Masikini Nape! CCM hawamwitaji tena Igunga


Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,910
Likes
8,189
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,910 8,189 280
Kutoka Gazeti la MwanaHALISI - Sept 14, 2011


NDANI ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), sasa hali si shwari tena. Wanaojiita waasisi wa "mpango wa chama wa kujivua gamba" wameanza kutuhumiana kukivuruga chama, imefahamika. Taarifa zinasema mlengwa mkuu wa kinachoitwa, "kukivuruga chama" ni Nape Nnauye, katibu wa Halmashauri Kuu (NEC), Itikadi na Uenezi.

Hatua ya Mukama inatokana na uamuzi wa CCM kumpigia magoti Rostam Aziz, mmoja wa watuhumiwa watatu wa ufisadi wanaotakiwa kujiondoa ndani ya chama hicho. Wengine wanaotakiwa kuondoka ni Edward Lowassa na Andrew Chenge.

Kwa mujibu wa waliokaribu na Nape, safari ya kiongozi huyo mjini Igunga ililenga kuwatambia baadhi ya wapinzani wake wa kisiasa waliodai Rais Kikwete amempiga marufuku kukanyaga huko wakati huu wa kampeni.

Kuthibitisha madai hayo, Nape aliandika katika mtandao wa JamiiForum, mara baada ya tukio hilo la Igunga, "Mlisema chama kimempiga marufuku Nape kukanyaga Igunga, nikasema tusubiri. Leo, mmeona nilivyotinga Igunga…"

Kwa mujibu wa mashuhuda, mara baada ya Nape kutoka nyumbani kwa wazazi wa Peter Ezekiel, alikwenda moja kwa moja kwenye baa maarufu iitwayo The Peak, ambapo inadaiwa alinisurika kichapo kutoka kwa mmoja wa mabaunsa wa CCM.

Inadaiwa kijana huyo wa miraba minne aliyefahamika kwa jina moja la Shaban, ambaye inadaiwa ni kutoka kwa kundi la Rostam Aziz, mara baada ya kumuona Nape kwenye baa hiyo alifoka, "Wewe unatafuta nini hapa?"

Naye Nape akajibu, "Wewe unafahamu unaongea na nani?" Shaban akajibu, "Ndiyo. Nafahamu kwamba wewe ni Nape Nnauye."

Kauli hiyo ilianza kumfanya Nape anyong'onyee kidogo, lakini mtoa taarifa anasema alijipa nguvu na kusema, "…Nimekuja kikazi. Tupishe tunamazungumzo yetu."

Shaban aligoma kuondoka na kisha akasema, "…Ondoka hapa, vinginevyo tutakuonyesha. Umekuja kutuharibia uchaguzi siyo?"

Mara baada ya kauli hiyo, taarifa zinasema Nape aliondoka katika eneo hilo na kuingia kwenye gari lake haraka kuelekea Singida.

Alipoulizwa na waandishi wa habari mjini Igunga kwa nini anadhani amefanyiwa vurugu, Nape alisema, "Hakuna kitu. Nilikuwa napita njia tu."

Sokomoko hilo lilitinga hadi kwa viongozi wake wakuu wa chama, Mukama na Rais Kikwete. Inadaiwa mara baada ya kupata taarifa hizo, Mukama kwa hasira alihoji, "Nape kwa nini umekwenda Igunga?"

Alisema, "Umekatazwa na Kamati Kuu usiende Igunga, sasa mbona umekwenda?" Alipojaribu kujitetea kwamba alikwenda huko kuhani, Mukama alisema, "Nani amekutuma? Nani amekuruhusu? Kijana, tafadhali usituharibie uchaguzi," Mukama anaripotiwa kufoka.

Kaazi kweli kweli..................
 
