyo kazi. Mwisho wewe unayetokea Ubungo huu muda huna umuhimu sana kama anayetokea Posta maana ofisi zote za serikali zipo Posta ofisi za mashirika na makampuniy makubwa zipo posta,mabenki yote yapo posta na wanaotokea airport wanapita nyerere road wanaingia Ally hassan mwinyi kisha Bagamoyo road .Sasa wewe umetoka wapi?.Bila shaka wewe ni mpiga debe wa pale Ubungo stendi unatusumbua wasafiri tunaotaka kwenda mikoani. Kumbuka tena huwezi kupata elimu ya Usalama barabarani kokote kule bila kuwa afisa wa polisi maana wewe utafundishwa kanuni,sheria na alama za barabarani,Ila hutofundishwa barabarani gani ipendelewe zaidi kuliko nyingine,Hutofundishwa kujua misafara ya siri yaviongozi inakuaje,Hutofundishwa majambazi wablokiwa vipi barabarani,Hutofundishwa kupeleleza ajali inapimwa vipi ,Hivyo hata use na PHD yako ya nyuki au kujenga maghorofa bila kwenda chuo cha polisi wewe ni mbumbumbu sana kuliko yule form failure unayemsema ambaye amefundishwa kufanya kazi kama mwanajeshi inapobidi kutumia medani hizo rejea kumbukumbu ujambazi Ubungo ,kufanya kazi kama daktari anapokuokoa unapopata ajali au kuzoa mzoga wako unapkuwa umesagwa na lorry, anapofanya kazi kama mwanasheria anapokupeleka mahakamani upate haki yako ulipwe bima au ufungwe kwa madhara uliyesababisha ,Kumbuka Huyo ndiye anayskuokoa kwa kukumbusha funga mkanda ukipata ajali utachomoka. Tuulizane swali rahisi tu hivi MTU Aliyepata form Four failure ndiye anayeajiriwa na serikali? Hivi wewe kwenye hicho chuo kikuu ulichosoma hakuna wahitimu wanaofanya kazi polisi? Je hao unaowajua unafikiri wakati wanaajiriwa walianzia na cheo kikubwa?.Je unafikiri huyo Traffic anayekupimia ajali uliyesababisha,unayekujazia taarifa zako vizuri mpaka unapata lesseni, anayekutolea ushaidi mahakamani mpaka unafungwa ? Bado unaamini hana elimu.Je wahitimi wa vyuo vikuu huwa wanafanya usahili wa ajira katika polisi ili iweje .au ukishajiliwa na polisi tu hata kama unaphd unakuwa form four failure. Acha hasira kwa vitu usivyovijua umaskini wa nchi hii ni mkubwa sana na aibu kubwa inaficha na hawa Mapolisi maana bila kufanya hayo wayafanyao mambo huwa hovyohovyo .
 
Nimecheka kinoma tena kwa sauti .Umesahau kuwa ili uwe dereva ulifanyiwa usahili na Traffic hao hao,Umesahau ukipata ajali wanakuhudumia ili upate kulipwa bima ni hao hao,Umesahau kuwa hao hao ndiyo wanaoongoza misafara yote viongozi wa nchi,Umesahau kuwa hao Traffick ndiyo wanaoongoza hili jiji LA Dar es salaam katika junction .Umesahau kuwa magari yote ya hili jiji asubuhi yanakwenda posta na kariakoo na jioni ndiyo yanarudi ,He Umesahau wanaomiliki magari wengi wao wanatokea kuanzia mwenge kueleke boko?.Kumbuka tena kuna barabara nyingine kutoka salender bridge kuja mwenge zina magari mengi sana na zinajaza magari bagamoyo road. Mwisho nakokotoa kwa kusema taifa hili linawhandisi majinga kuliko waandisi wote duniani wameshindwa kubuni mbinu mbadala ya kutatua foleni za hii nchi wameachia Traffic wafanye hiyo kazi. Mwisho wewe unayetokea Ubungo huu muda huna umuhimu sana kama anayetokea Posta maana ofisi zote za serikali zipo Posta ofisi za mashirika na makampuniy makubwa zipo posta,mabenki yote yapo posta na wanaotokea airport wanapita nyerere road wanaingia Ally hassan mwinyi kisha Bagamoyo road .Sasa wewe umetoka wapi?.Bila shaka wewe ni mpiga debe wa pale Ubungo stendi unatusumbua wasafiri tunaotaka kwenda mikoani. Kumbuka tena huwezi kupata elimu ya Usalama barabarani kokote kule bila kuwa afisa wa polisi maana wewe utafundishwa kanuni,sheria na alama za barabarani,Ila hutofundishwa barabarani gani ipendelewe zaidi kuliko nyingine,Hutofundishwa kujua misafara ya siri yaviongozi inakuaje,Hutofundishwa majambazi wablokiwa vipi barabarani,Hutofundishwa kupeleleza ajali inapimwa vipi ,Hivyo hata use na PHD yako ya nyuki au kujenga maghorofa bila kwenda chuo cha polisi wewe ni mbumbumbu sana kuliko yule form failure unayemsema ambaye amefundishwa kufanya kazi kama mwanajeshi inapobidi kutumia medani hizo rejea kumbukumbu ujambazi Ubungo ,kufanya kazi kama daktari anapokuokoa unapopata ajali au kuzoa mzoga wako unapkuwa umesagwa na lorry, anapofanya kazi kama mwanasheria anapokupeleka mahakamani upate haki yako ulipwe bima au ufungwe kwa madhara uliyesababisha ,Kumbuka Huyo ndiye anayskuokoa kwa kukumbusha funga mkanda ukipata ajali utachomoka. Tuulizane swali rahisi tu hivi MTU Aliyepata form Four failure ndiye anayeajiriwa na serikali? Hivi wewe kwenye hicho chuo kikuu ulichosoma hakuna wahitimu wanaofanya kazi polisi? Je hao unaowajua unafikiri wakati wanaajiriwa walianzia na cheo kikubwa?.Je unafikiri huyo Traffic anayekupimia ajali uliyesababisha,unayekujazia taarifa zako vizuri mpaka unapata lesseni, anayekutolea ushaidi mahakamani mpaka unafungwa ? Bado unaamini hana elimu.Je wahitimi wa vyuo vikuu huwa wanafanya usahili wa ajira katika polisi ili iweje .au ukishajiliwa na polisi tu hata kama unaphd unakuwa form four failure. Acha hasira kwa vitu usivyovijua umaskini wa nchi hii ni mkubwa sana na aibu kubwa inaficha na hawa Mapolisi maana bila kufanya hayo wayafanyao mambo huwa hovyohovyo .

