Matokeo ya Uchaguzi wa Madiwani October 28, 2012

Matokeo ya Uchaguzi wa Madiwani October 28, 2012

jaman kuna lijamaa linajiita CALCULATOR pia MR EMMY wanadai ccm mafisadi ndo wameshinda mtibwa, natmai umbea wao wa uko fb wanauleta uku jf, plz mods ebu fuateni utaratibu, wanaoleta uongo waweBANNED tafadhali na mkianza na hao mashangingi wawili wa ccm
 
Frankly writing looser here is CCM. Why and how? Just think loudly that before multpartism CCM was rulling all over the country bt as days goes wanazidi kumegwa. No question graf ya CCM inashuka just as mshuko wa thamani ya sarafu ye2. CONGRATS CDM
 
Hatimae wananchi wa jimbo la kaka Deo wafanya kweli kwa kuwakataa waasisi na walezi wakuu wa rushwa Tanzania ccm na kuchagua mabadiliko ambapo katika uchaguzi huo CHADEMA wamezoa kura 1418 na CCM wameambulia 1247.
 
Sio mchezo, ccm wamepigwa gape kubwa mno.
CHADEMA OBRIGADO!!! wana mvomero vema sana. hongera makamanda mstari wa mbele.
 
Matokeo yaliopatikana toka Songea mjini ni kuwa Chadema imepigwa kipigo cha mbwa mwizi kwa kutandikwa kama ifuatavyo:

CCM kura 955
Chadema kura 297
Cuf kura 27
 
hongera chadema. Tunawatakia kila lililojema. Jipange vizuri kupitia m4c na inawezeka.
 
Frankly writing looser here is CCM. Why and how? Just think loudly that before multpartism CCM was rulling all over the country bt as days goes wanazidi kumegwa. No question graf ya CCM inashuka just as mshuko wa thamani ya sarafu ye2. CONGRATS CDM

pokea like yangu, uko deep
 
Mpaka saizi Kata ambazo zimechukuliwa na CDM ni kama zinavyoonekana hapa chini;
Sikonge - Ipole,
Arusha- Daraja II
Kilimanjaro - Rombo
Iringa - Ludewa
Morogoro - Mvomero.
.....
 
jaman kuna lijamaa linajiita CALCULATOR pia MR EMMY wanadai ccm mafisadi ndo wameshinda mtibwa, natmai umbea wao wa uko fb wanauleta uku jf, plz mods ebu fuateni utaratibu, wanaoleta uongo waweBANNED tafadhali na mkianza na hao mashangingi wawili wa ccm

naunga mkono hoja, watiwe korokoroni.
 
haya,na kwa deo cdm imeongoza,arusha huko haina kuuliza,mpwapwa cdm ipo juu....
 
Hahahaha wamejazana kushangilia ushindi wa daraja mbili wamesahau kulikuwa na kata 29. Hata huko Magomeni Bagamoyo wamepigwa kipigo cha mbwa mwizi.
 
Nafurahi kuona wimbi la mabadiliko linaenda kwa kasi nzuri na ya kupendeza. Maana tulidhani Ludewa ni kwa CCM tumejua nako wanataka mabadiliko Viva wana Ludewa
 
Sio mchezo, ccm wamepigwa gape kubwa mno.
CHADEMA OBRIGADO!!! wana mvomero vema sana. hongera makamanda mstari wa mbele.

kwani kata hii ilikuwa ya chama gani kabla ya uchaguzi?
 
Chadema yashinda kwakishindo kata ya mtibwa kwa kupata kura 3096, ccm 1372 na cuf 67.kampeni hizo ziliongozwa na makamanda ALLY BANANGA NA MH CECILIA PARESO MBUNGE VITI MAALUM KUTOKA ARUSHA! CHINI YA USIMAMIZI WA KAMANDA ALIYEKUWA ANAONGOZA KAMPENI MIKOA YA MOROGORO NA DODOMA MH BENSON SINGO KIGAILA

Kampeni hizo ziliongozwa na makamanda Ally Bananga na Cecilia Paresso mbunge viti maalum mkoa wa arusha.

Viva makamanda hicho ndicho tunachokihitaji ili kuweka njia ya kuelekea kwenye uchaguzi mkuu 2015

 
Safiii safi sanaaaa!!!
Naichukia CCM kama ninavyomchukia shetani.
 
Back
Top Bottom