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
553
Likes
1
Points
35
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
553 1 35
Kwanini wasingempa kichapo uyo mjinga siasa hawezi anaganga njaa 2 kwa kuleta siasa za kibaguzi.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Mtu yeyote mwenye akili zake timamu Igunga akikipigia kura CCM hata baada ya kudhalilishwa kiasi cha KULALA NA MKE WAO WA NDOA hadharani, basi ni vema akaanza kujilaumu tu mwenyewe mapema maana watakachofanyiwa mara baada ya uchaguzi huo utakua hausemeki tena midomoni.

Chaguo ni lenu; kuwaenzi Vibaka na Wapiga Ramli au kutumia fursa hii kujikomboa wenyewe ki-uongozi hapo Igunga.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Nnauye Jr uko wapi ujibu hoja.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
Aibu kwake hawezi kuja kujibu hoja hiyo maana anatakiwa azungumzie na Mcheba alieenda kubaka watu huko Igunga vijana wake watamshughulikia au ndo imetoka.
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,086
Likes
1,042
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,086 1,042 280
Ukiwa na hasira angalia sinema ya "kuvua gamba" utafurahi tu. Tatizo hata star wake hajulikani, nani atakufa nani atapona, no one knows.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Kweli Nape ni Kilaza, alitumiwa akatumika sasa wanamwona kama mbwa. Hawezi onyesha hadharani jinsi alivyonyong'onyea lakini anaumia sana moyoni. Anajifanya kupokea kadi za wanachama wa vyama vya upinzani ila soon ataomba kuhifadhiwa Chadema.

Yaliyokuwa yanasemwa kwamba wao na Sitta wana mpango wa kuidhohofisha CCM kwa manufaa yao binafsi sasa yanamrudi kigeugeu huyu.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
Maskini CCM, huna utashi tena! umebaki kuiibia nchi na kujibakiza madarakani kwa nguvu za dola! Ondoka tuachie nchi yetu ikiwa safi!
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
48
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 48 0
Mtu yeyote mwenye akili zake timamu Igunga akikipigia kura CCM hata baada ya kudhalilishwa kiasi cha KULALA NA MKE WAO WA NDOA hadharani, basi ni vema akaanza kujilaumu tu mwenyewe mapema maana watakachofanyiwa mara baada ya uchaguzi huo utakua hausemeki tena midomoni.

Chaguo ni lenu; kuwaenzi Vibaka na Wapiga Ramli au kutumia fursa hii kujikomboa wenyewe ki-uongozi hapo Igunga.
Mkuu nimependa maneno yako lakini kwanini husiende kuyaeneza Igunga Mkuu ili ujumbe ufike barabara.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Nape tuansubiri tukusikie ka ni ya kweli haya
 
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
629
Likes
2
Points
0
Age
41
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2008
629 2 0
Kwanini wasingempa kichapo uyo mjinga siasa hawezi anaganga njaa 2 kwa kuleta siasa za kibaguzi.
Oldonyo,

WAGANGA NJAA UNAWAJUA? MAANA HUMU NDANI KILA KITU NAPE ANAGANGA NJAA, KWA TAARIFA SINA NJAA KIASI HICHO, HATA NIKIKAA TU NIKAFANYA KAZI ZANGU MWENYEWE BADO NAWEZA ISHI TENA MAISHA MAZURI PENGINE KULIKO WENGI WANAONIKASHIFU HUMU NA KUDAI NAGANGA NJAA...... NIMEACHIWA URITHI NA MZEE NNAUYE SIO WA PESA BALI ELIMU TENA YAKUTOSHA TU.... SIASA KWANGU NAFANYA KAMA HOBI SI AJIRA HATA KIDOGO...

MAGWANDA WENGINE POLENI SANA SANA MAAANA HUMU MSIPOMTAJA NAPE WENGINE HAMLALI.... NIMEKWENDA IGUNGA TOFAUTI NA MLIVYOBWATA HUMU NAPE HAENDI IGUNGA....MKATUNGA STORI KAVAMIWA SIJUI NA BAUNSA SIJUI NA MAGWANDA, THUBUTU YAKE HAPA TUNGEKUWA TUKIZUNGUMZA MENGINE KABISA, KAMA ANGEPATIKANA HATA WA KUGUSHA KAMBA YA VIATU....

