Matatizo uliyowahi kukutana nayo kwenye daladala

Matatizo uliyowahi kukutana nayo kwenye daladala

Kuna siku bado kidogo nipigwe..gari ilikua nyomi nataka kushuka naomba kupita watu kama hawasikii vile..hakuna hata wa kusogea..nilichofanya nilipita kinguvu uku nawasukuma na kuwakanyaga na nlivyo bonge walijuta
Hahaha hua inakera sana watakua walichukia Sana basi tu ndio daladala wafanyaje Sasa!
 
Kuna siku bado kidogo nipigwe..gari ilikua nyomi nataka kushuka naomba kupita watu kama hawasikii vile..hakuna hata wa kusogea..nilichofanya nilipita kinguvu uku nawasukuma na kuwakanyaga na nlivyo bonge walijuta
I like thick girls
 
Kuwekewa kwapa kwenye pua

Ukiwa mfupi ni tabu kuna siku mbaba ameniwekelea kwapa lake kwenye pua yangu,yaaani nilikuwa naona kiza kama nakata roho,

Siku nyingine daladala za gongola mboto nikaingilia dirishani kuna mkaka akanivuta kwa ndani....
[emoji17] [emoji17]
 
Halafu sipedagi mtoto aliyevalishwa hirizi,,,siku Niko kwa gari nikamsaidia mama mtoto kumbe kavaa bonge la hirizi bana mkononi,,,weeee nilihaha ili watu wajue sio wangu,,kila saa najisemesha mama yuleeee,,,huku nazuia niliniguse,,
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Nakumbuka zamani flani nimekaa siti ya kati afu nyuma yangu wamekaa wadada 2 wamevaa ninja.basi mmojawapo akanipa simu yake nikataka kuuliza kitu nikasita kwanza!kuangalia ktk skrin ameandika naomba namba yako.nikamuandikia nikampa simu yake!baadae ananipigia hiyo sauti sijawahi iskia toka dunia imeumbwa!duuuhhh akaniambia njooo sehem flani tuongee hata hajakata simu nimeshafika!aseee sijawahi kuona limama bomba kama hilo huo wanja na mahina yamepakwa kila mahali.duuuhh yaani tunaongea mi nimedisa tu mda wote!asee lile limama kesho yake likanipa mzigo!si nikaliganda aseee nikawa km nimechanganyikiwa vile!siku hiyo akaniambia anasafiri nikamuuliza wapi!eti yeye anaishi baharini mi nikajua bahrain kule arabuni.likaniambia mi ni jini!!!aseee usain bolt chamtoto!nilipotea kama mzuka vile.dissapear like ghost
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
hii chai bila sukari
 
Kuwekewa kwapa kwenye pua

Ukiwa mfupi ni tabu kuna siku mbaba ameniwekelea kwapa lake kwenye pua yangu,yaaani nilikuwa naona kiza kama nakata roho,

Siku nyingine daladala za gongola mboto nikaingilia dirishani kuna mkaka akanivuta kwa ndani....
Kipind hicho ulikuwa hujanunua lile gari?
 
Nakumbuka zamani flani nimekaa siti ya kati afu nyuma yangu wamekaa wadada 2 wamevaa ninja.basi mmojawapo akanipa simu yake nikataka kuuliza kitu nikasita kwanza!kuangalia ktk skrin ameandika naomba namba yako.nikamuandikia nikampa simu yake!baadae ananipigia hiyo sauti sijawahi iskia toka dunia imeumbwa!duuuhhh akaniambia njooo sehem flani tuongee hata hajakata simu nimeshafika!aseee sijawahi kuona limama bomba kama hilo huo wanja na mahina yamepakwa kila mahali.duuuhh yaani tunaongea mi nimedisa tu mda wote!asee lile limama kesho yake likanipa mzigo!si nikaliganda aseee nikawa km nimechanganyikiwa vile!siku hiyo akaniambia anasafiri nikamuuliza wapi!eti yeye anaishi baharini mi nikajua bahrain kule arabuni.likaniambia mi ni jini!!!aseee usain bolt chamtoto!nilipotea kama mzuka vile.dissapear like ghost
ukome [emoji23][emoji28][emoji23]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom