Matani

FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,299
Points
2,000
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,299 2,000
Hii sredi imenikumbusha mbalii sana Mentor
Huyo jamaa yuko wapi aisee?

Leo ndio nimeona hii thread ila jamaa ametisha aise, matani ya jamaa yote mapya ili hali wengine wanarudia yaliyokwishazoeleka.

Kiukweli nimecheka sana.
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,916
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,916 2,000
Huyo jamaa yuko wapi aisee?

Leo ndio nimeona hii thread ila jamaa ametisha aise, matani ya jamaa yote mapya ili hali wengine wanarudia yaliyokwishazoeleka.

Kiukweli nimecheka sana.
nikiona avatar yako nakumbuka muvi ya Blue Stuck kama sijakosea kwenye hiyo segment hapo polisi nilicheka hadi mbavu zikaniuma
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,299
Points
2,000
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,299 2,000
nikiona avatar yako nakumbuka muvi ya Blue Stuck kama sijakosea kwenye hiyo segment hapo polisi nilicheka hadi mbavu zikaniuma
Blue streak.

Hapo jamaa alipeleka piza kituo cha Polisi ili asome ramani baadae aende naye kama Ofisa.
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,916
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,916 2,000
Blue streak.

Hapo jamaa alipeleka piza kituo cha Polisi ili asome ramani baadae aende naye kama Ofisa.
Naaaam hiyo hiyo nilichekavsana hapo aisee, kuna watu wanavipaji vya kutuchekesha sana
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
26,105
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
26,105 2,000
Jamani nilipokuwa mdogo hii ndo ilikuwa hobby yangu maana kwa umbo langu dogo sikuweza kupigana ila ukinikosea kidogo..nitakupa neno utakaa kimya mwenyewe!
Najikumbushia tu...(usinichukie...)

Unataka matani..
Nyani Ngabu, una bichwa kubwa mpaka shuleni ulikuwa unaitwa Headboy! twende twende..
Fidel80, wewe umekonda mpaka ukisimama kwenye ukuta unakaa kama crack...
Mzee Mwanakijiji demu wako amekonda mpaka akivaa t-shirt ya bluu anafanana na sim card ya tiGO..
Asprin unamashavu kama mimba ya panya..

Na wewe TUKUTUKU uso kama shamba la matuta...

Unataka unataka..

Mwangalie kwanza, wewe Bigirita yaani wewe ni mbaya mpaka hutumia lotion inayoitwa 'why bother!'..teh teh..

Zak wewe ni mweusi mpaka ukirushiwa jiwe linarudi kuomba tochi...
Watu8 wewe ni mshamba hadi mara ya kwanza kupanda daladala ulianza kutandika vitambaa kwenye siti.


PS: On a light touch...
Nadhani utakuwa unatamani moderator wafute huu uzi wako wa enzi zako ukiwa mtoto. hahahahah. miaka karibia tisa tangu ulivyo u post.
 

Forum statistics

Threads 1,334,516
Members 512,012
Posts 32,478,792
Top