JUZI TU NILIKUWA IGUNGA, NA HIVI WIKI IJAYO NAKWENDA TENA IGUNGA....NAJUA KINACHOWAUMA NI KUINGIA KWANGU NA KUTOKA KWANGU BILA MAFISADI KUJUA, HILI NINAHAKIKA LINAWAPASUA KICHA SANA, NA BADO.... JAMBO ZURI NIMEFANIKIWA KUWANYIMA USINGIZI MAFISADI
 
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,773
Likes
443
Points
180
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,773 443 180
....NAJUA KINACHOWAUMA NI KUINGIA KWANGU NA KUTOKA KWANGU BILA MAFISADI KUJUA, HILI NINAHAKIKA LINAWAPASUA KICHA SANA, NA BADO.... JAMBO ZURI NIMEFANIKIWA KUWANYIMA USINGIZI MAFISADI
Mafisadi wako chama gani vile? Ni wale wanaotakiwa kujivua gamba au?
 
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
870
Likes
261
Points
80
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
870 261 80
inaelekea mukama alikuwa hamjui vizuri kijana wake.

Kutoka Mwanahalisi, September 14 - Alfred Lucas

NDANI ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), sasa hali si shwari tena. Wanaojiita waasisi wa "mpango wa chama wa kujivua gamba" wameanza kutuhumiana kukivuruga chama, imefahamika...

.
"Mwiguru (Nchemba) anafanya kazi nzuri sana. Ameratibu mkutano huu vizuri. Kampeni zimekwenda vema. Ni kijana mwenye busara sana yule," ameeleza mtoa taarifa akimnukuu Mukama.

Kiherehere gani kilimpeleka Nape Igunga ?
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
MAGWANDA WENGINE POLENI SANA SANA MAAANA HUMU MSIPOMTAJA NAPE WENGINE HAMLALI.... NIMEKWENDA IGUNGA TOFAUTI NA MLIVYOBWATA HUMU NAPE HAENDI IGUNGA....MKATUNGA STORI KAVAMIWA SIJUI NA BAUNSA SIJUI NA MAGWANDA, THUBUTU YAKE HAPA TUNGEKUWA TUKIZUNGUMZA MENGINE KABISA, KAMA ANGEPATIKANA HATA WA KUGUSHA KAMBA YA VIATU....

JUZI TU NILIKUWA IGUNGA, NA HIVI WIKI IJAYO NAKWENDA TENA IGUNGA....NAJUA KINACH WAUMA NI KUINGIA KWANGU NA KUTOKA KWANGU BILA MAFISADI KUJUA, HILI NINAHAKIKA LINAWAPASUA KICHA SANA, NA BADO.... JAMBO ZURI NIMEFANIKIWA KUWANYIMA USINGIZI MAFISADI
Haijalishi kuwa umeenda Igunga ama haujaenda. Hapa suala ni kwamba, ulizuiliwa kwenda Igunga na lile gamba kuu ccm ndo walilipigia magoti! Mbona unakwepa hoja wewe??? Unajisifu na vita dhidi ya mafisadi mbona ndo kwanza yanatamba ndani ya chama chako na wakati zile siku 90 zimeshaisha?

Aibu yako we mwenyewe Nnauye jr kwa kuamua kuuza utu wako kwa magamba!
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
WAGANGA NJAA UNAWAJUA? MAANA HUMU NDANI KILA KITU NAPE ANAGANGA NJAA, KWA TAARIFA SINA NJAA KIASI HICHO, HATA NIKIKAA TU NIKAFANYA KAZI ZANGU MWENYEWE BADO NAWEZA ISHI TENA MAISHA MAZURI PENGINE KULIKO WENGI WANAONIKASHIFU HUMU NA KUDAI NAGANGA NJAA...... NIMEACHIWA URITHI NA MZEE NNAUYE SIO WA PESA BALI ELIMU TENA YAKUTOSHA TU....

SIASA KWANGU NAFANYA KAMA HOBI SI AJIRA HATA KIDOGO...
- C'moon bro for the last ten years unaweza kutuambia ulikuwa unafanya kazi gani zaidi ya siasa??????? - Huo mstari wa kuganga njaa siuungi mkono lakini hili la siasa kutokuwa ajira yako nadhani unatuongopea

MAGWANDA WENGINE POLENI SANA SANA
Not everyone who challenges u au CCM ni magwanda, kifupi it's pple against CCM

MAAANA HUMU MSIPOMTAJA NAPE WENGINE HAMLALI.... NIMEKWENDA IGUNGA TOFAUTI NA MLIVYOBWATA HUMU NAPE HAENDI IGUNGA
Habari ya Nape kukatazwa kwenda Igunga iliandikwa kwenye magazeti chanzo kikiwa hukohuko kwenye NEC/CC ya CCM.
...MKATUNGA STORI KAVAMIWA SIJUI NA BAUNSA
Mkuu usiwasingizie JF hii imetolewa na MwanaHalisi, gazeti ambalo uko in records kuliita la udaku na kwamba hakuna mtu serious analisoma.

SIJUI NA MAGWANDA, THUBUTU YAKE HAPA TUNGEKUWA TUKIZUNGUMZA MENGINE KABISA, KAMA ANGEPATIKANA HATA WA KUGUSHA KAMBA YA VIATU
- Sasa hiyo ungemwambia huyo baunsa wakati ule

JUZI TU NILIKUWA IGUNGA, NA HIVI WIKI IJAYO NAKWENDA TENA IGUNGA
- Ebanae wewe si ndiyo ulisema chama chenu huwa hakipeleki viongozi wa kitaifa kupiga kampeni kama vyama pinzani? Mbona unakula matapishi yako?????

...Mkuu kama kweli utaenda Igunga na kuhutubia mikutano ya kampeni ukaonekana kwenye Luninga naahidi $100 kupitia kwa invisible.

NAJUA KINACHOWAUMA NI KUINGIA KWANGU NA KUTOKA KWANGU BILA MAFISADI KUJUA
- Duh!!! Mkuu sasa yule fisadi wenu mkuu si ndiye alikuwa hai tebo wakati wa uzinduzi wa kampeni? Kumbuka ile siti ilikuwa ni yako
HILI NINAHAKIKA LINAWAPASUA KICHA SANA, NA BADO.... JAMBO ZURI NIMEFANIKIWA KUWANYIMA USINGIZI MAFISADI
- Hawa unaowaita mafisadi na wewe ni mmojawapo wa wakuu wa chama kinachounda serikali mmewachukulia hatua gani????

Dogo inaonyesha umeshaanza kupoteza focus, maana ule moto wenu wa kujivua gamba nadhani ndiyo umeenda huo. Maana sijamsikia Kiongozi wa CCM yeyote huko Igunga akielezea ni namna gani CCM kilivyo chama bora na kwamba sasa kinajisafisha kwa kuvua magamba. Neno gamba vp nalo ni prohibited Igunga?

Ya mwisho, ni kaswali kafupi not meant to offend at all, una ID nyingine au zingine zaidi ya hii ya Nnauye Jr humu JF?
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
Oldonyo,

WAGANGA NJAA UNAWAJUA? MAANA HUMU NDANI KILA KITU NAPE ANAGANGA NJAA, KWA TAARIFA SINA NJAA KIASI HICHO, HATA NIKIKAA TU NIKAFANYA KAZI ZANGU MWENYEWE BADO NAWEZA ISHI TENA MAISHA MAZURI PENGINE KULIKO WENGI WANAONIKASHIFU HUMU NA KUDAI NAGANGA NJAA...... NIMEACHIWA URITHI NA MZEE NNAUYE SIO WA PESA BALI ELIMU TENA YAKUTOSHA TU.... SIASA KWANGU NAFANYA KAMA HOBI SI AJIRA HATA KIDOGO...

