Matani

Afande Nyati

Afande Nyati

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,381
Points
2,000
Afande Nyati

Afande Nyati

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,381 2,000
Napita tuu, maana kuna wakuu wa nchi humu.
 
Ngonalugali

Ngonalugali

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2008
Messages
659
Points
225
Ngonalugali

Ngonalugali

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2008
659 225
Hii kitu inanikumbusha machungu ya uchaguzi wa 2010. Nilisafiri kutoka Arusha kwenda dar kuwahi kituo changu cha uchaguzi nikaishia kulizwa na matokeo ya jumla. Ila hii kitu ilinifanya nicheke nikiwa mwenyewe chumbani.
Thanks Mentor
 
T

tanasir

New Member
Joined
Dec 21, 2014
Messages
2
Points
0
T

tanasir

New Member
Joined Dec 21, 2014
2 0
kichwa kama kifungo cha suti,......kichwa kama tofi iliyotafunwa,..........kichwa kama ugali ambawo ujarushwarushwa.
 
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
2,839
Points
2,000
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
2,839 2,000
nyie wote fungeni zip basi(fungeni bakuli) waone kwanza pua zenu kama mtwangio
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,880
Points
2,000
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,880 2,000
Nimeitafuta hii thread Hadi nimechoka ...at last naipata
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,308
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,308 2,000
Nimeitafuta hii thread Hadi nimechoka ...at last naipata
Ndo maana wewe ni mweusi hadi nikifungua picha yako - whatsapp display picture - simu inakuwa kama imezimwa!


Kwenu mnanuka jasho hadi magufuli anaogopa kuja kuwatumbua majipu
Ahahahaha eti wewe ni danda hadi ukitupa mawe chini una-miss!!!!

Duh yaani umekomaa kiasi kwamba ukifumba macha yanalia kacha!! kama kamera
Ndo maana wewe huna shepu hadi kivuli chako kinakukataa!!!
 

Forum statistics

Threads 1,334,516
Members 512,012
Posts 32,478,714
Top