Matangazo JamiiForums


Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,386
Likes
1,238
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,386 1,238 280
Najua kuwa admin hana control dhidi ya matangazo yanayokuwa streamed hapa kutokea Google. Hata hivyo nadhani anaweza kufanya something kuzuia matangazo yanayoweza kuwa offensive kwa baadhi ya wanachama.

Binafsi ninajisikia uneasy sana JF inaponiwashia tangazo linalosema "Meet Tanzanian Women" likiambatana na picha za akina dada mbele ya watoto zangu wa kike na wa kiume.
 
Majita

Majita

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2008
Messages
606
Likes
94
Points
45
Majita

Majita

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2008
606 94 45
Tanzania Tanzania Tanzania,nakupenda kwa moyo wote..
Hivi kweliii??
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,386
Likes
1,238
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,386 1,238 280
Tanzania Tanzania Tanzania,nakupenda kwa moyo wote..
Hivi kweliii??

Hapana, maana ya tangazo hili siyo hiyo unayodhani; lingekuwa na maana tu kama lingesema Meet Tanzanian Singles. Kwa sasa linatoa message kuwa Tanzanian women ni commodities zinazotofutwa na watu mbalimbali; limekuwa skewed upande mbaya.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
Mkuu Kichuguu nijuavyo mimi ni kuwa unapofungua page inayoendana na matangazo yale basi yanaonekana hayo.Mfano mimi kila nikifungua kule kwenye jukwaa la IT matangazo yoote huwa yanahusiana na IT tu.
 
W

WembeMkali

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2007
Messages
282
Likes
0
Points
0
W

WembeMkali

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2007
282 0 0
Najua kuwa admin hana control dhidi ya matangazo yanayokuwa streamed hapa kutokea Google. Hata hivyo nadhani anaweza kufanya something kuzuia matangazo yanayoweza kuwa offensive kwa baadhi ya wanachama.

Binafsi ninajisikia uneasy sana JF inaponiwashia tangazo linalosema "Meet Tanzanian Women" likiambatana na picha za akina dada mbele ya watoto zangu wa kike na wa kiume.
Mkuu,

Naungana na wewe kwa hili.

Tena kama uko sehemu ya kazi watu wanaweza kudhani kuwa unakula vitafunwa mchana wa jua kali badala ya kufanya kazi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,319
Members 475,533
Posts 29,284,392