Jamani kwa tetesi nilizopewa na kigogo mmoja anayefanya uhamiaji ni kwamba vimemo ni vingi sana hadi haijulikani kama hata watoto wa maskini watapa nafasi.
Ushauri, kwanini serikali kwa idara kama hizi za ulinzi wasipeleke usalama wa taifa wafanyie watu usaili, nakumbuka nilifanya interview moja pale fire kwa nafasi ya sagenti ila baada ya kutoka tu, vijana walikuwa na majibu hadi nikashangaa.
Sijawahi kuona kwa maana ndio ilikuwa interview yangu ya kwanza.
Mwisho nahuzunika sana tena sana, naililia nchi yangu, nalia sana kwa kuona sisi watoto wa maskini tunasoma kwa shida, tunamaliza kwa shida na kuwa na malengo ya kukomboa wazazi wetu walioko vijijini, then ajira nayo tunatafuta kwa shida zaidi ya shida nilizopata kipindi nasoma.
NAUMIA SANAMKOMBOZI WANGU SIO ELIMU TENA KWANI HATA YENYEWE HAINIPI UWEZO WA KUJIAJIRI