Maswali na majibu kuhusu Uhamiaji

Maswali na majibu kuhusu Uhamiaji

hapa nimepapenda, vipimo vya nini magonjwa au urefu na ufupi. samahani sitanii nauliza seriuos ndugu yangu, na je vipimo ivyo kabla ujaenda depo au ukiwa depo na kama wanapima magonjwa je ni magonjwa gani hayatakiwi?
Vipimo kabla hujaenda depo au mnaweza pimwa kulekule depo na vipimo ni kabla hamjafungua Kozi.

magonjwa kwa uchache ni UKIMWI, magonjwa ya moyo, pressure, kama umefanyiwa operation ambayo inaweza kukusumbua kipindi cha kozi, tatoo n.k
Ndiyo maana kunakuwa na kundi la akiba kwa uhamiaji.
 
kweli naanza kuamini kuwa watajitokeza manabii wa uongo leo trh 22/4/14 nasubiri batch ya kwanza mbona hailetwi au ndio hadithi zile zile hatarudi hatarudi

kazi imeshakamilika.
Kinachosubiriwa ni kauli ya Go ahead kutoka kwa kamishna wa Jeshi kuruhusu kutangaza.
 
F. MAOMBI YOTE YAWE NA
VIAMBATISHO VIFUATAVYO:
Nakala za vyeti vya kuhitimu
masomo kwa mujibu wa sifa
zilizotajwa
Nakala ya Cheti cha Kumaliza Elimu
ya Msingi
Nakala ya Cheti cha Kuzaliwa
Picha mbili (Passport Size)
Barua ya Utambulisho kutoka kwa
Mwenyekiti wa Serikali za Mitaa
G. UTARATIBU WA KUTUMA
MAOMBI
Maombi yote yapitie posta na barua za
maombi ziandikwe kwa mkono.
Maombi ya nafasi ya Mkaguzi
Msaidizi wa Uhamiaji yatumwe kwa:
KATIBU MKUU,
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI,
S.L.P. 9223,
DAR ES SALAAM
Maombi ya nafasi ya Koplo wa
Uhamiaji na Konstebo wa Uhamiaji
yatumwe kwa:
KAMISHNA MKUU WA UHAMIAJI,
S.L.P. 512,
DAR ES SALAAM
Mwisho wa kutuma maombi kwa
nafasi zote ni tarehe 27/02/2014
 
Hilo tangazo sio la mwaka huu coz nilirudi tovuti ya uhamiaji kujirishisha. Hakuna sharti la leaving certificates. Asante sana kwa dua njema. Mungu atatenda kwa mapenzi yake. Mzigo ninao kamili.

usijipe myo kwenye hapana,leaving ni muhimu katika nch unayoish.
 
nadanganya au danganywa maana tangazo bado lipo kwa kiswahili na kiingereza sasa unakuwaje huoni suala sekondary/advanced leaving cert.

Lipo kwny tangazo la kiingereza. Tangazo la kiswahili limesahau kipengele hicho
 
Back
Top Bottom