Matokeo ya Uchaguzi wa Madiwani October 28, 2012

Matokeo ya Uchaguzi wa Madiwani October 28, 2012

Kuna upuuzi unaendelea humu ndani. Kiwira ilifanya uchaguzi muda mrefu.Nashangaa inakuaje mtu anakurupuka anafanya ujinga kama huu

msamehe bure yawezekana kazidiwa na furaha, wajua matokeo yalotoka tayari yanafurahisha sana. msamehe bure vijana wamefurai
 
Hongereni sana kwa cdm kwani kama daftar la wapiga kura lingeborershwa ushindi ni cdm
 
kitu cha kutia moyo ni kwamba wapinzani wanaposhinda tofauti inakuwa kubwa mno. kuliko CCM ikishinda ikumbukwe kuwa kata ambazo wapinzani wameshinda zilikuwa za CCM na wapiga kura walikuwa walewale wa 2010 hivyo tuna hakika kabisa mara daftari la wapiga kura litakaposajili wapiga kura wapya wapinzani watashinda viti vingi sana
 
Watu wa huko bado hawajaelimika vya kutosha kujua umuhimu wa mabadliko, ila tunajipanga M4C lazima ije kutoa somo maeneo hayo ili wananchi wafunguke akili
 
kitu cha kutia moyo ni kwamba wapinzani wanaposhinda tofauti inakuwa kubwa mno. kuliko CCM ikishinda ikumbukwe kuwa kata ambazo wapinzani wameshinda zilikuwa za CCM na wapiga kura walikuwa walewale wa 2010 hivyo tuna hakika kabisa mara daftari la wapiga kura litakaposajili wapiga kura wapya wapinzani watashinda viti vingi sana
Tuendelee kujifariji, kushindwa ni kushindwa tu hata kwa kura moja, kazi bado ipo, watanzania bado either hawajatuelewa au bado wanakubali kuwa bidhaa
 
msamehe bure yawezekana kazidiwa na furaha, wajua matokeo yalotoka tayari yanafurahisha sana. msamehe bure vijana wamefurai

Mkuu Kashorobana inakera maana kila mtu yuko curious kupata matokeo halafu mtu anakuja na post za kitoto.Nimekuelewa lakini.
 
inatia moyo sana, ivi viti vyote vilochukuliwa na cdm vilikuwa chini ya ccm, na km magamba hawajajifunza basi 2014 kt chaguz za serikali za vijiji watashangazaa, cdm iz ril flying

chadema bado tuna kazi mkuu. usukumani watakuwa wamelogwa. madini yapo lakini wanatembea peku, hawana maji,shule, pamba zinawadodea lakini bado wanakumbatia ccm. Tutafute njia nyingine ya kuwakomboa hawa watu. mia
 
totali inasomaje wakuu?
nataka kujua ccm wameachika kata ngapi?
 
chadema bado tuna kazi mkuu. usukumani watakuwa wamelogwa. madini yapo lakini wanatembea peku, hawana maji,shule, pamba zinawadodea lakini bado wanakumbatia ccm. Tutafute njia nyingine ya kuwakomboa hawa watu. mia

wamewavizia msimu huu wa njaa ikizingatiwa mvua zilkua haba mwaka huu wakanunua vitambulisho vyao vya kura mkuu
 
Habari wakuu!
Mpaka muda huu CCM inaongoza ushindi wa KATA 13 huku chama cha CHADEMA kikiwa kimeshinda kata 3 mpaka mdua huu.

Wenye updates zaidi watupe, ila kiukweli hawa magamba bado wanamizizi fulan ila kupitia M4C na daftari jipya la kura, Tutashinda tu 2015.
 
Habari wakuu!
Mpaka muda huu CCM inaongoza ushindi wa KATA 13 huku chama cha CHADEMA kikiwa kimeshinda kata 3 mpaka mdua huu.

Wenye updates zaidi watupe, ila kiukweli hawa magamba bado wanamizizi fulan ila kupitia M4C na daftari jipya la kura, Tutashinda tu 2015.

Hongera ccm. Chadema bado sana. Nyie rukeni rukeni tu, ccm ndo chama dume.
 
Back
Top Bottom