Maskini Dada Christina Maghway Lissu! Inafaa tusaidiane

Maskini Dada Christina Maghway Lissu! Inafaa tusaidiane

Lisu naLisu ni walewale tu kudandia mambo bila kujua.
 
Msingi wa huu zui Mfu ulionzishwa na Mnafiq betlehem ni Kukugusia Gari la KUB and nothing. betlehem jinsi alivyo Mnafiq haoni kuwa sasa hivi hata Ma RPC wanatumia V8, betlehem ni wa Kupuuzwa na kuonewa huruma kwa sababu ni Njaa na upofu wa akili ndio unamsumbua
Na hakuna aliye mnafiki kama Mbowe ambaye alilikataa gari la KUB na kalichukua kiaina. Tena alivyo mnafiq kaenda nalo mpaka nchi za watu, Kenya na Rwanda
 
Ni kweli Bethlehemu ana tapa tapa,hata siku moja hakuna mpinzani anayeisifia serikali,na ukiona kama kuna mpinzani anayefanya hivyo,basi ujue huyo tayari ni MAMLUKI,so what this lady was doing ndo haswa kilichompeleka mjengoni,mambo ya comparison mbna yamekaa vizuri ni kweli shangingi moja ni sawa na dispensary so what is the issue here?rudi ukaongeze b7 utasomeka
Muulize yeye tina lisu anatembelea gari gani ukipata jibu hutaamini.
 
Ni kweli Bethlehemu ana tapa tapa,hata siku moja hakuna mpinzani anayeisifia serikali,na ukiona kama kuna mpinzani anayefanya hivyo,basi ujue huyo tayari ni MAMLUKI,so what this lady was doing ndo haswa kilichompeleka mjengoni,mambo ya comparison mbna yamekaa vizuri ni kweli shangingi moja ni sawa na dispensary so what is the issue here?rudi ukaongeze b7 utasomeka
mkuu kama wewe maudhui uliyoyapata kwenye mada hii ni kusifia serikali, basi si kulaumu kwani kila mtu kaumbwa na kichwa chake.Halafu aliekuambia kuwa upinzani peke yake ni sifa ni nini? kumbe ndio maana tuna watu wanaopinga kila kitu hata kiwe kizuri! hii ni hatari sana.Mpinzani wa maana ni yule anayetengeneza mikakati thabiti mbadala na zenye tija na ndio maana sijampinga wala kumkashifu dada Christina bali nimemshauri.Sasa kama wewe hujaelewa nimeshauri nini, waulize wenzako walio elewa.
 
Na hakuna aliye mnafiki kama Mbowe ambaye alilikataa gari la KUB na kalichukua kiaina. Tena alivyo mnafiq kaenda nalo mpaka nchi za watu, Kenya na Rwanda

Nyie lazima mtakuwa mnaonea wivu yulele Dada aliyezaa na Mbowe, Mlitaka Mbowe azae Nanyi thats why kila uchwao Mbowe CHADEMA,
 
Watu kama hawa haina haja ya kuwaombea. Bora wafe tu tuwazike kwani hawana tija kwantaifa hili
Ha ha ha ha ha ha ha ha!
Hoja yako naona inanishawishi kweli sijui wala sijawahi kuona mchango wa huyu mwanamke kwenye jamii.
 
Kwani huyu Christina Lissu ana uhusiano na atundu Lissu?

jaman unaweza kuuliza machungwa muheza au embe kibada ama ndevu Afghanistan ! hilo ndo genge linalohondomola mkate kupitia CDM. tena usijaribu kuuliza juu owenya,kiwelu, na mukya
 
Msingi wa huu zui Mfu ulionzishwa na Mnafiq betlehem ni Kukugusia Gari la KUB and nothing. betlehem jinsi alivyo Mnafiq haoni kuwa sasa hivi hata Ma RPC wanatumia V8, betlehem ni wa Kupuuzwa na kuonewa huruma kwa sababu ni Njaa na upofu wa akili ndio unamsumbua

Kwa hiyo unataka kusemaje!!!!????????
 
Mhmh Huns hoja, nenda kajipange upya!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
betlehem ya Galilaya au ya wapi?Mbona unaonekana umekata tamaa?Huyo mbunge yuko kazini kuikosoa serikali.Nadhani tuthubutu kama Malawi,India; tupumzisha serikali hii ya CCM.Tukiamua tunaweza,naona mwanga kwa mbali.
Ok! sawa hamna shida.Ila tunachokitaka zaidi ni kuona hali ya mambo ikibadilika na si mabadiliko ya sura tabia zile zile na hilo ni jambo la kimkakati kama ninavyosema.Ok! hapo nadhani tupo pamoja.

Sasa nilikuwa nawatafakari hawa mbuzi hapa chini (nimewaona mahali wakati naangaliana aina tofauti tofauti ya mbuzi wa maziwa), unaweza kugundua tofauti yao kwa haraka?
View attachment 162566View attachment 162567View attachment 162568

View attachment 162565

Baada ya kuwatazama unagundua nini?
 
Binafsi nilimshangaa sana huyu Christina Lissu. Sijui na yeye anatumia gari gani. Ningemuona yupo sahihi kama angekuwa anatumia magari aina ya Starlet, Vitz au Ist

Mie ndio maana nasema uwezo wenu ni mdogo sana. Kwani kama yeye anatumia gari ya aina yeyote inahusiana nini na magari ya umma? Hapa kazungumzia magari ya Umma na gharama za kuyaendesha.
Sisi kitu binafsi hakituhusu. Hata kwa mfano Mh Ndesamburo aamue kuwa anakuja asubuhi na helcopter yake gharama hizo zitaihusu nini serekali?
Yeye kapigania maslahi ya Umma.


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Msingi wa huu zui Mfu ulionzishwa na Mnafiq betlehem ni Kukugusia Gari la KUB and nothing. betlehem jinsi alivyo Mnafiq haoni kuwa sasa hivi hata Ma RPC wanatumia V8, betlehem ni wa Kupuuzwa na kuonewa huruma kwa sababu ni Njaa na upofu wa akili ndio unamsumbua
Kweli kabisa ndugu yangu.Ila Sidhani kama kuniita mnafiq pekee inatosha! mbona hunitukani tena matusi makubwa kama uliyokuwa unafanya? ni nini kimekupata kiongozi!
 
Kweli kabisa ndugu yangu.Ila Sidhani kama kuniita mnafiq pekee inatosha! mbona hunitukani tena matusi makubwa kama uliyokuwa unafanya? ni nini kimekupata kiongozi!

Wewe ni mnafiq tu...
 
Mkuu, binafsi siamini kama huyo jamaa haelewi. Ila najua anazuga tu kwa vile kauona ukweli
kwa kuwa mwenyewe anadai hajaelewa na hatuna ushahidi wa kitaalamu unaotuthibitishia kwamba kaelewa na anazuga; nashauri tumchukulie hivyo hivyo kwamba hajaelewa kama anavyodai mwenyewe hadi hapo tutakapothibitisha kwamba ameelewa, au yeye mwenyewe atakapokiri kuelewa.
 
Back
Top Bottom