Maswali magumu kuhusu Al shabaab na Al Qaeda

Maswali magumu kuhusu Al shabaab na Al Qaeda

Status
Not open for further replies.
God often ordered the Israelites to go towar with other nations (1 Samuel 15:3; Joshua 4:13). ... At the same time, Ecclesiastes 3:8 declares, 0‚9There is...a time tolove and a time to hate, a time forwar ...
 
Different question different answers,nadhani wachangiaji wote hapo hawajakuelewa kabisa .
 
1. Nani anafunza wanamgambo hawa mafunzo ambao wamekuwa wakileta simanzi nchi Kenya kila leo?

2. Somali hakuna kiwanda cha siraha nani anamwaga siraha za kila namna?

3. Nani analeta chuki africa na kugharamia rebals wanapofanya uasi na kwa faida ya nani?

mwisho nani kaleta Al qaeda na ISIS Wanaosumbua dunia leo kwa kutumia uislam haliyakuwa uislam umeharamisha wanayoyafanya?
Link http://www.globalresearch.ca/the-is...it-has-nothing-to-do-with-sunni-islam/5437339

Link 2. http://www.globalresearch.ca/the-is...it-has-nothing-to-do-with-sunni-islam/5437339

Link 3. http://www.globalresearch.ca/the-is...it-has-nothing-to-do-with-sunni-islam/5437339
 
''let Africa choose their leaders themselves without interference from United states of america''
 
Tatizo la dini ya ya kiislam imeangalia upande wa sehemu moja kijumla ni dini ya kinafiki imempa nafasi kubwa mwanaume kuliko mwanamke na watoto wanasema ukifa kwaajili ya dini ukienda ahera unapata mabikira 72 na wakati huo wewe hujui familia yako ulio iacha huku nyuma unaishi vipi alie andika hicho kitabu hakuandika kwa marefu na mapana aliandika tu bila kufikiria na hakupanda mbegu ya upendo
 
jibu lipo wazi hao munaowapigia magoti ndio wafazili wa vikund. Then wanatumia uislam na ugaid kama muamvuli wa kujifichia maovu yao. Nani asiejua
 
Tatizo la dini ya ya kiislam imeangalia upande wa sehemu moja kijumla ni dini ya kinafiki imempa nafasi kubwa mwanaume kuliko mwanamke na watoto wanasema ukifa kwaajili ya dini ukienda ahera unapata mabikira 72 na wakati huo wewe hujui familia yako ulio iacha huku nyuma unaishi vipi alie andika hicho kitabu hakuandika kwa marefu na mapana aliandika tu bila kufikiria na hakupanda mbegu ya upendo
hazole1,
Dini ya kiislamu umeisomea wapi?
Nani alikufundisha uislamu?

Vipi uliweza kujua tatizo la uislamu?

Kama umeujua uislamu kupitia media au kupitia Ishmael na 2013, angalia hizi video huenda na wewe ukaamua kuusoma uislamu ili utakapozungumza tatizo au matatizo ya uislamu isiwe imetokana mihemko.

Link 1.

Link 2.

Link 3.

Link 4.
 
Last edited by a moderator:
Tatizo la dini ya ya kiislam imeangalia upande wa sehemu moja kijumla ni dini ya kinafiki imempa nafasi kubwa mwanaume kuliko mwanamke na watoto wanasema ukifa kwaajili ya dini ukienda ahera unapata mabikira 72 na wakati huo wewe hujui familia yako ulio iacha huku nyuma unaishi vipi alie andika hicho kitabu hakuandika kwa marefu na mapana aliandika tu bila kufikiria na hakupanda mbegu ya upendo


Kitabu kilichopanda upendo ni kipi?
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom