maskini Ray J....

Koba

JF-Expert Member
Jul 3, 2007
6,137
1,500
huu mzigo(Kim Kardashian) nina tape yake akitafunwa na Ray J na babu kama huna pa kumalizia lazima ukajiwahi bafuni maana mtoto analia ile mbaya,demu inaonekana mambo ya weupe hawezi tena ... maana brothers wanamkita ile mbaya Ray j,Game,Reggie Bush,Bob koba etc damn huu msondo ni balaa sijui katoa wapi ila mother wake naye ni mtamu saaaana na anaonekana anapenda sana hiyo michezo.
 

Capitol Hill

JF-Expert Member
Oct 19, 2007
749
195
Run Reggie Run!!!
Huyu Ray J si ndio alikuwa na ka fling na Whitney Houston baada ya divorce yao na Bobby? Wow..huyu mtoto Kim ni mkali. Lakini she's not a wifey material, I hope Reggie Bush wont commit.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom