Matangazo ya dawa lishe kwenye 'media' yadhibitiwe


Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,829
Likes
463
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,829 463 180
Kwa kweli tunakoelekea si pema. Ikiwa tunapiga vita tena kwa nguvu zote ushoga, mavazi yasiyo na staha, madawa ya kulevya na kadhalika ili kujenga jamii yenye heshima, tunachelea kuona baadhi ya matangazo hasa kwenye radio ya dawa lishe hayana staha hata kidogo. Fikiria umekaa na watoto sebuleni, radio ikiwa 'on', mara mnasikia tangazo la dawa hizo na msemaji anasema ana dawa za kutibu tatizo la 'kuchelewa kufika kileleni!' utajisikiaje? inakera.
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
3,938
Likes
2,407
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
3,938 2,407 280
Tiba mbadala: wanakamua limao, karoti.......blah, blah kumbe kwenye hiyo juice wameweka unga wa vidonge vya hospitali na hasa ciprofloxacin, jamaa wamesambaa hadi huku vijijini.
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,829
Likes
463
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,829 463 180
Tiba mbadala: wanakamua limao, karoti.......blah, blah kumbe kwenye hiyo juice wameweka unga wa vidonge vya hospitali na hasa ciprofloxacin, jamaa wamesambaa hadi huku vijijini.
Iiiiiiih kuuumbe!
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,829
Likes
463
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,829 463 180
Tiba mbadala: wanakamua limao, karoti.......blah, blah kumbe kwenye hiyo juice wameweka unga wa vidonge vya hospitali na hasa ciprofloxacin, jamaa wamesambaa hadi huku vijijini.
Haya mkuu, serikali imeamka.
 
Mkali_01

Mkali_01

Senior Member
Joined
May 13, 2015
Messages
167
Likes
73
Points
45
Mkali_01

Mkali_01

Senior Member
Joined May 13, 2015
167 73 45
Napenda kujua cipro inachelewesha kukojoa??
 
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
5,947
Likes
5,262
Points
280
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
5,947 5,262 280
Kuna baadhi ya vituo bado vinapiga matangazo ya Dr. Mwaka. Kama kile kituo cha Maajabu-Magic Fm.Nauliza kama uamuzi wa baraza la tiba asili a wizara umebatilishwa. Maana kuendelea kwa matangazo kunatuchanganya sisi wananchi hasa tunaotaka watoto.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,002
Likes
14,851
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,002 14,851 280
Huu nao uchochezi sasa unauleta mkuu...
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
12,511
Likes
8,290
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
12,511 8,290 280
Hata 'ndondo cup' inayodhaminiwa na Dr Mwaka bado inaendelea
 

Forum statistics

Threads 1,236,308
Members 475,050
Posts 29,253,663