Matapeli wa Madini Mwenge, kuweni makini

Status
Not open for further replies.
Hahahaha
 
Kuna majamaa siku moja walitaka kunitapeli.

Nilijifanya mjinga kwa kuwalazimisha wao waende na spidi yangu badala ya mi kuendana na spidi yao.
Mwisho wa siku walinikimbia wote na simu zao wakazima na kutupa line kwa jinsi nilivokuwa nikiwaandama bili kuwapa pumzi.
 
Tatizo hujakutana nao, kina Tomaso mpaka muone. Unafikiri wote wanaolizwa kichwani hamnazo.
Mkuu, mi nishakutana nao,, lakini kitu nilichowafanyia hawakuamini...badala ya wao kutaka kunitapeli nilitaka kuwatapeli wao.. Kilichofuata sasa...
 
Hili ntalifanyia kazi, kibubu kikiwa kimetuna navaa wa mbuzi mpaka nakoenda.
 
Wenzetu ke wepesi kudanganyika! Hata ukiwambia mi ndiyo Mungu njoo mniabudu, watakuja wengi tu! Sijui wanashinda gani hawa jamaa!
 
Hapo hakuna kutumia dawa wala nini. Hapo uchawi uliotumika kukupumbaza ni tamaa yako ya kupata pesa ya bure tena ya haraka. Mimi nishakutana nao mara moja nikamwambia yule aliekuja kudakia mazungumzo yetu na kujifanya anawajua jamaa wapo Ubungo Plaza wana contact za wateja wao wazungu wa Straburg wananunua madini kwa magendo, nikamwambia "embu msaidie huyu jamaa mimi nawahi shughuli zangu.." nikavuka barabara fasta nikasepa.
 
Mjinga mkubwa wewe mtu umekutana nae Leo Leo anakutuma atakako unaenda bwege
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…