Fyi sijapimwa na trafik na driving license ninayo, ni dereva mzuri zaidi yako na I know alot about Traffic Engineering more than you do.

Nyie ndio mamburula kisa tu traffik anafanya kitu ndivyo sivyo unakaa kimya kisa yeye ndio anakupimia ukipata ajali pumb*vu.

Siwezi nikakaa jam for 2 straight hours kisa mjinga mmoja alievaa nguo nyeupe hajui anachokifanya barabarani. Kuniweka kwenye foleni kwa masaa mawili ndio amenisaidia hapo?

Mbona husemi wanaoongoza kula rushwa ni hao hao trafiki?

Kuna sehemu umesema "mtu anayetokea ubungo hana umuhimu kuliko anayetokea posta" - Hizo ni akili au matope? Kungekua hakuna umuhimu basi mngefunga barabara ya SamNujoma na CocaCola ili wapite hao wanaotoka Posta kwenda Tegeta

Funga bakuli yako ufiche ujinga wako uache kudhalilisha walimu wako.
 
Kwa iyo ukaona ukimbilie jf kulialiA! Haya sasa form 4 felia ndio huyo anaekupangia ww na phd yko muda wa kukaa foleni na huna la kufanya
Lakini uzuri ni kwamba fomu foo felia nae anapangiwa cha kufanya na PHD holder mwenzetu pale Magogoni, na ndio maana huyo fomu foo felia mwenzako hana aloamua yeye mpaka atumwe (apewe maelezo na boss wake)

Yaani maana ake felia ni felia tu haachiwi aamue mambo yeye
 
Mkuu, mimi binafsi ninakupongeza kwa dhati kabisa kwa kumiliki chuma in town.
Hayo mengune ya mwenge, mataa,vibatari na mishumaa mtajijuwa wenyewe huko Daslam..
 
Sijawahi kuona thread ya members kutunishiana misuli, kukejeliana na kutukanana matusi ya waziwazi kama hii.

Kila mtu, kuanzia mleta mada na wachangiaji wake, wote wamekasirika!

Ngoja nigune ki MPJ...hiiii bhagoshaaa!
 
Bila shaka wewe utakuwa traffic pia na utakuwa ni wale ambao hawana kitu kabisa begani, naona tu unavyotoa povu afande

Tena wewe utakuwa hata fomu foo felia hauna maana sio kwa huo mwandiko wako pot lakini ukweli utabaki kuwa ukweli mnakera sana aisee harafu haimanishi kuwa kufeli kwako eti huwezi ongoza msafara wa kiongozi 70% watanzania wamezaliwa vijijini na wamelelewa na mama ambao wengi wao hata shule hawana ila wamekuwa vzr tu

Sasa hata nyie mkubari kuwa wengi wenu ni mbumbumbu tena haswaaa! yaani hamna shule kabisa japo kuna mengine mnayafanya vzr pia
hii nchi bado tuna safari ndefu.
 
Traffik Tanzania ni wajinga na wapumbavu. Nasema hivyo kwasababu hawajui wanachokifanya. Nipo mataa ya mwenge toka saa 11 jion na sasa ni saa 1 usiku. (31 oct 2019)

Traffik wewe mpumbavu unaruhusu gari za kutoka mjini kwenda Tegeta na kusababisha foleni ndefu sana ya magari yanayotokea ubungo (Sam Nujoma) na kutokea Cocacola road.

Trafiki hamjui kuwa kazi yenu ni kuondoa foleni na sio kusababisha foleni. Unaporuhusu gari za upande mmoja tu inadhihirisha upumbavu wenu nyie matrafik.

Haya ndio madhara ya serikali kuajiri mapolisi ambao 99% kati yao ni form 4 failures.
Hapo ndipo umuhimu wa Flyover unapoonekana,Kama mtu unanyoosha Mwenge - Tegeta unapanda Juu unaamsha popo na kama unatoka mcity unaenda morocco unapita chini hapo kutakuwa hakuna mambo ya kugandishana kwenye taa kama ilivyo sasa.
 
Mkuu wese lilikuishia nini mbona hasira kali sana? Maanake hii hali ni kila siku hasa wakati wa rush hour.
Halafu ukute wewe unaetokea Cocacola unalipa kodi kubwa kuliko anaetokea city centre!
 
Sawa Askari Kolokoloni, naonaa umeshuka nondo za kiaskari askari
Nimecheka kinoma tena kwa sauti .Umesahau kuwa ili uwe dereva ulifanyiwa usahili na Traffic hao hao,Umesahau ukipata ajali wanakuhudumia ili upate kulipwa bima ni hao hao,Umesahau kuwa hao hao ndiyo wanaoongoza misafara yote viongozi wa nchi,Umesahau kuwa hao Traffick ndiyo wanaoongoza hili jiji LA Dar es salaam katika junction .Umesahau kuwa magari yote ya hili jiji asubuhi yanakwenda posta na kariakoo na jioni ndiyo yanarudi ,He Umesahau wanaomiliki magari wengi wao wanatokea kuanzia mwenge kueleke boko?.Kumbuka tena kuna barabara nyingine kutoka salender bridge kuja mwenge zina magari mengi sana na zinajaza magari bagamoyo road. Mwisho nakokotoa kwa kusema taifa hili linawhandisi majinga kuliko waandisi wote duniani wameshindwa kubuni mbinu mbadala ya kutatua foleni za hii nchi wameachia Traffic wafanye hiyo kazi. Mwisho wewe unayetokea Ubungo huu muda huna umuhimu sana kama anayetokea Posta maana ofisi zote za serikali zipo Posta ofisi za mashirika na makampuniy makubwa zipo posta,mabenki yote yapo posta na wanaotokea airport wanapita nyerere road wanaingia Ally hassan mwinyi kisha Bagamoyo road .Sasa wewe umetoka wapi?.Bila shaka wewe ni mpiga debe wa pale Ubungo stendi unatusumbua wasafiri tunaotaka kwenda mikoani. Kumbuka tena huwezi kupata elimu ya Usalama barabarani kokote kule bila kuwa afisa wa polisi maana wewe utafundishwa kanuni,sheria na alama za barabarani,Ila hutofundishwa barabarani gani ipendelewe zaidi kuliko nyingine,Hutofundishwa kujua misafara ya siri yaviongozi inakuaje,Hutofundishwa majambazi wablokiwa vipi barabarani,Hutofundishwa kupeleleza ajali inapimwa vipi ,Hivyo hata use na PHD yako ya nyuki au kujenga maghorofa bila kwenda chuo cha polisi wewe ni mbumbumbu sana kuliko yule form failure unayemsema ambaye amefundishwa kufanya kazi kama mwanajeshi inapobidi kutumia medani hizo rejea kumbukumbu ujambazi Ubungo ,kufanya kazi kama daktari anapokuokoa unapopata ajali au kuzoa mzoga wako unapkuwa umesagwa na lorry, anapofanya kazi kama mwanasheria anapokupeleka mahakamani upate haki yako ulipwe bima au ufungwe kwa madhara uliyesababisha ,Kumbuka Huyo ndiye anayskuokoa kwa kukumbusha funga mkanda ukipata ajali utachomoka. Tuulizane swali rahisi tu hivi MTU Aliyepata form Four failure ndiye anayeajiriwa na serikali? Hivi wewe kwenye hicho chuo kikuu ulichosoma hakuna wahitimu wanaofanya kazi polisi? Je hao unaowajua unafikiri wakati wanaajiriwa walianzia na cheo kikubwa?.Je unafikiri huyo Traffic anayekupimia ajali uliyesababisha,unayekujazia taarifa zako vizuri mpaka unapata lesseni, anayekutolea ushaidi mahakamani mpaka unafungwa ? Bado unaamini hana elimu.Je wahitimi wa vyuo vikuu huwa wanafanya usahili wa ajira katika polisi ili iweje .au ukishajiliwa na polisi tu hata kama unaphd unakuwa form four failure. Acha hasira kwa vitu usivyovijua umaskini wa nchi hii ni mkubwa sana na aibu kubwa inaficha na hawa Mapolisi maana bila kufanya hayo wayafanyao mambo huwa hovyohovyo .
 
Back
Top Bottom