Matapeli wakubwa 5 kuwahi kutokea Tanzania

Matapeli wakubwa 5 kuwahi kutokea Tanzania

Babu wa Loliondo nampa kombe.

Babu alifunika balaa cha ajabu kuna jamaa zangu huwa nawatania walikula loss eti wanasema jero kitu bana? Wakati gharama halisi walizotumia ni zaidi ya laki3 kwa kila kichwa bado na muda walipoteza. Kutoka shy ni landcruiser tu ndo zilikuwa zinakubali kukodiwa na kila mtu walichaji laki2 go & back magari mengine hiace, costa, fuso, na mabus walikuwa wanatosa!
 
Hahaha, Ndama mtoto ya ng'ombe I will personally vouch for his mischief.

Alinifanya mpaka nimfungulie kesi polisi Magomeni, enzi hizoooooo.

Kuna mchizi mmoja anaitwa Batenga, alikuwa tapeli kabla neno la tapeli halijajulikana.

Jamaa alienda kwa Nyerere akamkuta Nyerere anafyatua matofali kibao, akawa anapiga naye story huku ananyoosha mikono kwenye matofali.

Kesho yake Nyerere akasafiri, jamaa akaja na malori, akaanza kusomba matofali, alipoulizwa akawa mkali, nyie hamkuniona nakubaliana na mzee jana hapa?

Walinzi wa Nyerere wakaogopa kuuliza, Nyerere akazidiwa na kazi, kuja kushtuka kaibiwa matofali kibao hakuwa hata na muda wa kufuatilia.

Batenga akajenga nyumba ya nyuma ya Karibu Hotel.

Or so goes the legend.

kumbe hadi nyerere katapeliwa kumbe kutapeliwa sio uboya
 
Hahaha, Ndama mtoto ya ng'ombe I will personally vouch for his mischief.

Alinifanya mpaka nimfungulie kesi polisi Magomeni, enzi hizoooooo.

Kuna mchizi mmoja anaitwa Batenga, alikuwa tapeli kabla neno la tapeli halijajulikana.

Jamaa alienda kwa Nyerere akamkuta Nyerere anafyatua matofali kibao, akawa anapiga naye story huku ananyoosha mikono kwenye matofali.

Kesho yake Nyerere akasafiri, jamaa akaja na malori, akaanza kusomba matofali, alipoulizwa akawa mkali, nyie hamkuniona nakubaliana na mzee jana hapa?

Walinzi wa Nyerere wakaogopa kuuliza, Nyerere akazidiwa na kazi, kuja kushtuka kaibiwa matofali kibao hakuwa hata na muda wa kufuatilia.

Batenga akajenga nyumba ya nyuma ya Karibu Hotel.

Or so goes the legend.

Hahahahaaaaa we mtu umenifanya nicheke hadi nimetokwa na machozi
 
list yako ni fake.kuna matapeli sijawaona.
papa msofe,ndama mtoto wa ng'ombe,ostaz juma na musoma,cheif kiumbe nk.

Hao sio matapeli,ni wauza unga wa lishe,dona,unga wa mhogo. Tofautisha utapeli na uuzaji wa unga wenye virutubisho.
 
Babu wa loliondo ulikuwa mpango wa gvt intelligence kutuliza fujo za chadema,balali unamsingizia tu kwakuwa yeye ndiyo anamajibu ya maswali magumu ila wezi wa bot wapo hapahapa tz, alex masawe si tapeli ni jambazi wa magari na alishirikiana na yule mbunge aliyetajwa na abdalah zombe kuwa ni jambazi wa magari. Matapeli maarufu ni papa musofe, msama na wengine wote wanaojiita mapapaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom