Masoud Kipanya Uhuru Umezidi Mipaka

Mleta mada kama huna uwezo wa kudadavua usitake wengine wasipate fursa za kujieleza zilizopo kisheria
 
Yaani umesoma tu na kukurupuka na ufupisho wako unaodhani kuwa ni sahihi, hivi wewe unavyotembea unajiona upo sahihi kweli? mbona watu tunatafsiri zetu na hatujakuambia maana hatuna uhakika kama tunavyowaza ndio sahihi au
 
Una hasira sana mzee angalia mbele usijikwae, haya mambo hayataki hasira.
 
Pengine hakudhamiria na halikuwa kusudio lake!
 
Sidhani kama umemuelewa vizuri kipanya hapo,hajajibu swali aliloulizwa,hila wewe ndy umetafuta jibu!
Yeye ameulizwa kifupi akajibu kirefu!?
 
Confusion umeitengeneza mwenyewe.
 
Sioni faida ya Vyuo Vikuu Vingi Tanzania naona vinazalisha watu wa kawaida sana bora Ndalichako ameliona hili.,,
 
... lakini akipewa discipline kuna wapuuzi watasema demokrasia inavunjwa ... Hii nchi acha tupelekane kibabe walimchezea sana JK.
Si muifupishe tu kwan kuna tabu gani hapo? Kama hukudhamiria kutukana basi utakua hujafanya kosa.
 
Mi nashauri hata UKUTA uhairishwe,Kuwaumiza vijana wa lumumba ni kucheza na saikolojia yao tu..
 
Katika katuni.....wote wanauliza maswali............na jibu halijatolewa.......

Sasa huyu mtoa uzi....ndo kafikiria jibu....kwa hisia zake ananileta hapa.....na anataka tufanane majibu......

Kada wee.......
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…