Matokeo ya Uchaguzi wa Madiwani October 28, 2012

Matokeo ya Uchaguzi wa Madiwani October 28, 2012

Wana JF, tunaweza kupata matokeo ya Jumla kati ya Kata zote zilizokuwa na uchaguzi leo? Yaani Chadema tumepata Kata ngapi na CCM wana Kata ngapi mpaka sasa hivi
 
Matokeo Kamili ya Kiwira: Walio Jiandikisha walikuwa 11866 Kura zilizo pigwa zilikuwa 4341 kura zilizo haribika 24, Chadema 2621, CCM 1649, NCCR 33, CUF 13 hivyo Chadema tumeshinda katika uchaguzi wa UDIWANI
Kiwira kulikuwa na uchaguzi, hii sio ya zamani, jamani mbona mnatuchanganya
 
Jamani mbona huko walikoshinda magamba sioni hapa JF wakifurahia ushindi kama CHADEMA wanavyofurahia?

Naona wana tatizo la kisaikolojia kutokana na progress ya CHADEMA!!

Usikute kuwa wewe ni gamba bwabwa!
 
Hongera zaidi kwa CDM maana ni hatua nzuri zaidi,wenye matokeo ya maeneo mengine tujuzeni wakuu.
 
Usukumani CDM imeshindwa kata zote 4 (bugarama-kahama, shinyanga,misungwi na geita) ila nimefarijika maana ushindani ulikuwa mkubwa na Hongo ndo imetumika sana. Sina shaka uandikishaji mpya ukija tunashinda bila jasho kali kama hii na isitoshe kata hizi zote zilikuwa za ccm mwanzo.
 
Hatuwezi kimbia. Tunataka ushindi hata kama ni kata 1 kwa 29. Maana kata zote mlikuwa mnazishikilia nyie(ccm)

Omben, nitake radhi (tena hadharani). Yaani mimi unanifananisha na gamba??!! Kwa taarifa yako mimi sijawahi kununua cheti (kwa maana hiyo kazi zote ninazofanya sibebwi) na sijawahi kuiba (kwa maana hiyo sihitaji kulindwa na ma rpc, majaji au watawala magamba). Umeniudhi sana kunifananisha na maadui wakubwa wa taifa langu!
 
Naona RITZ, Chama, na Magamba wengine wenye viherehere humu JF, leo wanachungulia hii thread kama guest.

SAFISANA CHADEMA, ccm wameshalegea BADO KIDOGO TU KITAELEWEKA NCHI NZIMA.
 
Usukumani CDM imeshindwa kata zote 4 (bugarama-kahama, shinyanga,misungwi na geita) ila nimefarijika maana ushindani ulikuwa mkubwa na Hongo ndo imetumika sana. Sina shaka uandikishaji mpya ukija tunashinda bila jasho kali kama hii na isitoshe kata hizi zote zilikuwa za ccm mwanzo.

NAHISI ATA HAWAKUWA WACHUNGU WA KULINDA KURA ZAO, NI V RARER KWA MICCM KUSHINDA KIHALALI LABDA DODOMA LK C MPWAPWA, LKN YANASHINDA KWA MARGIN NDOGO SANA YA KURA, APO MTAONA MAGEUZI YAMEUNGWA MKONO KWA ASILIMIa KUBWA.
 
Wakuu Mbona Bangata hamsomeki?au magamba yanasogeza mda waweze kuiba?
 
Ingependeza kama aliyeanzisha hii thread angekuwa anaupdate confirmed results kwenye post ya kwanza, otherwise it's just too confusing to keep track!!
 
Omben, nitake radhi (tena hadharani). Yaani mimi unanifananisha na gamba??!! Kwa taarifa yako mimi sijawahi kununua cheti (kwa maana hiyo kazi zote ninazofanya sibebwi) na sijawahi kuiba (kwa maana hiyo sihitaji kulindwa na ma rpc, majaji au watawala magamba). Umeniudhi sana kunifananisha na maadui wakubwa wa taifa langu!

Naomba msamaha wako pls
 
Usukumani CDM imeshindwa kata zote 4 (bugarama-kahama, shinyanga,misungwi na geita) ila nimefarijika maana ushindani ulikuwa mkubwa na Hongo ndo imetumika sana. Sina shaka uandikishaji mpya ukija tunashinda bila jasho kali kama hii na isitoshe kata hizi zote zilikuwa za ccm mwanzo.

Na tuna-ignore one big factor: ccm ya 2015 itakuwa at least 5 factions!
 
Safi saana peoplesssssssssssssssssss poweeeeeeeeeeeeeeer

Usukumani CDM imeshindwa kata zote 4 (bugarama-kahama, shinyanga,misungwi na geita) ila nimefarijika maana ushindani ulikuwa mkubwa na Hongo ndo imetumika sana. Sina shaka uandikishaji mpya ukija tunashinda bila jasho kali kama hii na isitoshe kata hizi zote zilikuwa za ccm mwanzo.
 
Usukumani CDM imeshindwa kata zote 4 (bugarama-kahama, shinyanga,misungwi na geita) ila nimefarijika maana ushindani ulikuwa mkubwa na Hongo ndo imetumika sana. Sina shaka uandikishaji mpya ukija tunashinda bila jasho kali kama hii na isitoshe kata hizi zote zilikuwa za ccm mwanzo.

Una uhakika? Mbona hizo kata CCM waShatangaza ushindi acha masikhara
 
Omben, nitake radhi (tena hadharani). Yaani mimi unanifananisha na gamba??!! Kwa taarifa yako mimi sijawahi kununua cheti (kwa maana hiyo kazi zote ninazofanya sibebwi) na sijawahi kuiba (kwa maana hiyo sihitaji kulindwa na ma rpc, majaji au watawala magamba). Umeniudhi sana kunifananisha na maadui wakubwa wa taifa langu!

Wewe hupendi kufananishwa na gamba kwanini wewe unawafananisha wenzio wakati una weza kucheck posts zao zilizopita?!
 
Yeah safi sana Watanganyika wa sehemu hizi ambazo kulikuwa na uchaguzi leo wa madiwani safi sana kwa kuwaamini Chadema chama cha ukweli chenye kuwajali watu wote
 
asanteni kwa taarifa nzuri inayoonyesha shetani kushindwa
 
Back
Top Bottom