Maswali magumu kuhusu Al shabaab na Al Qaeda

Maswali magumu kuhusu Al shabaab na Al Qaeda

Status
Not open for further replies.
Unajua wanatakiwa kujua pia KUUA ni dhambi inayokupeleka JEHANAM,wakishaelewa hivi,na pia wajue hakuna MUNGU mwenye visasi au anayesaidiwa KUHUKUMU na biandamu,kwani kila ROHO itafikiwa na MAUTI na hakika ni pamoja na HUKUMU ya aliyetuumba.

huwa najiuliza kama MUNGU yupo kwa nini anaachia watu wasiokuwa na hatia wauwawe kwa kutumika kwa maneno yake yaliyopitia kwa watu wake .. MAY BE WE CREATE GOD :disapointed:
 
huwa najiuliza kama MUNGU yupo kwa nini anaachia watu wasiokuwa na hatia wauwawe kwa kutumika kwa maneno yake yaliyopitia kwa watu wake .. MAY BE WE CREATE GOD :disapointed:

Maamuzi ya Mungu si sawa na ya binadamu,mara nyingi tunatengeneza Mungu wetu.Lakini nina uhakika kuna siku tusiyoijua akafanya uamuzi wa nini kitendeke.

Kinachjosikitisha kwenda kuua wasio na HATIA,hivi huyu mwanafunzi asiye na hata jiwe la kujitetea ndiyo umeona ukamuue maana yake nini hasa?Je,hauoni hata UISLAMU wenyewe badala ya kuuenzi wanauharibu siku hadi siku?Hivi hawatengenezi MAADUI wengi zaidi?Ni wakati sasa wa wao wenyewe kujiuliza maswali haya!

Hivi haiwezekani Dini ikaenezwa kwa AMANI zaidi kuliko kutumia vitisho vya kuua watu wasio nahatia?
 
Maswali yapo mengi na majibu ni very clear:
1. Nani mtengenezaji silaha?
2. Nani hawataki wengine wakatengeza silaha?
3. Nani wauuzaji wakubwa wa silaha?
4. Nani aneweka sheria nchi za wenzake?
5. Nani anaeshinikiza vita?
6. Nani ni msuluhishi mkubwa duniani?
7. Nani analipia majeshi ya usalama yote duniani?
8. Nani naewekea vikwazo nchi zingine?.
9. Nai wanaweza kupinga(veto) chochote kilekisitokee, kama vita
10. N a mwisho kwa nini ulaya hamna vita?
Asiejua haya majibu sijui yupo dunia gani.
 
Maamuzi ya Mungu si sawa na ya binadamu,mara nyingi tunatengeneza Mungu wetu.Lakini nina uhakika kuna siku tusiyoijua akafanya uamuzi wa nini kitendeke.

Kinachjosikitisha kwenda kuua wasio na HATIA,hivi huyu mwanafunzi asiye na hata jiwe la kujitetea ndiyo umeona ukamuue maana yake nini hasa?Je,hauoni hata UISLAMU wenyewe badala ya kuuenzi wanauharibu siku hadi siku?Hivi hawatengenezi MAADUI wengi zaidi?Ni wakati sasa wa wao wenyewe kujiuliza maswali haya!

Hivi haiwezekani Dini ikaenezwa kwa AMANI zaidi kuliko kutumia vitisho vya kuua watu wasio nahatia?

i hate this aisee
 
1. Nani anafunza wanamgambo hawa mafunzo ambao wamekuwa wakileta simanzi nchi Kenya kila leo?

2. Somali hakuna kiwanda cha siraha nani anamwaga siraha za kila namna?

3. Nani analeta chuki africa na kugharamia rebals wanapofanya uasi na kwa faida ya nani?

mwisho nani kaleta Al qaeda na ISIS Wanaosumbua dunia leo kwa kutumia uislam haliyakuwa uislam umeharamisha wanayoyafanya?

united states of america.
wanampango wa muda mrefu afrika ya mashariki mpaka congo.
Yaani wanataka bahari ya hindi mpaka atlantiki wapasafishe
mkishachinjano mkaisha watakuja kaa wao.

USA mkuu ndiyo chanzo na anayebisha abishe tuu

Unajua wanatakiwa kujua pia KUUA ni dhambi inayokupeleka JEHANAM,wakishaelewa hivi,na pia wajue hakuna MUNGU mwenye visasi au anayesaidiwa KUHUKUMU na biandamu,kwani kila ROHO itafikiwa na MAUTI na hakika ni pamoja na HUKUMU ya aliyetuumba.
mleta mada pamoja na wote wanaomsapoti, lengo lao na kilichomo kwenye akili zao ni kwamba marekani yupo nyuma ya al shabab na al quaeda.

hii ni myth ambayo watu wachache wenye akili ndogo wamedanganywa na wanaiamini. unachotakiwa kujua ni kwamba, kuna mkakati wa kishetani ambao mataifa ya kiarabu yanao, wa kusilimisha dunia nzima. kuanza na africa wanao mpango wa kusilimisha bara zima liwe la kiislam, ulaya yote inatakiwa kuwa ya kiislam. nafikiri marekani itakuwa ya mwisho kulingana na mkakati wao kwani christianity marekani ipo juu sana.

islamic caliphate inayoanzishawa na isis ndio hiyoiyo inasambaa hai africa magaribu na mashariki, wanataka kuongozwa na muislam na sheria za kiislam zitumike. ndio maana target kubwa sana ya hawa magaidi ni wakristo. walipoenda garissa walichangua wakristo wakawaua waislam hawajauawa. walifanya hivyohivyo hata westgate. wanafanya hivyo hata kwa isis. ukiona wanamuua muislam mwezake ujue ni kwasababu ni msuni vs mshia, au anashirikiana na adui yao kama ilivyo syria. ila kwa kawaida target ni kwa wakristo. na wanataka kusilimisha africa nzima na ulaya yote. ili dunia iwe ya kiislam.

ukiangalia kwa upande wa ulaya karibia wanafaulu, ulaya siku hizi uislam unakuwa sana sana. hao wahamiaji toka libya, syria, somalia etc wameshajiimarisha ulaya wamepata uraia na haki zote za kiraia wananunua makanisa na kubadilisha kuwa misikiti. waislam ulaya sasaivi ni wengi sana.

huu ndio ukweli halisi.
 
Ndugu yangu ukiletewa Kinyesi kwenye sahani utakula kisa huyo mthungu kakwambia?Ndugu yangu UJINGA wetu ndiyo unaotumaliza..........

Hivi kuna mtu alirudi toka Makabaurini akasema DINI ipi ni ya kweli?Ni IMANI tu lakini hatuna haki hata siku moja ya kuhukumu dini ya mtu mwingine.
Mungu alituumba akatupa akili ya kutambua jema na baya. Leo uwafanyie watu mabaya, ukiulizwa vipi unasema nawafanyia mema. Huu ni ujinga wa mchana kweupee.

Mifano ipo mingi, lakini kiukweli haihitataji elimu ya chuo kikuu wala kumsubiri mfu afufuke kaburini eti aje atufundishe kuwa Ng'ombe sio Mungu bali ni kitoweo kama ilivyo kwa vitoweo vingine kama Mbuzi na Kondoo.

Lakini wapo watu hapa Duniani leo hii wanaabudu Ng'ombe kuwa ndio "Mungu" wao.

Tafakari na uchukuwe hatua.
 
Unaweza ukaona ni maswali magumu lakini kiuhalisia ni mepesi sana. 1 Al-shabab ni taasis ya kigaidi ambayo lengo lake kubwa ni kuupigania uislamu na kutokemeza ukafiri duniani, kwa hiyo kuhusu nani anatoa mafunzo jibu ni kwamba al-shabab yenyewe inajitosheleza kujipa mafunzo kama taasisi ya kigaidi. 2 Somalia haina kiwanda cha silaha ni kweli, labda tujichimbe zaidi tuweze kufahamu ni namna gani nchi zisizokuwa na viwanda vya silaha hupata silaha zake kwa ajili ya majeshi yake mfano nchi karibia zote za afrika hazina viwanda ila majeshi yake yana silaha za kila aina. Tukishajua wanapateje tutajua na shabab nao wanapateje. 3 chuki afrika inaletwa na uislam sabab ya sumu wanazolishwa madrasa kupitia kuruani nadhani hata ww mara kadhaa humu utakuwa umekutana na coments za waislamu wakijigamba kafir si rafiki zao kana kwamba yupo tayari kumchinja mtz mwenzake kisa kafir lakini atamtetea kwa vyovyote vile gaidi Iran aliyechinja mwandishi wa habari kwa vile tu ni muislamu mwenzake!
 
