Matikiti matikiti matikiti for sell at Morogoro!!!!!!!

Matikiti matikiti matikiti for sell at Morogoro!!!!!!!

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Posts
7,113
Reaction score
950
Kwa wadau na wafanya biashara wote wa matunda napenda kuchukua nafasi hii kuwajulisha kwamba kuanzia tar 20.05.2013 ntakua na mzigo wa kutosha wa matikiti maji.Natajia kua na takribani pc 110,000 zenye uzito wa takribani tani 750!!
Mzigo upo mikese-morogoro.
Nauza kwa jumla.

Ni matikiti matamu sana yenye nyama nyekundu na sukari nyingi,ni aina ya hybrid meusi mang'aavu yakiwa na nyama nyekundu ndani na maji mengi.

Uzito wa kila tunda kwa wastani ni kuanzia 5-8kgs kwa kila tunda.

Ntaweka picha kuanzia tar 18.05.

Kwa mawasiliano zaidi piga namba ya ofisi:0719 087330 mr Ally.

Kwa wafanya biashara watakao chukua mzigo mkubwa ntawapata ofa nzuri.
 
Kwa wadau na wafanya biashara wote wa matunda napenda kuchukua nafasi hii kuwajulisha kwamba kuanzia tar 20.05.2013 ntakua na mzigo wa kutosha wa matikiti maji.Natajia kua na takribani pc 110,000 zenye uzito wa takribani tani 750!!
Mzigo upo mikese-morogoro.
Nauza kwa jumla.

Ni matikiti matamu sana yenye nyama nyekundu na sukari nyingi,ni aina ya hybrid meusi mang'aavu yakiwa na nyama nyekundu ndani na maji mengi.

Uzito wa kila tunda kwa wastani ni kuanzia 5-8kgs kwa kila tunda.

Ntaweka picha kuanzia tar 18.05.

Kwa mawasiliano zaidi piga namba ya ofisi:0719 087330 mr Ally.

Kwa wafanya biashara watakao chukua mzigo mkubwa ntawapata ofa nzuri.

Tani 750 ni mzigo mkubwa mkuu, kwa nini usiwasiliane na SSB, naskia anachukua matunda kwa bei nzuri sana tena kwa kilo, kwa mzigo kama huo nadhani watakwambia upeleke wote na zaidi!
 
Tani 750 ni mzigo mkubwa mkuu, kwa nini usiwasiliane na SSB, naskia anachukua matunda kwa bei nzuri sana tena kwa kilo, kwa mzigo kama huo nadhani watakwambia upeleke wote na zaidi!
Sina contact zao mkuu!
Please nisaidie namna ya kuwapata.
 
Sina contact zao mkuu!
Please nisaidie namna ya kuwapata.

Sina contact ya mtu SSB, jaribu kutumia link aliyotoa mdau kichwat; pia ihamishe hii post uipeleke Business And Economic Forum, kule kuna wakulima wazuri sana wakina Malila C.K Edmund Amoeba LAT Asprin na wadau wengine waliobobea kwenye kilimo, mazao ya kilimo na masoko, hakika watakusaidia usije ukalanguliwa mkuu!
 
Last edited by a moderator:
Sina contact ya mtu SSB, jaribu kutumia link aliyotoa mdau kichwat; pia ihamishe hii post uipeleke Business And Economic Forum, kule kuna wakulima wazuri sana wakina Malila C.K Edmund Amoeba LAT Asprin na wadau wengine waliobobea kwenye kilimo, mazao ya kilimo na masoko, hakika watakusaidia usije ukalanguliwa mkuu!

Ahsante mkuu!
 
Last edited by a moderator:
Sina contact ya mtu SSB, jaribu kutumia link aliyotoa mdau kichwat; pia ihamishe hii post uipeleke Business And Economic Forum, kule kuna wakulima wazuri sana wakina Malila C.K Edmund Amoeba LAT Asprin na wadau wengine waliobobea kwenye kilimo, mazao ya kilimo na masoko, hakika watakusaidia usije ukalanguliwa mkuu!

Kwanza nikupongeze kwa kulima, nenda mwenyewe kwa Azam, na viwanda vingine vya matunda kama Ivory Iringa/Dabaga vegetables and fruit canning, usitumie mtu wa kati.
 
Kwanza nikupongeze kwa kulima, nenda mwenyewe kwa Azam, na viwanda vingine vya matunda kama Ivory Iringa/Dabaga vegetables and fruit canning, usitumie mtu wa kati.
Ahsante kwa ushauri mkuu.
Nimeuzingatia na ntaufanyia kazi!
 
Duh!
Pc 110,000x3500=385,000,000.
Hongera ndugu yangu.
Tena kwa Dar hakuna mzigo mpaka kuanzia mwezi wa8 kwahiyo kama kweli una mzigo wa kutoka mwisho mwa mwezi huu na mwezi wa sita ndugu yangu utakua mfalme.

Maana najua ata kwa hapo mikese ndio wanaanza kuandaa mashamba sasa.
So ni wewe pekee eneo hilo mwenye matikiti.
 
Hiyo bei hapo ni bei ya shambani morogoro kwa ukubwa huo unaousema.
 
Back
Top Bottom