MAGWANDA WENGINE POLENI SANA SANA MAAANA HUMU MSIPOMTAJA NAPE WENGINE HAMLALI.... NIMEKWENDA IGUNGA TOFAUTI NA MLIVYOBWATA HUMU NAPE HAENDI IGUNGA....MKATUNGA STORI KAVAMIWA SIJUI NA BAUNSA SIJUI NA MAGWANDA, THUBUTU YAKE HAPA TUNGEKUWA TUKIZUNGUMZA MENGINE KABISA, KAMA ANGEPATIKANA HATA WA KUGUSHA KAMBA YA VIATU....

JUZI TU NILIKUWA IGUNGA, NA HIVI WIKI IJAYO NAKWENDA TENA IGUNGA....NAJUA KINACHOWAUMA NI KUINGIA KWANGU NA KUTOKA KWANGU BILA MAFISADI KUJUA, HILI NINAHAKIKA LINAWAPASUA KICHA SANA, NA BADO.... JAMBO ZURI NIMEFANIKIWA KUWANYIMA USINGIZI MAFISADI
Nakuonea huruma sana kwa mwenendo wako kwa sababu Marehemu baba yako alikuwa ni mtu mwenye uhakika sana. Nilikutana naye mara nyingi sana miaka ya sabini na themanini kwenye mikutano ya TANU na CCM akiwa na kinanda chake na kusema wapinga mapinduzi wote wageuke kuwa ng'ombe ili wanamapinduzi wawakamue maziwa.

Ni unfortunate kuwa kweli moto huzaa majivu; kwani umethibistisha tosha kuwa wewe ni majivu yatokanao na moto wa Kanali Nnauye, umegeuka kuwa ng'ombe ili wanapinduzi (na wapinga mapinduzi pia) wapate maziwa!!

Elimu yako inaonyesha kuwa walakini kiasi fulani.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
very funny! nape, ungeachana na hii makitu! sasa rostam mlikua mnaangalianaje usoni? dd u have to 'explain' that u were just following instructions ama ilikuwaje?
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
14
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 14 0
Oldonyo,

WAGANGA NJAA UNAWAJUA? MAANA HUMU NDANI KILA KITU NAPE ANAGANGA NJAA, KWA TAARIFA SINA NJAA KIASI HICHO, HATA NIKIKAA TU NIKAFANYA KAZI ZANGU MWENYEWE BADO NAWEZA ISHI TENA MAISHA MAZURI PENGINE KULIKO WENGI WANAONIKASHIFU HUMU NA KUDAI NAGANGA NJAA...... NIMEACHIWA URITHI NA MZEE NNAUYE SIO WA PESA BALI ELIMU TENA YAKUTOSHA TU.... SIASA KWANGU NAFANYA KAMA HOBI SI AJIRA HATA KIDOGO...

MAGWANDA WENGINE POLENI SANA SANA MAAANA HUMU MSIPOMTAJA NAPE WENGINE HAMLALI.... NIMEKWENDA IGUNGA TOFAUTI NA MLIVYOBWATA HUMU NAPE HAENDI IGUNGA....MKATUNGA STORI KAVAMIWA SIJUI NA BAUNSA SIJUI NA MAGWANDA, THUBUTU YAKE HAPA TUNGEKUWA TUKIZUNGUMZA MENGINE KABISA, KAMA ANGEPATIKANA HATA WA KUGUSHA KAMBA YA VIATU....

