sky walker
JF-Expert Member
- Feb 3, 2018
- 1,160
- 834
NAZUNGUMZIA BASI NA DALADALA KWA UJUMLA:
Mimi binafsi nimekutana na majanga kibao na sio moja kama:
1.Kusafiri kutoka Dar kuja Arusha tumbo lilinisubua sana.
2.Kuibiwa mp3 ya bei kiasi enzi hizo.
3.Kupanda gari kwa kujiamini kumbe nimesahau wallet nyumbani na Konda alikuwa mtata vibaya.
4.Kushikwa nyeti na mama mmoja kimya kimya baada ya kupiga story mbili tatu na ilikuwa usiku na ni baada ya kumuwekea mkono begani na ku msogelea huku tukiangalia video za insta (kisa kaniuliza umeoa nikasema hapana bado bado nakula bata)
5.Kupitiliza kituo.
6.Nilikunywa bia nyingi siku hiyo nikaanza safari na gari ndo ilikuwa ya mwisho mkojo ukanibana nikashindwa kuvumilia nikashuka kukojoa konda bila hiana akagonga gari isepe nikabaki uchira. DHAA
Mimi binafsi nimekutana na majanga kibao na sio moja kama:
1.Kusafiri kutoka Dar kuja Arusha tumbo lilinisubua sana.
2.Kuibiwa mp3 ya bei kiasi enzi hizo.
3.Kupanda gari kwa kujiamini kumbe nimesahau wallet nyumbani na Konda alikuwa mtata vibaya.
4.Kushikwa nyeti na mama mmoja kimya kimya baada ya kupiga story mbili tatu na ilikuwa usiku na ni baada ya kumuwekea mkono begani na ku msogelea huku tukiangalia video za insta (kisa kaniuliza umeoa nikasema hapana bado bado nakula bata)
5.Kupitiliza kituo.
6.Nilikunywa bia nyingi siku hiyo nikaanza safari na gari ndo ilikuwa ya mwisho mkojo ukanibana nikashindwa kuvumilia nikashuka kukojoa konda bila hiana akagonga gari isepe nikabaki uchira. DHAA