Matokeo ya uchaguzi wa DMV, seriously you guys?!

Matokeo ya uchaguzi wa DMV, seriously you guys?!

Hahahhahhahahahahhahaha, hadi huko wamechakachua mkuu Matola ? kura zimezidi idadi ya wapiga kura, hii kali sasa
 
Last edited by a moderator:
Natumia simu haifunguki, taarifa nilizonazo kura ni nyingi kuliko idadi ya wapiga kura, mambo ya Ccm kubambika kura hewa wanayapeleka mpaka Marekani? hivi polisi wa Marekani hawaruhusiwi kuwatandika virungu hawa wahuni?

- Ndio maana niliktaaa kabisa kujihusisha na kampeni zao na nikazipiga marufuku in my blog, sasa subiri watakavyoanza kutukanana kama watoto wadogo shame on all waliohusika inasikitisha hawa ni wabongo wapo majuu sasa wakirudi bongo watattuletea nini hawa?

Le Mutuz
 
MABOX na stress yameathiri bongo zao, wanaona siasa kama sehemu ya kukutana na wakubwa wa nchi ili wapige dili,
 
- Ndio maana niliktaaa kabisa kujihusisha na kampeni zao na nikazipiga marufuku in my blog, sasa subiri watakavyoanza kutukanana kama watoto wadogo shame on all waliohusika inasikitisha hawa ni wabongo wapo majuu sasa wakirudi bongo watattuletea nini hawa?

Le Mutuz

Swali linabaki huo Urais wa DMV una kitu gani kilichojificha?

Ni kwa nini kura za Rais zizidi idadi ya wapiga kura na kura za makamu wa Rais ballots zake ziwe sawa kwa idadi ya wapiga kura?

Hivi kwa mfano hii jumuiya ya DMV imewahi kufanya nini cha maana ili watushawishi kwamba kuna la maana otherwise hiyo jumuiya ivunjwe mara moja na Watanzania wanaotaka kusaidiana waanzishe SACCOS zao huko huko. Tumechoka na kelele za wapuuzi wasiojiheshimu.
 
tatizo watanzania tumezoea kuona kila kitu ni kawaida, lkn hii ni aibu tosha na kuonesha hatuja staarbika yani sisi ni washenzi, tunachakachua mpaka mambo ya kipuuuzi...CCM imetufundisha mambo ya aibu na yasiyo ya kiungwana
 
Huyo mpuuzi aliyevaa "baragashea" alikuwa na ulazima gani wa kutukana matusi ya nguoni kana kwamba yeye hana mama? Na huko kujiita al qaeda akiwa America yeye anaona sifa. This is the kind of gutter politics and crowd that some people choose to steer away from. Manake kujichanganya na wapumbavu watoa matusi kama hawa ni upunguani. Hongera Iddy ila nakushauri usiwe karibu na watu wenye tabia chafu kama hao waliokuzunguka.
 
- Ndio maana niliktaaa kabisa kujihusisha na kampeni zao na nikazipiga marufuku in my blog, sasa subiri watakavyoanza kutukanana kama watoto wadogo shame on all waliohusika inasikitisha hawa ni wabongo wapo majuu sasa wakirudi bongo watattuletea nini hawa?

Le Mutuz

Mkuu najua umekaa mbele kitambo,

Msaada: Nini maana ya DMV na inawasaidia vip wabongo???

Ni vyema tukakumbushana, tafadhali tupe maelezo.
 
Huyo mpuuzi aliyevaa "baragashea" alikuwa na ulazima gani wa kutukana matusi ya nguoni kana kwamba yeye hana mama? Na huko kujiita al qaeda akiwa America yeye anaona sifa. This is the kind of gutter politics and crowd that some people choose to steer away from. Manake kujichanganya na wapumbavu watoa matusi kama hawa ni upunguani. Hongera Iddy ila nakushauri usiwe karibu na watu wenye tabia chafu kama hao waliokuzunguka.
Huu ndio unaitwa unafki unampa Iddy hongera kwa uchaguzi upi?
 
Back
Top Bottom