Mungu alituumba akatupa akili ya kutambua jema na baya. Leo uwafanyie watu mabaya, ukiulizwa vipi unasema nawafanyia mema. Huu ni ujinga wa mchana kweupee.

Mifano ipo mingi, lakini kiukweli haihitataji elimu ya chuo kikuu wala kumsubiri mfu afufuke kaburini eti aje atufundishe kuwa Ng'ombe sio Mungu bali ni kitoweo kama ilivyo kwa vitoweo vingine kama Mbuzi na Kondoo.

Lakini wapo watu hapa Duniani leo hii wanaabudu Ng'ombe kuwa ndio "Mungu" wao.

Tafakari na uchukuwe hatua.

Wewe,mimi wala yeyote duniani hana HAKI ya kuhukumu kiumbe kingine maana haujakiumba.MWachie aliyekiumba akihukumu>Leo wewe mwenyewe hujui IDADI ya nywele zako kichani,na bado nikikuuliza kidole chako cha mwisho cha mguu wako wa kuli kina kucha,kabla ya kunijibu utainama kuhakikisha kama kuna kucha au la.Sababu huna uhakika lakini aliyekuumba hana haja ya kukuangalia tena maana anajua kwa uhakika alikuumbaje.............
 
WALE WALIOTUAMBUKIZA IBADA ZAO.. wamegeuza afrika kisiwa cha biashara .. je kiwanda cha silaha kifungwe? kama hapana soko ni wapi? kwetu sisi tuliopokea mapokeo bila kuchuja na kuendelea kupokea mapokeo bila kujali hata uhai wetu...

Utakuwa huwatendei haki mathink tank na wachumi waliobobea wa marekani kutuaminisha kwamba uchumi wa marekani unategemea kuuza silaha bara la afrika, na kwamba siku afrika ikigoma kununua silaha itatikisa uchumi wa marekani. Hapa unataka kutuaminisha kwamba wachumi wa marekani wamekosa kabisa mbinu, ushauri na njia mbadala za kuendesha uchumi wa marekani isipokuwa ni viwanda vya silaha pekee.
 
mleta mada pamoja na wote wanaomsapoti, lengo lao na kilichomo kwenye akili zao ni kwamba marekani yupo nyuma ya al shabab na al quaeda.

hii ni myth ambayo watu wachache wenye akili ndogo wamedanganywa na wanaiamini. unachotakiwa kujua ni kwamba, kuna mkakati wa kishetani ambao mataifa ya kiarabu yanao, wa kusilimisha dunia nzima. kuanza na africa wanao mpango wa kusilimisha bara zima liwe la kiislam, ulaya yote inatakiwa kuwa ya kiislam. nafikiri marekani itakuwa ya mwisho kulingana na mkakati wao kwani christianity marekani ipo juu sana.

islamic caliphate inayoanzishawa na isis ndio hiyoiyo inasambaa hai africa magaribu na mashariki, wanataka kuongozwa na muislam na sheria za kiislam zitumike. ndio maana target kubwa sana ya hawa magaidi ni wakristo. walipoenda garissa walichangua wakristo wakawaua waislam hawajauawa. walifanya hivyohivyo hata westgate. wanafanya hivyo hata kwa isis. ukiona wanamuua muislam mwezake ujue ni kwasababu ni msuni vs mshia, au anashirikiana na adui yao kama ilivyo syria. ila kwa kawaida target ni kwa wakristo. na wanataka kusilimisha africa nzima na ulaya yote. ili dunia iwe ya kiislam.

ukiangalia kwa upande wa ulaya karibia wanafaulu, ulaya siku hizi uislam unakuwa sana sana. hao wahamiaji toka libya, syria, somalia etc wameshajiimarisha ulaya wamepata uraia na haki zote za kiraia wananunua makanisa na kubadilisha kuwa misikiti. waislam ulaya sasaivi ni wengi sana.

huu ndio ukweli halisi.

