MASUPASTAR wa BONGO NDIO HAWA


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
129
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 129 0
Kutokana na bwana MICHUZI tunaambiwa kuwa hawa ndio ma supastar wa BONGO


mimi kwa kweli i am still shocked na najua hii itakuwa controvesho lakini who cares

kwa sababu za UJINGA WAKE bwana MICHUZI huwa na amoderate KILICHOANDIKWA sasa nimeona bora niliifungulie baraza humu

http://issamichuzi.blogspot.com/2007/11/staa.html#comments
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
82
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 82 145
ooooooh, brazameni, karibu tena.... mbona umepotea hivyo, credit card yako imeisha balance nini?! mpaka wkend inaanza kutoweka... tulikuwa tunakusubiri wewe! lol

SteveD.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
129
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 129 0
ebwana nilipewa two weeks ban na magay wetu humu...wanaume wazima eti hawapendi kuona picha za wanawake uchi sasa kama si ugay ni nini huo
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
82
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 82 145
ebwana nilipewa two weeks ban na magay wetu humu...wanaume wazima eti hawapendi kuona picha za wanawake uchi sasa kama si ugay ni nini huo
brazameni, sidhani kama kufanya hivyo nikuwa magay... ni mambo ya ustaarab tu na heshima na kufuata sheria za ukumbi, si unajua tena siyo member wote wako 16+ of age, na ukiweka mambo ya kiajabu siye wengine computer haziko vyumbani, ni sebureni kabisa na wageni na watoto wote waliokaa wanaweza kuona picha kwa mbali...

credit card yako mwenyewe mtoto wa miaka 17 hawezi kuipata, pia mambo ya maadili kama unavyojua tena lazima tuzingatie, hata kwenye dvd na games kuna ratings si unajua tena... pamoja na kwamba thread zako tunazipenda, sheria tusizivunje kwa kukusudia.. sikuona hiyo iliyokusabibishia wewe kupewa ban, hivyo sijui ilivyokuwa.

SteveD.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
129
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 129 0
brazameni, sidhani kama kufanya hivyo nikuwa magay... ni mambo ya ustaarab tu na heshima na kufuata sheria za ukumbi, si unajua tena siyo member wote wako 16+ of age, na ukiweka mambo ya kiajabu siye wengine computer haziko vyumbani, ni sebureni kabisa na wageni na watoto wote waliokaa wanaweza kuona picha kwa mbali...

credit card yako mwenyewe mtoto wa miaka 17 hawezi kuipata, pia mambo ya maadili kama unavyojua tena lazima tuzingatie, hata kwenye dvd na games kuna ratings si unajua tena... pamoja na kwamba thread zako tunazipenda, sheria tusizivunje kwa kukusudia.. sikuona hiyo iliyokusabibishia wewe kupewa ban, hivyo sijui ilivyokuwa.

SteveD.
wangehamisha tuuu halafu picha zenyewe hazikuwa tofauti na mapicha ya akina richa au ma models wengine wa kibongo

maadili maadili hebu niambie mbona hayo maadili hayafiki kwenye matangazo ya pombe, sigara na upuuzi mwingineo?

anyway hayo tuachane nayo lakini naona michuzi kaamua kuondoa picha za hao masupasta wakibongo
 
Mkereketwa

Mkereketwa

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
202
Likes
1
Points
0
Mkereketwa

Mkereketwa

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
202 1 0
Kweli hao ni masuperstar wa Bongo, lakini sijui bwana Michuzi ametumia vigezo gani kuwaita hivyo, au ni kuonekana sana kwenye magazeti ya udaku au kuhudhuria kila party mjini. Maana wote hao kitu chochote cha kuonyesha kuwa ni masuperstar zaidi ya kusubiri fadhira za wadosi.
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
ma supastaa gani michosho tuu wanasubiria fweza za mapedeshee zije ziwatunzee..hawana hata elimu au kazi za maana aka professions..kazi kuuza sura2,zikichoka watauuza nini??
 

Forum statistics

Threads 1,250,281
Members 481,278
Posts 29,726,972