Matrafik walisomea kuongoza magari tu kwenye trafik light

Matrafik walisomea kuongoza magari tu kwenye trafik light

muzachai

Member
Joined
Apr 30, 2009
Posts
41
Reaction score
16
hodi wakuu

hivi matrafiki wa bongo walisomea kuongoza magari tu hawana kazi nyingine ambayo wanaweza kuifanya maana naona muda mwingi wanajishugulisha na kuongoza magari tu na waliobakia kusimamisha gari na kuomba chochote ili watoto waende choo


HERI KUFA MASKINI UKIWA HURU KULIKO MFUNGWA TAJIRI.
 
Hivi wanasomeaga utrafiki hao au wanavalishwa migwanda myeupe tu na kupelekwa barabarani?
 
Back
Top Bottom