Matokeo ya Kigoma


R

Radi

Member
Joined
May 22, 2010
Messages
94
Likes
1
Points
15
R

Radi

Member
Joined May 22, 2010
94 1 15
Taarifa nilizopata sasa hivi ni kwamba kulikuwa na recount
kabla ya hapo mbunge alikuwa Ally(Chadema), kwa ushindi wa kura 450
baada ya recount Mbungev wakachakachua matokeo ikawa CCM kwa tofauti ya kura 1000 ila wanachi wamegoma matokeo , na wamepigwa mabomu ya machozi.Je kwa njia hii tutafika kweli???:sad:
 
W

werema01

Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
47
Likes
0
Points
0
W

werema01

Member
Joined Feb 10, 2010
47 0 0
no one knows what tommorow will bring
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Taarifa nilizopata sasa hivi ni kwamba kulikuwa na recount
kabla ya hapo mbunge alikuwa Ally(Chadema), kwa ushindi wa kura 450
baada ya recount Mbungev wakachakachua matokeo ikawa CCM kwa tofauti ya kura 1000 ila wanachi wamegoma matokeo , na wamepigwa mabomu ya machozi.Je kwa njia hii tutafika kweli???:sad:
kwa ccm, ukikubali recount ndio imetoka hivyo
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,534
Likes
217
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,534 217 160
Wananchi waitwae haki yao, wasisubiri NEC sijui shingo.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
31
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 31 0
kwanini warudie kuhesabu, kunasababu za msingi kweli? iweje ccm washindwe kwa 450 halafu warudie washinde kwa 1000?
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,485
Likes
9,851
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,485 9,851 280
Taarifa nilizopata sasa hivi ni kwamba kulikuwa na recount...
TAARIFA umezipata wapi? hebu muwe mnaweka VYANZO vya taarifa zenu kuepuka kuwekana roho juu. Taarifa HII HII imekuwa inazunguka humu tangu saa nane mchana
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,608
Likes
5,109
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,608 5,109 280
Wameharibu mambo kuruhusu kuhesabu tena.
 
mpayukaji

mpayukaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
943
Likes
11
Points
0
mpayukaji

mpayukaji

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
943 11 0
Kosa wanalofanya watanzania ni kumwamini Kivuitu Kiravu kutenda haki. Hawa ni mawakala wa mafisadi waliojazwa kwenye taasisi zetu. Wanapaswa kutimuliwa kwenye ofisi zetu maana si za mabwana zao.
 
R

Radi

Member
Joined
May 22, 2010
Messages
94
Likes
1
Points
15
R

Radi

Member
Joined May 22, 2010
94 1 15
Waungwana kwa taarifa nilizopata sasa hivi mbuge wa Chadema alikua kashinda kwa zaidi ya kura 450 ila baada ya recount CCM wanachakachukua matokeo na kuumpa mgombea wa ccm ushindi kwa kura 100 zaidi.
Wananchi hawajakubali nasikia moto una waka.na Nimesikia Kigoma mabomu ya kutoa machozi yalikuwa yanatupwa na polisi hovyo hovyo ili kutawanya watu.:sad:
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Hakuna kisingizio kingine cha kushindwa ila KUCHAKACHUA tu???
......it is becoming monotonous..
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
soerce plz......no udaku
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,224
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,224 280
Amani yetu itavunjwa na ccm tuu na si mwingine
 
M

mwana siasa

Senior Member
Joined
Aug 28, 2007
Messages
119
Likes
1
Points
35
M

mwana siasa

Senior Member
Joined Aug 28, 2007
119 1 35
Hivi sasa niko kigoma mjini na matokeo ni kama ifuatavyo:

Kigoma mjini : Chadema wameongoza kwa kura 400, serukamba wa ccm kagoma kusaini matokeo so wameomba recount na sasa kura zinahesabiwa, zitto yupo hapa kuweka mambo sawa. Ila so far chadema imeongoza.

Kigoma kusini : Kafulila wa nccr kashinda tena kwa kishindo

kigoma kaskazini: Zitto kapeta

majimbo yote ya kasulu nccr imeongoza akiwepo mwanamama mmoja

kibondo mjini (muhambwe): Nccr imechukua tena ni kijana mdogo sana anaitwa felix mkosamali

kibondo vijijini (buyungu): Chadema anaongoza, japo kura bado zinahesabiwa.

So mpaka sasa kama mambo yakienda vizuri kwenye jimbo la buyungu na upinzani wakachukua basi kigoma yote itakuwa ya upinzani



weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...............
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,683
Likes
1,642
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,683 1,642 280
Hivi sasa niko kigoma mjini na matokeo ni kama ifuatavyo:

Kigoma mjini : Chadema wameongoza kwa kura 400, serukamba wa ccm kagoma kusaini matokeo so wameomba recount na sasa kura zinahesabiwa, zitto yupo hapa kuweka mambo sawa. Ila so far chadema imeongoza.

Kigoma kusini : Kafulila wa nccr kashinda tena kwa kishindo

kigoma kaskazini: Zitto kapeta

majimbo yote ya kasulu nccr imeongoza akiwepo mwanamama mmoja

kibondo mjini (muhambwe): Nccr imechukua tena ni kijana mdogo sana anaitwa felix mkosamali

kibondo vijijini (buyungu): Chadema anaongoza, japo kura bado zinahesabiwa.

So mpaka sasa kama mambo yakienda vizuri kwenye jimbo la buyungu na upinzani wakachukua basi kigoma yote itakuwa ya upinzani



weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...............
siamini.

(Lau Masha na Buriani wamenipa somo la kutosha sana kuhusu uzushi na uvumi)
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
Hivi sasa niko kigoma mjini na matokeo ni kama ifuatavyo:

Kigoma mjini : Chadema wameongoza kwa kura 400, serukamba wa ccm kagoma kusaini matokeo so wameomba recount na sasa kura zinahesabiwa, zitto yupo hapa kuweka mambo sawa. Ila so far chadema imeongoza.

Kigoma kusini : Kafulila wa nccr kashinda tena kwa kishindo

kigoma kaskazini: Zitto kapeta

majimbo yote ya kasulu nccr imeongoza akiwepo mwanamama mmoja

kibondo mjini (muhambwe): Nccr imechukua tena ni kijana mdogo sana anaitwa felix mkosamali

kibondo vijijini (buyungu): Chadema anaongoza, japo kura bado zinahesabiwa.

So mpaka sasa kama mambo yakienda vizuri kwenye jimbo la buyungu na upinzani wakachukua basi kigoma yote itakuwa ya upinzani



weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...............
Hizi bado ni tetesi wasimamizi wa uchaguzi katika majimbo hayo wakitangaza tupe taarifa
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
DUhhhhh
Km kweli jamani basi CHADEMA NA WAPINZANI WENZETU tuko Fuluuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Lete mpyaaaaaaaaaaaaaa
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
tafadhali msitupatie furaha bandia. tupatieni kitu iliyokamilika. matokeo yakitangazwa rasmi mtuhabarishe jamani.
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
sisi wakigomas hatumtazami mtu usoni,,,,,,,,,serukamba pls hatukutaki
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
4
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 4 133
Tunataka kusikia kutoka kwa msimamizi wa uchaguzi sio vyanzo vya mashaka tu
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
493
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 493 180
Angalau waende na upinza ili kuwe na maendeleo
 

Forum statistics

Threads 1,262,120
Members 485,449
Posts 30,113,589