Matokeo Ni saa 8 ya Mchana au Saa 8 ya Usiku? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo Ni saa 8 ya Mchana au Saa 8 ya Usiku?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Oct 3, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,131
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba kuuliza! Haya matokeo huko Igunga ni saa 8 za mchana au saa 8 za usiku? naombeni kujua!
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hii ni aibu kwa nchi, tume, na watawala wote!nakumbuka hadi kufika huu mda zambia walakuwawashatangaza na rupia banda alikuwa ashatoa hotuba ya shukhrani!iweje kisehemu tu cha nchi ambacho jiografia yake haiko kiivyo matokeo bado??
     
  3. msani

    msani JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    lolote toka igunga maana tv zimegoma kuonesha na radio kimya!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,370
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Haya haya Kiravu na watu wenu.....

    Saa nane ndo hiyo, wa IGUNGA tupeni updates...
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,131
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Ni saa 8 mchana? au saa nane usiku ndio tutapata hayo matokeo?
     
  6. sodeely

    sodeely Senior Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Nahisi kila mtanzania anajua saa nane ni wakati gani..
    Inakuaje tume ituambie watatangaza matokeo muda huo lakini hadi sasa sioni lolote likiendelea?
    Hii tume vipi?
     
  7. M

    Mwera JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ni saa8 usiku,kwa sa8 mchana imeshapita.
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 135
    inawezekana ni saa 8 ucku.
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 10,180
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    mimi saa yangu inasoma 14:12:30

    iyo ni saa ngapi?
     
  10. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,026
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nafikiri tatizo ni teknnohama lazima uulize wanatumia format gani ya kuhesabu muda. inawezekana walimaanisha saa za Japan
     
  11. L

    Luthar JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hii nchi kweli hakuna kitu mara matokeo mpaka saa 5 leo mpaka saa 8 kitaeleka leo najua chichim ingekuwa imeshika kata nyingi ungekuta wameshatangaza lakini kwakuwa cdm ndiyo wako juu ndiyo inawapa shida waangalizi mlioko huko igunga msiogope hiyo mibomu ya machozi wala washawasha huku arusha tu nayasubiria kwahamuu kubwaa
     
  12. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,259
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Mchakachuo haujamalizika! wakimaliza watatangaza vuta subira!
     
  13. D

    Dopas JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bado magamba hawajakamilisha uchakachuaji
     
  14. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado hawajamaliza kuchakachua. Sasa subirini mpaka saa10 jioni
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 10,180
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    kafumu ameshindwa; magamba wamemtia pingu za nyuma; hawezi kusaini. labda asaini kwa kutumia mguu.
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,239
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    bado hamuamini CCM imeshinda?
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,766
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    jamani aaaaah shida tuou
     
  18. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    TBC mbona sioni? Au magamba wamekanyagwa?!
     
  19. sodeely

    sodeely Senior Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Lazima kuna kitu hapo si bure..
     
  20. S

    SAIDALI Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania wengi tunavaa saa lakini kujali muda ni kazi kweli kweli, akikwambia saa nane ongeza saa yani saa 9
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...