IMANI itaenezwa kwa AMANI,na kama kwa nguvu za kuua watu unadhani IMANI hiyo itaenea mpaka wapi?Hivi leo mtu aue eti anaeneza DINI mh!!!!!!!!SIjui kama nitaweza kwenda kwenye dini hiyo yenye mauaji ndani yake..................
 
mleta mada pamoja na wote wanaomsapoti, lengo lao na kilichomo kwenye akili zao ni kwamba marekani yupo nyuma ya al shabab na al quaeda.

hii ni myth ambayo watu wachache wenye akili ndogo wamedanganywa na wanaiamini. unachotakiwa kujua ni kwamba, kuna mkakati wa kishetani ambao mataifa ya kiarabu yanao, wa kusilimisha dunia nzima. kuanza na africa wanao mpango wa kusilimisha bara zima liwe la kiislam, ulaya yote inatakiwa kuwa ya kiislam. nafikiri marekani itakuwa ya mwisho kulingana na mkakati wao kwani christianity marekani ipo juu sana.

islamic caliphate inayoanzishawa na isis ndio hiyoiyo inasambaa hai africa magaribu na mashariki, wanataka kuongozwa na muislam na sheria za kiislam zitumike. ndio maana target kubwa sana ya hawa magaidi ni wakristo. walipoenda garissa walichangua wakristo wakawaua waislam hawajauawa. walifanya hivyohivyo hata westgate. wanafanya hivyo hata kwa isis. ukiona wanamuua muislam mwezake ujue ni kwasababu ni msuni vs mshia, au anashirikiana na adui yao kama ilivyo syria. ila kwa kawaida target ni kwa wakristo. na wanataka kusilimisha africa nzima na ulaya yote. ili dunia iwe ya kiislam.

ukiangalia kwa upande wa ulaya karibia wanafaulu, ulaya siku hizi uislam unakuwa sana sana. hao wahamiaji toka libya, syria, somalia etc wameshajiimarisha ulaya wamepata uraia na haki zote za kiraia wananunua makanisa na kubadilisha kuwa misikiti. waislam ulaya sasaivi ni wengi sana.

huu ndio ukweli halisi.
Uislam haulazimishwi kwa mtu yeyote yule. Uislam unatakiwa kufikishwa kwa mtu basi. Huyo mtu aliyefikishiwa Uislam anayo haki ya kuukubali au kuukataa. Halazimishwi mtu hapa.

Kinachofanywa na Wathungu hasa wakristo ni woga. Je wanaogopa nini? Wanaangalia alama za nyakati. Ukristo ambao ulianza kwa zaidi ya miaka takriban 600 kabla ya Muhammad (S.A.W) unazidi kufifia na unaachwa nyuma na Uislam kwa kasi ya ajabu.

Hiyo Ulaya ya leo waenda kanisani wanazidi kupungua siku hadi siku kwa hiari zao. Kwa mshangao wathungu wanaagalia Misikiti ikizidi kujaa. Rejea maneno yako kuwa Sasa Waislam wananunua makanisa matupu wanayageuza kuwa Misikiti.
 
Tusiwasingizie ,kwani ni UJINGA wetu wenyewe WAAFRIKA.Hivi umewahi kuona SIMBA akimla SIMBA mwenzake?

Kwa misimamo mikali ya waislamu naweza kukiri kwamba simba anaweza kumla simba mwenzake humu Jf utakuwa umekutana na comment za waislam wakitetea ukatili unaofanywa na magaidi waislam ambao utaifa wao haukaribiani hata sekunde moja lakin utakuta anamtusi na kumuonyesha chuki Mtz mwenzake aliyelaani vitendo vya kigaidi kisa ni kafiri.
 
Kwa misimamo mikali ya waislamu naweza kukiri kwamba simba anaweza kumla simba mwenzake humu Jf utakuwa umekutana na comment za waislam wakitetea ukatili unaofanywa na magaidi waislam ambao utaifa wao haukaribiani hata sekunde moja lakin utakuta anamtusi na kumuonyesha chuki Mtz mwenzake aliyelaani vitendo vya kigaidi kisa ni kafiri.

Kafiri ni mtu asiye na DINI.Hata MUISLAMU kwenye maeneo ya WAKRISTU ataitwa MPAGANI/KAFIR upo?

Tunatakiwa kuelimishana kuna siku elimu itawafikia wataelewa.
 
Wewe,mimi wala yeyote duniani hana HAKI ya kuhukumu kiumbe kingine maana haujakiumba.MWachie aliyekiumba akihukumu>Leo wewe mwenyewe hujui IDADI ya nywele zako kichani,na bado nikikuuliza kidole chako cha mwisho cha mguu wako wa kuli kina kucha,kabla ya kunijibu utainama kuhakikisha kama kuna kucha au la.Sababu huna uhakika lakini aliyekuumba hana haja ya kukuangalia tena maana anajua kwa uhakika alikuumbaje.............
Mungu aliyetuumba akatupa na ufahamu.

Akatupa na "amri" hili jema fanyeni na hili baya msifanye. Ndio maana tupo tofauti na wanyama. Tunajitambua.

Habari ya kuhukumiana binadam hili halina mjadala, ni lazima liwepo. Kwa nini? Kama mwizi akikuibia kisha ukasema namuachia Mungu ndiye atakayehukumu basi utakuwa umempa fursa yule mwizi aendelee kuiba na aone kuwa hakuna wa kumhukumu wala kumuadhibu. Matokeo yake watajitokeza na wengine na wengine. Kisha tutakuwa na kundi kuuubwa la wezi wakivinjari waanavyotaka. Maisha hayatakuwa salama, itakuwa ni uwanja wa fujo tupu.

Kwa kanuni aliyojiwekea Mungu haji leo hapa Duniani akawahukumu na kuwaadhibu. anasubiri siku yake ya hukumu Akhera. kazi ya kudhibitiwezi na wauwaji ni yetu sie binadam.
 
Mungu aliyetuumba akatupa na ufahamu.

Akatupa na "amri" hili jema fanyeni na hili baya msifanye. Ndio maana tupo tofauti na wanyama. Tunajitambua.

Habari ya kuhukumiana binadam hili halina mjadala, ni lazima liwepo. Kwa nini? Kama mwizi akikuibia kisha ukasema namuachia Mungu ndiye atakayehukumu basi utakuwa umempa fursa yule mwizi aendelee kuiba na aone kuwa hakuna wa kumhukumu wala kumuadhibu. Matokeo yake watajitokeza na wengine na wengine. Kisha tutakuwa na kundi kuuubwa la wezi wakivinjari waanavyotaka. Maisha hayatakuwa salama, itakuwa ni uwanja wa fujo tupu.

Kwa kanuni aliyojiwekea Mungu haji leo hapa Duniani akawahukumu na kuwaadhibu. anasubiri siku yake ya hukumu Akhera. kazi ya kudhibitiwezi na wauwaji ni yetu sie binadam.

Umesema KUDHIBITI WEZI na WAUAJI na SIYO DINI sawa?NA hata huop uthibiti bado hatuna haki ya kutoa uhai wa mtu,ni serikali vyombo vyake inayofanya hukumu hiyo na si wewe au mimi sawa?
 