JUZI TU NILIKUWA IGUNGA, NA HIVI WIKI IJAYO NAKWENDA TENA IGUNGA....NAJUA KINACHOWAUMA NI KUINGIA KWANGU NA KUTOKA KWANGU BILA MAFISADI KUJUA, HILI NINAHAKIKA LINAWAPASUA KICHA SANA, NA BADO.... JAMBO ZURI NIMEFANIKIWA KUWANYIMA USINGIZI MAFISADI
Ushauri binafsi NAPE ACHANA NA SIASA kama ulipata elimu nadhani ni vyema ukaendelea na taaluma yako. Majibu yako yanafanana sana na mwehu aliyepata nafuu.

Wewe ni katibu mwenezi wa chama tawala moja ya jukumu lako ni kuuza sera za chama chetu ili watanzania hasa vijana warudishe imani kwa chama chetu, wakati mwingine siamini kama ni wewe naona mtu anatumia jina lako kuingia ndani ya forum. Kama ni kweli umesoma basi hukuelewa ulichosoma. Tunategemea kijana kama wewe kusaidia kugeuza mwenendo wa chama chetu lakini wapi umegeuka kama hao wezi na walafi waliomo ndani ya NEC.

Chama
Gongo la Mboto DSM.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Oldonyo,

WAGANGA NJAA UNAWAJUA? MAANA HUMU NDANI KILA KITU NAPE ANAGANGA NJAA, KWA TAARIFA SINA NJAA KIASI HICHO, HATA NIKIKAA TU NIKAFANYA KAZI ZANGU MWENYEWE BADO NAWEZA ISHI TENA MAISHA MAZURI PENGINE KULIKO WENGI WANAONIKASHIFU HUMU NA KUDAI NAGANGA NJAA...... NIMEACHIWA URITHI NA MZEE NNAUYE SIO WA PESA BALI ELIMU TENA YAKUTOSHA TU.... SIASA KWANGU NAFANYA KAMA HOBI SI AJIRA HATA KIDOGO...

MAGWANDA WENGINE POLENI SANA SANA MAAANA HUMU MSIPOMTAJA NAPE WENGINE HAMLALI.... NIMEKWENDA IGUNGA TOFAUTI NA MLIVYOBWATA HUMU NAPE HAENDI IGUNGA....MKATUNGA STORI KAVAMIWA SIJUI NA BAUNSA SIJUI NA MAGWANDA, THUBUTU YAKE HAPA TUNGEKUWA TUKIZUNGUMZA MENGINE KABISA, KAMA ANGEPATIKANA HATA WA KUGUSHA KAMBA YA VIATU....

JUZI TU NILIKUWA IGUNGA, NA HIVI WIKI IJAYO NAKWENDA TENA IGUNGA....NAJUA KINACHOWAUMA NI KUINGIA KWANGU NA KUTOKA KWANGU BILA MAFISADI KUJUA, HILI NINAHAKIKA LINAWAPASUA KICHA SANA, NA BADO.... JAMBO ZURI NIMEFANIKIWA KUWANYIMA USINGIZI MAFISADI
Nape this post is rubbish, absolutely... utterly rubbish

How could jibu watu kama uko kanga moko laki si pesa???

Hao mafisadi ndio wenye jimbo na kwa taarifa yako tu, CCM sasa imekua kama Somalia... ni factions tu!!!! Kwahiyo Igunga sio ya kwako, Igunga na kundi jingine... HALAFU UNAJISIFIA ATI UMEINGIA IGUNGA NA KUTOKA BILA MAFISADI KUJUA KWAHIYO KINAWAUMA... Unanyatia jimbo??? and you still call yourself a leader??

Get a life Nape... acha siasa kapige piano kanisani Mungu akuokoe

SHAME ON YOU
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Ni unfortunate kuwa kweli moto huzaa majivu; kwani umethibistisha tosha kuwa wewe ni majivu yatokanao na moto wa Kanali Nnauye, umegeuka kuwa ng'ombe ili wanapinduzi (na wapinga mapinduzi pia) wapate maziwa!!

Elimu yako inaonyesha kuwa walakini kiasi fulani.
the boy is a goner............
 

Forum statistics

Threads 1,236,702
Members 475,218
Posts 29,267,045