Unaweza ukaona ni maswali magumu lakini kiuhalisia ni mepesi sana. 1 Al-shabab ni taasis ya kigaidi ambayo lengo lake kubwa ni kuupigania uislamu na kutokemeza ukafiri duniani, kwa hiyo kuhusu nani anatoa mafunzo jibu ni kwamba al-shabab yenyewe inajitosheleza kujipa mafunzo kama taasisi ya kigaidi. 2 Somalia haina kiwanda cha silaha ni kweli, labda tujichimbe zaidi tuweze kufahamu ni namna gani nchi zisizokuwa na viwanda vya silaha hupata silaha zake kwa ajili ya majeshi yake mfano nchi karibia zote za afrika hazina viwanda ila majeshi yake yana silaha za kila aina. Tukishajua wanapateje tutajua na shabab nao wanapateje. 3 chuki afrika inaletwa na uislam sabab ya sumu wanazolishwa madrasa kupitia kuruani nadhani hata ww mara kadhaa humu utakuwa umekutana na coments za waislamu wakijigamba kafir si rafiki zao kana kwamba yupo tayari kumchinja mtz mwenzake kisa kafir lakini atamtetea kwa vyovyote vile gaidi Iran aliyechinja mwandishi wa habari kwa vile tu ni muislamu mwenzake!

Hii ni kwel waislamu wamemezeshwa sumu madrasa,
 
Maamuzi ya Mungu si sawa na ya binadamu,mara nyingi tunatengeneza Mungu wetu.Lakini nina uhakika kuna siku tusiyoijua akafanya uamuzi wa nini kitendeke.

Kinachjosikitisha kwenda kuua wasio na HATIA,hivi huyu mwanafunzi asiye na hata jiwe la kujitetea ndiyo umeona ukamuue maana yake nini hasa?Je,hauoni hata UISLAMU wenyewe badala ya kuuenzi wanauharibu siku hadi siku?Hivi hawatengenezi MAADUI wengi zaidi?Ni wakati sasa wa wao wenyewe kujiuliza maswali haya!

Hivi haiwezekani Dini ikaenezwa kwa AMANI zaidi kuliko kutumia vitisho vya kuua watu wasio nahatia?

Tunapofikia hapa ndipo tunatakiwa kufikiri nje ya box!!

1. Vitisho vinavyoletwa na ulimwengu wa "Waislam" vimeanza lini??

2. Vifungu hivyo vinavyoamrisha kuua watu vimekuwepo toka lini?? Mbona muda mwingi ulimwengu ulikuwa kimyaa mpaka hivi karibuni tuu

3. Vinatafsiriwa ipasavyo?? Maana kwa uzoefu wangu mimi ukimfuata Shehe/Mchungaji ukamuuliza hivyo vifungu vinavyotajwa tajwa humu kuwa vinaamrisha kuua akiunganisha vifungu vyake unakuta anakupa maana tofauti!! Thus why huwa sibishanagi kuhusu masuala ya dini coz kuna Waislam humu walitoa kifungu cha biblia kinaamrisha kuua tukaenda nacho kwa Askofu akatuchambulia maana na matumizi menginee kabisa!! Hali kadhalika tukachukua vifungu humu tukaenda navyo kwa Shehe tuliyemuona kabobea nae akatoa tafsiri na matumizi mengineee...!! Ngachoka kabisa

4. Wanaovitumia hivyo vifungu ni watu sahihi?? Maana hata kama ni kufuata Sharia hukumu hutolewa na mabaraza maalum na ndipo adhabu hutekelezwa na si mtu mmoja mmoja, je yalifuatwa hayo!! Je siyo wahuni tu wanaofanya mauaji kwa kuwa wana silaha na visasi vyao binafsi na maslahi yao?

5. Je, wanapovitumia hivyo vifungu wanamaanisha katika swala la dini?? Mfano wale waliovamia chuo waliweza kuua wanawake wengi kwa kuwalaghai kupitia vifungu vya Quraan kuwa katika medani ya vita huruhusiwi kuua mwanamke yeyote!! Wakawaambia njooni hatutawaua dini hairusu na wanawake kwa kutokuelewa wakajikusanya kwa wingi na kilichotokea Mungu ndo anajua!! Sasa vitu kama hivyo wengi hawaelewii....!!

Lakini kikubwa ndo tunarudi pale pale ujinga wetu Waafrika kuiga yasiyofaa kuigwa!! Hata leo hii kuna Mtanzania anamchukia Mtanzania mwenzie kwa sababu ya dini na sababu eti vita ya Palestina na Israel wakati ye mwenyewe kazaliwa kaukuta huo mgogoro hahaahaaaaa...!! Hatari sana, si ni ujinga huo??
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom